Crazy chỉ thế thôi sao?

HoangNTT2208

Thanh Niên Xóm
Crazy là kái quái j` chứ!1 lũ khinh khỉnh,chẳng trách Tùng Được nó đi là fải.đừng có mà haoai cậy mỳnh là nhóm nhiều tuổi ở kái đất DA này,rối 1 ngày nào đó Crazy chỉ là kon muỗi của đất DA mà thui.đề nghị Adim gạt ngay kái Chữ Crazy ra khỏi TTDA cho đỡ ô nhục DA.1 lũ Gà KONNNNNNNNNNNNNNN

[Toxic]bboy_kb

Thanh Niên Xóm
mình cũng chẳng phải bênh nhưng hiphop ko phải là môn tập để chúng ta nói nhau và mát lóng nhau. Nhóm crazy cũng có lỗi khổ riêng chứ. Đáu giao hữu đâu cần thắng thua. nếu cần chúng ta có thể mời anh thành lion chấm điểm. Nhưng cái chính là tất cả là bạn. cr cúng thế, toxic cũng thế chúng ta là những người ở cúng nhau, sao phải nghĩ. tất cả là nièm đam mê.

Dancer9x

Thanh Niên Xóm
mình cũng chẳng phải bênh nhưng hiphop ko phải là môn tập để chúng ta nói nhau và mát lóng nhau. Nhóm crazy cũng có lỗi khổ riêng chứ. Đáu giao hữu đâu cần thắng thua. nếu cần chúng ta có thể mời anh thành lion chấm điểm. Nhưng cái chính là tất cả là bạn. cr cúng thế, toxic cũng thế chúng ta là những người ở cúng nhau, sao phải nghĩ. tất cả là nièm đam mê.

sao tự nhiên lại lôi A thànk lion ra đây làm zỳ :))

Bổng KaO Quý

┼ LưỢm vE chAi ┼
ai âm thầm dạy ai..??? chuyện thắng hay thua có quan trọng đến mức đánh mất danh dự của mình ko...cứ cho như là hôm 27 Crazy thua...đã thua là thua ko có j fai? nói nhiều...còn chuyện đi tập cày ngày cày đêm là việc của riêng Crazy...có biết bao nhiêu người trong crazy có những người muốn đi tập thì sao...đã tập là phải cố gắng nhất là khi đã thua...1 người khj đã thua rồi mà vẫn chơi bời bỏ bê ko chịu tập luyện mới đáng bị khinh thường...còn nhận ra điểm yếu của mình mà khắc phục mà vươn lên là đáng khen ngợi...chuyện thắng thua cũng chỉ là 1 phần ngay cả những crew danh tiếng cũng không thể thắng mãi đc...người ta giỏi là người ta đi lên từ thất bại..người ta giỏi là sau nhưng vấp ngã người ta biết mình đang ở vị trí nào va người ta biết đc la mình còn phải làm những j...còn nói thẳng ra thì ở đông anh này chẳng ai có đủ khả năng để phân xử thắng bại cả...thắng thua cũng chỉ mang tính khích lệ việc tập luyện thôi...vâng Crazy chỉ có như thế...mọi người muốn nói j cũng chẳng sao...càng nhiều dư luận càng nhiều điều chê bai càng nhiều điều khinh thường..mọi người muốn nói j la quyền của mọi người...chỉ có điều là Crazy đã vươn lên từ môi trường như thế...về 1 mặt nào đó thì nó cũng là 1 động lực để vươn lên..Crazy sẽ tiếp tục tập luyện cố gắng hết khả năng...Crazy cố lên!!!
Ờ thía sao pảo để choa cuộc thi công bằng, để cho các mem đấu bằng chính sức lực của minh`,hum 27 la` hum tập cuối .... đug' naz đến lời nói của mêh` kòn ko giữ được thì kug~ chả pít naz thía nào.......... mà e kug~ k hỉu hôm dó a Hoàng đi đâu mà gọi mãi chả thêy' ra nhể, k ra để cố vũ tih thền cho mêy' mem girl ak?
Crazy lam` pọn e thất vọng nhìu wa'

mr_peo

Moderator
Ờ thía sao pảo để choa cuộc thi công bằng, để cho các mem đấu bằng chính sức lực của minh`,hum 27 la` hum tập cuối .... đug' naz đến lời nói của mêh` kòn ko giữ được thì kug~ chả pít naz thía nào.......... mà e kug~ k hỉu hôm dó a Hoàng đi đâu mà gọi mãi chả thêy' ra nhể, k ra để cố vũ tih thền cho mêy' mem girl ak?
Crazy lam` pọn e thất vọng nhìu wa'

ĐÉo HIỂU SAO GIỜ LẠI BỎ CÁI TOPIC NÀY RA RỒI LẠI NÓI LINH TINH CHÉM NHAU LÀ CHÍNH CHỨ CÓ CÁI GÌ ĐÂU.............................

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
tOpyC nÀi đà đI vàO wÊn lãG Òy
đỀ nGỵ mỌy ngỪi hOk vàO pàn pẠc lUg tUg nỨa nÁ
ckOa nÓa vỀ vS qUá kHứ đY nàO
:22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432:

Candy_bim

Thanh Niên Xóm
iem Boo dùng chữ hồng cỡ to dễ đọc hơn đêi':))..............................................................................................................

pjnk_ken

Thanh Niên Xóm
crazy co^" le^n....................em va^n~ ung? ho^. crazy............cho bon. no' bje^t' tay
crazy........passa

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

em va^n~ y^ crazy nha^t'..............dung` nan? nho*'.........cr.n.1

willwincrew

WillWinCrew
Close topic đi
Dĩ vãng rồi
Mọi người không nhắc lại chuyện cũ nha
Nhóm nào phận sự nhóm ấy
Crazy bây giờ vẫn là Crazy (mặc dù bản chất thì không còn như xưa nữa)
Nhưng mà cũng nên tôn trọng Crazy vì các anh em đã nỗ lực hết mình để có 1 nhóm nhảy như bây giờ

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Ooh... hôm nay mình mới đọc được cái topic này... Không hiểu chuyện gì luôn... nhưng mà mình thấy nhiều người vẫn trẻ con lắm. đã 2 năm rồi nhưng đọc lại mình buồn cười... haha

♥b0n♥

Bang Chủ Bang Ăn Mày
Cry hãy cố nên bạn ơi thua 1 lần là 1 lần rút ra kinh nghiệm và bài học chứ không có gì mà phải buồn đâu bạn à

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Crazy tan dã lâu lắm rồi mà... hi

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
vâng sau 2 hay 3 năm tôi
đã đọc lại và thấy rất là buồn cười =))

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
:)) ko thể nhịn cười :D quả là 1 câu truyện cổ tích thú vị vô vàn :))

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
hô hô ae hít hốt đào mộ vãi =))))

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
công nhận bcuoi thật :))

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ô ai thế.........................................

Bên trên