Crazy chỉ thế thôi sao?

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Có mỗi chuyện đấy thôi mà sao phải bàn tán nhiều thế
bản thân tôi ko thích vài B-boy trong Crz
nhưng ng thắng kẻ thua là chuyện bt
chả có gì mà cứ phải vùi dập dẫn nhau ở đây
mọi ng càng nói càng nặng lời , chả ai thích bị nói nthế
thua để mà tự cố gắng lần sau thôi , cái này thì chắc ai cũng hỉu =.="
chắc chắn sau vụ này Crz đã hỉu ra nhìu điều vs tự rút kinh nghiệm , thế là đủ rồi

Mong mod close topic

Hi vọng là như thế
TK em Phương phát
hí hí
hÔm nAy giAo thỪa rỒi mÀ chẢ được đi xEm bẮn phÁo hoA
chÁn Ế
ai rẢNh rỖi thỲ 12h OL khAi xuÂn chÉm giÓ nhỚ !!!!!!!:huytsao::huytsao:

....... Thích bàn tán xôn xao thì anh em đóng tiền vào mà đi off, tha hồ bới móc, ăn uống, admin cung k dám làm rì đâu :lacludau: ... Còn nói nhìu trên này, gã ý ban nick phát... :thevang: .... Thôi, chúc mừng năm mới a e............ :aoi:

nÓi nhiỀu nhưng ko nÓi tỤc chỬi bẬY thỲ ai bAn nick đÂu :(
vs lẠi Toxic thAm giA 4rUm nÀy chƯa lÂu. chƯa biẾt gì nhiỀu, vÀ cŨng chẲng quEn ai mẤy, lẠi cÒn ở NB nỮa....tham giA cuỘc đY 0ff chẮc lÀ....chẮc lÀ ko cÓ đÂu.
thÔy 2 bÊn thương lượng giảng hÒa chO năm mỚi đc vUi vẺ
:D:D:D:D:D:D:D

:eek:itinhyeu:[:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:/SIZE]

:eek:itinhyeu:[:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:/SIZE]
năm hết tết đến ,có gì thì mọi người bỏ qua cho nhau , hãy quên hết kí ức đâu pùn đi và thay vào đó là những lời chúc năm mới ngọt ngào nhất , cả nha ơi em chấp nhận lời xin lối rùi lên mọi ngươi bỏ qua chuyện này đi nha , em chúc cả nha này : nghe nhé : Happy new year : 1 năm thành đạt ,12 tháng an lành ,52 tuần thịnh vượng ,365 ngày thành công , 8760 giờ may mắn ,525600 phút vui vẻ , 3153600 giây hạnh phúc .em iu cả nha nhìu nhìu

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
:maoi:

năm hết tết đến ,có gì thì mọi người bỏ qua cho nhau , hãy quên hết kí ức đâu pùn đi và thay vào đó là những lời chúc năm mới ngọt ngào nhất , cả nha ơi em chấp nhận lời xin lối rùi lên mọi ngươi bỏ qua chuyện này đi nha , em chúc cả nha này : nghe nhé : Happy new year : 1 năm thành đạt ,12 tháng an lành ,52 tuần thịnh vượng ,365 ngày thành công , 8760 giờ may mắn ,525600 phút vui vẻ , 3153600 giây hạnh phúc .em iu cả nha nhìu nhìu

Ừ thÔi cOi nhƯ xOng mỌi chuyỆn đY
nĂm mỚi ăn tẾt chO nÓ vUi
:Doion::Doion::Doion::Doion:
mÀ nÀy, nhUng hÂm hẤp, chÚc....coppy paste trÊn mẠng vỀ chỨ :tau::tau:
=))=))=))=))=))=))

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
ừk đúg r` đấy có mặt mà có đầy đủ nuôn chẳg qua là dấu kái mặt đi đâu thì k ai biết thôy k chém "CR chỉ thế thôy" :buon1::buon1::buon1::buon1::buon1:
Next..........................

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
tkiệt đóa :lacdau: CRZ kóa lèm j` sai đâu mừk mấy ng` nói wá đáng đến tkế ckứ :vuthet: pộ ngkĩ mỳnk k nkư tkế hay sao mừk nói khiếp đảm zậy hử :soqua:

BB♥KT

... Homesick ...
nÓi nhiỀu nhưng ko nÓi tỤc chỬi bẬY thỲ ai bAn nick đÂu :(
vs lẠi Toxic thAm giA 4rUm nÀy chƯa lÂu. chƯa biẾt gì nhiỀu, vÀ cŨng chẲng quEn ai mẤy, lẠi cÒn ở NB nỮa....tham giA cuỘc đY 0ff chẮc lÀ....chẮc lÀ ko cÓ đÂu.
thÔy 2 bÊn thương lượng giảng hÒa chO năm mỚi đc vUi vẺ
:D:D:D:D:D:D:D
[/QUOTE]

Quen tôi :muijvay: ... Có gì đâu mà phải giảng hòa cơ chứ?? :-?? Hay là 2 bên lại sắp đánh nhau à ??? :-/ Nghe thấy ghê ghê !!! diễn đàn của SS họ đi tham quan tận thác đa, chắc gì đã thèm đi off vs mình đâu mà phải dọa ng ta thế bạn :thedo: .... Kiểu này chắc tôi cũng nghỉ đi off nun quá, chưa đi mà đã sợ rồi :stressoi: , e bỏ......

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ai bảo là CZ 0 đấu với ToXic nhỉ thế bạn 0 nhớ học sinh TX đấu với HS CZ à 0 cần chấm điểm cũng bít đc là TX thắng nhìn vào khác biệt hoàn toàn.còn trưởng nhóm thì vênh như gì đến lúc gạ đấu thì cứ per per đi .tưởng khủng lắm hóa ra chỉ là tin đồn mồm to nhưng mà có dám đấu đâu.Hôm trước xuống thì to mồm lắm "thằng kia có p thằng Kid 0 gọi lại đây đấu với tao " :)) nghe thấy bùn lôn sao lúc ở đấy 0 bảo thế lun đi đợi ngta đi òy mới mồm to :)) =)) .hôm đấu bảo đấu thì ... :))

này XL 1 câu là các bạn chỉ có power thôi nhé chứ làm gì có topfuut mà nói thế có ai chấm điểm vậy hoho tự sướng à ừm thì đi mà tự sướng topfuut and kill the beat lại còn nói nữa chấm hết mẹ đi

[b]boy_kid

Thanh Niên Xóm
này XL 1 câu là các bạn chỉ có power thôi nhé chứ làm gì có topfuut mà nói thế có ai chấm điểm vậy hoho tự sướng à ừm thì đi mà tự sướng topfuut and kill the beat lại còn nói nữa chấm hết mẹ đi

ừ 0 có topfood thì cũng chẳng dám đấu nói nhanh là 0 dám đấu :Dapchitne:

:leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu: cái gì đấy dã bảo là xóa hết chuyên năm cũ đi cơ mà , năm mới đừng để nói nhiều , ko hay chút nào đâu nha ,

chi linh à thay đổi chữ kí đi nha mình bầy giờ là theo phái tự do hahaha :choangluon::choangluon::choangluon::choangluon:

MonkeyD.Luffy

Thanh Niên Xóm

Chả biết là ai hơn ai nhưng tôi chỉ thấy ông to mồm lúc nó đi rồi thì bảo Thằng kia là thằng kid à gọi lại đây đấu với tao Rồi hôm đấu thì đéo thấy mặt đâu thôi Nói mồm thôi à nói zì cho người ta nể chứ Bày đặt kill the beat Vâng bọn tôi ko biết topfuut bọn tôi chỉ biết top rock với foot work(topfoot) thôi Lói cái câu topfuut đã thấy ngu zồi Úi chời ơy toxic nà cái nhóm lào ý nhỉ nExt đi :sao::sao: ghê răng quá Ối anh ý kill the beat kìa anh ý dằng nhạc kih quá sợ quá đi thôi Cái này tôi chỉ nói cho riêng ông nghe thôi còn mấy anh chị crazy kia thế lào thì tôi ko biết nhưng tôi thấy ông ha oai nắm cơ ý Thôi thì tôi sợ ông rồi vâng bọn tôi tự sướng Zá có ai quay lại trận học sinh nhỉ cho mọi ngừoi đánh zá :choangluon::choangluon:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ông bị hâm à tôi là là đấu học sinh ý chứ không đấu à nhầm rồi nhầm rồi :khocroi::khocroi::khocroi::khocroi:

MonkeyD.Luffy

Thanh Niên Xóm
ông bị hâm à tôi là là đấu học sinh ý chứ không đấu à nhầm rồi nhầm rồi :khocroi::khocroi::khocroi::khocroi:

thế sao ông không đấu với thằng kid đi nó gạ kìa :khoechua::khoechua: Sao lại đấu với học sinh làm zì thế Nó đấy giết nó đi chứ kill the beat đi chứ Sao nó đi mới nói đấu đá nàm zì Nó ở đấy thì ko đấu đi chả hiểu zì nhầm ở chỗ nào nhỉ ????:khoechua:

to bboycandy : thịt chó phải có mắm tôm
đàn bà phải có máu kiêu trong người 'hohoho
cuoideucuoideucuoideucuoideucuoideucuoideucuoideucuoideu

anh phát biểu hay lắm cho anh một điểm 1o , sướng nha

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
to bboycandy : thịt chó phải có mắm tôm
đàn bà phải có máu kiêu trong người 'hohoho
cuoideucuoideucuoideucuoideucuoideucuoideucuoideucuoideu

anh phát biểu hay lắm cho anh một điểm 1o , sướng nha

chO 2 cOn 10 đi em
cỘng thÊm lÀ miss
à nhẦm
MR
bÊn SS
cỘng chO 10 điỂm nỮa
thẾ lÀ
30 điỂm
sưỚng nHÁ
:nhaynhay:

bboybreak

Nhìn Gì
Tập thì tập.Không tập thì thôi...Xem Mục tiêu Của Vitamin Chúng Mình Đây này.___Hiphop Chỉ rèn Luyện sức khỏe___đấy.Chỉ Thế thôi...Vitamin CRew Lúc Nào Cũng Thua.Nhưng tinh cảm ae trong nhóm còn hơn cả gia đinh minh đấy____Hé Hé:muijvay:

1 Trận thua mà Tan rã Nhóm thi Không Nên...Anh bảo thật với các em là nên suy nghĩ lại____:stressoi:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Tan đâu mà tan anh pị hâm à? hum trước lên vẫn tập ác đấy thôi, nhưng mà hình như là ít hơn trước hay sao ý !:nhaynhay:

Bboy_Kent

Thanh Niên Xóm
break nói đúng lắm. ko nên vì một trận đấu thua mà tan rã nhóm
tan rồi hợp, hợp rồi tan.
chỉ cần nhớ đến nhau là đủ
static noi như ướm ý. nhóm đông quá thì phải nhường bớt thành viên cho nhóm khác chứ, ko thế thì éo ai chơi h2 nữa:22124305-2-552635:
-___té thôi-->:22124305-2-1034a0:

freestyle94

You Know What it is ???
a sờ thắng thua không quan trọng đâu nhóm lào mà chả có lúc thắng núc thua :))
mà tình hình là 20 này crazy và vitamin làm trận nữa với Toxic chứ :D

MTF_PTdancer

Thanh Niên Xóm
Oài!!Toàn choém!!!!Sợ quá!!Mới vào topic mà không khí đã u ám thế này!!!Mà thực chất cũng chỉ là giao lưu học hỏi thui mà!!Đấu đá gì mà cứ thắng với thua!!!Mệt ghê!!!Đã gọi là đấu thì pải bài bản chứ ai lại có đội đấu 1 trận thua đã bỏ về!!!Biết đâu ở lại được giải khuyến khích!!!

Bên trên