GửI đẾn New-SkY lỜi Tạm bIệT ...................:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
viết ra những dòng này .....mọi ng` có biết em lại đang khóc ko ?
Em rất buồn khi phải ngừng tập ......
VÌ ai .......?
vì người ấy ko muốn em đi nữa ? ... ko phải
chỉ vì mấy con chó cắn mửa mấy câu ... thật ko đáng để nghe... thế mà em đã phải nghe... em đã phải suy nghĩ .....:22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:
nhữgn ngày bình thường ..em coi đó là những lời bỏ ngoài tai....... nhưng hn em ko thể ko ức chế... và cũng miễn cưỡng tuân lệnh theo quyết định của mẹ..
- mẹ em muốn em ngừng tập.. ở nhà ..... ko ph:22124305-2-325157:ải vì nhóm hay ai cả..
Tất cả chỉ là đơm đặt
1 lũ dồi mồm
nếu em nói ra mấy câu mà em đã bị nhét vào tai.. chắc cả nhóm ko ai là ko có suy nghĩ như em lúc này :( :22124305-2-325157:

đối vs em .. quãng thời jan cùng cả nhóm tập ... tuy chưa nghiêm túc .... nhưng cũng thật là kỉ niệm đẹp.... uh thì ko nghiêm túc... bù lại thì chúng ta có những trận cười nghiêng ngả......kệ chúng nó coi mình là j đi nữa ......
cảm ơn tất cả .... đã cho chúng ta gặp nhau... cho chúng ta là chị em,,, là bạn bè.... là chiến hữu...... là A. Thắng.. là Bằng bo... là Vượng..... là Linh và con trai linh ( hn đã bị chị tụt quần :)) ) là Vượng ( có đôi dép lồng dây điện chị nhớ lắm ) là Cháy ( hơi ngu ngơ,, toàn để đồ lug tung ) ... và cả Nguyên em... đôi lúc còn ngang bướng .........................và cả anh xêkô nữa... tối qua em ngủ ..nghĩ lại thấy thiếu tên anh .....( hn lên sửa ..ok nhé ) ..Hoàng đẹp trai...... nhưng ko sát gái ( bắt chước câu nói của em tùng :D ) ... cả 2 thằng bạn bắng nhắng : Hiền nhe ( Lý Quỳ ) và tùng 7 ( hm nọ lừa tao đèo mày về nhà làm tao ướt hết chưa sử đâu đấy b-} ..........

2 anh em nhà Ất thì chị ko nói.. quen chị lâu r mà ( hn chị vs Mẩu đã đi chơi, thật đen đủi là ngày mưa rào hjhj.. lần sau chị sẽ đưa mẩu đi vào 1 ngày nắg đẹp chị Hứa )Thằng Ất đẹp zai thì chị vẫn quý từ ngày xưa .....

lời tạm biệt phải nói ra... thật là cay đắng ... như lúc anh Hào nói lời chia tay 3 chị em mình .. chị còn nhớ anh nói là ... HỒng nhìn theo anh ý .. giống như cảnh của một cuộc chia li mãi mãi :D .. thú thực hm đó .. chị nc vs anh ý cả đêm... chị đã khóc rất nhiều .....chắc là lúc đấy tâm trạng quá hjhj.. đúng là ngốc

thôi ...chúc cả nhóm hãy tập chăm chỉ hơn.. cố gắng lên đừng để anh Bằng nói nhiều nữa nhớ ( lần này thích Bằng thật r nên gọi anh :D bt thì toàn xưng chị vs Bằng hehe )
chào cả nhóm .... cái tên này vs em h là 1 kỉ niệm :22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

ký tên : Công chúa mắt ướt

mr_peo

Moderator
e ơi?????????????qua đây với a...mình cùng lập nhóm rồi a xin phép mẹ tập cùng a...OK...a tập thoải mái luôn..OK nhé....số phone của a..0986288200...trợ giúp lúc e cần nhé..OK

tomcat1987

Thanh Niên Xóm
:22124305-2-10K548: tương lai là do chính mình lựa chọn. và ta luôn vững bước trên con đường đó. tiếc cho mấy đứa chuyên cắn bậy

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
e ơi?????????????qua đây với a...mình cùng lập nhóm rồi a xin phép mẹ tập cùng a...OK...a tập thoải mái luôn..OK nhé....số phone của a..0986288200...trợ giúp lúc e cần nhé..OK

huhu .. bác này nói như Hồ chủ tịch :yeuroi::yeuroi:

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
anh định nhân cơ hội hả !!!
bạn ơi đừng nghe anh ấy lừa đấy :22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432:

BBoy.AtinO

Thanh Niên Xóm
:((:((:(( Sao lại như thế này chứ :(:(:( Anh bik rằng thời gian em ở New-Sky chưa lâu....Nhưng em đã cho nhóm những kỉ niệm thật đẹp ...Anh không hiểu lí do em ra đi là như thế nào...Nhưng dù ji nếu có thời gian thì xuống nhóm chơi nhé... Bọn anh sẽ mãi nhớ đến 1 người tuy rằng em cũng vào nhóm dc khoang 2 tháng th0y nhỉ :(:(:( ....Sẽ mãi nhớ đến 1 người Princess_cry_HangP.C ( Công chúa mắt ướt) :22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

1st...Khờ

mẨU nghIk. ngỢm
:22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6:
Tại sao những người xung quanh luôn rời xa tôi thế???Why?
Hết A Hào? giờ đến chị Hằng?thật buồn?:((:((
Tuy kỉ niệm đó không nhiều....nhưng thật là vui....có lẽ e cũng sẽ như chị Hằng....e cũng khó có mà đi tập đều được....
Đi hết?còn ai tâm sự giúp đỡ e tập đây chị Hằng....
Chị nói lời tạm biệt cũng làm e khóc 1 cảm xúc buồn..............buồn...buồn.....
Nhưng k được tập vs nhau?nhưng chị e mình vẫn đi chơi cùng nhau được mà....:D
Tuy vậy nhưng vẫn buồn lắm....buồn...buồn....vì thiếu chị thiếu niềm vui....
Sao lại có ai sủa mấy câu vs mẹ chị chứ....ghen ăn tức ở à....hixhix....con bà ý chắc k sành điệu bằng chị nên ức chế à.....
Thật khó khi chị mới xin được đi tập thế mà giờ đây tất cả những gì cố gằng gìn giữ nó cũng đã đều sụp đổ tất cả rồi...cũng như tình yêu cả 2 cùng vuông vén nhưng đều tan vỡ vì những lí do....và người đau khổ nhất vẫn là con gái mà thôi......
Tuy nhóm NK k là gì cả...nhưng được tập luyện ở đấy cũng rất vui...kỉ niệm qá ýt pải khôg chị...e chỉ buồn cười nhất anh Tùng7 thôi...=))=))...
Câu nói của anh candy k sai: Quen nhau trong vài ba phút rồi xa nhau trong bất diệt.....................
có lẽ e cũng sẽ rời xa nhóm.....vì mẹ e cũng cấm rồi....:((:((.....
What should I do???????????????????????????????????????????

B-Boy Minh_X-Fire.Crew

Thanh Niên Xóm
em ậ em cũng giống như anh thôi nhưng một thời gian thuyêt phục ba má thì anh lại dc đi em nên nhớ b ms hôk cam con 1 cái gì cá tát cả lf vì ba má lo cho tương lai của mình minh mà thôi... chúc em thành công trong lĩnh vực của mình nhất là niền đam mê

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
Tuy kỉ niệm đó không nhiều....nhưng thật là vui....có lẽ e cũng sẽ như chị Hằng....e cũng khó có mà đi tập đều được....
Chị nói lời tạm biệt cũng làm e khóc 1 cảm xúc buồn..............buồn...buồn.....
Sao lại có ai sủa mấy câu vs mẹ chị chứ....ghen ăn tức ở à....hixhix....con bà ý chắc k sành điệu bằng chị nên ức chế à.....
Thật khó khi chị mới xin được đi tập thế mà giờ đây tất cả những gì cố gằng gìn giữ nó cũng đã đều sụp đổ tất cả rồi...cũng như tình yêu cả 2 cùng vuông vén nhưng đều tan vỡ vì những lí do....và người đau khổ nhất vẫn là con gái mà thôi......
Tuy nhóm NK k là gì cả...nhưng được tập luyện ở đấy cũng rất vui...kỉ niệm qá ýt pải khôg chị...e chỉ buồn cười nhất anh Tùng7 thôi...=))=))...
Câu nói của anh candy k sai: Quen nhau trong vài ba phút rồi xa nhau trong bất diệt.....................

là con gái mà em... phải giữ tiếng... giữ cái gọi là danh dự cho bố mẹ chứ... nghe mấy câu mà chị bị nhồi nhét lúc trước ... chắc em cũng ko dám đi đâu khỏi nhà nữa đâu

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

:((:((:(( Sao lại như thế này chứ :(:(:( Anh bik rằng thời gian em ở New-Sky chưa lâu....Nhưng em đã cho nhóm những kỉ niệm thật đẹp ...Anh không hiểu lí do em ra đi là như thế nào...Nhưng dù ji nếu có thời gian thì xuống nhóm chơi nhé... Bọn anh sẽ mãi nhớ đến 1 người tuy rằng em cũng vào nhóm dc khoang 2 tháng th0y nhỉ :(:(:( ....Sẽ mãi nhớ đến 1 người Princess_cry_HangP.C ( Công chúa mắt ướt) :22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

em cảm ơn anh thắng... cảm ơn mọi ng` ... cả thằng vượng bò nữa... nhưng mà hình như cái dấu thằng ZVượng đóng trên sân tập ko có hiệu lực r anh ơi :D dấu đỏ của hiệu trưởng Vượng phải đi làm lại đi thôi

1st...Khờ

mẨU nghIk. ngỢm
là con gái mà em... phải giữ tiếng... giữ cái gọi là danh dự cho bố mẹ chứ... nghe mấy câu mà chị bị nhồi nhét lúc trước ... chắc em cũng ko dám đi đâu khỏi nhà nữa đâu

BIết là thế chị ơi......nhưng buồn lắm..............:22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::muanuocmat::muanuocmat::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
;)) nhớ A candy à mà có cả câu A candy :-"
. . .hix hix . theo đuổi niềm đam mê mà lại faỉ sợ mấy câu ấy á :-j . hãy cố gắg để cho họ biết mình là ai :) . . . Cố lên nhé

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
cho a sdt of mẹ e :22124305-2-4CH9:
để a nc xin choa e đi tập :22124305-2-b3611::22124305-2-b3611:

hahaha... lại thêm 1 cụ Hồ nữa :22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00:

poppinTNT

Thanh Niên Xóm
èo. thế thì chưa phải là đam mê. mọi lời comment của em lúc này chỉ là động viên em thôii . hãy sống thật vs mih.em àk

quyet_coi

Thanh Niên Xóm
em chỉ đang nghỉ tập thôi chứ không phải là sẽ mãi không được tập
giả vờ đi học thêm vào buổi tối chẳng hạn
một tuần chỉ cần tập một vài buổi thôi
như thế vừa có tiền đóng sàn vừa được đi tập
có khi lừa dối là tốt cho ta và mọi người:22124305-2-121W5:

Bboy_evis

Thanh Niên Xóm
her her...........sao lại thế hả chị hằng đang tập mà lại phải nghỉ hả???.................thằng con nào dồi mồm à mà chõ mõm vào hả.........hay không đc như thế ghen à..................thôi chị hằng chứ thuyết phục mẹ chị đê..............................thiếu chị chán nắm............huhuhuhuhuhuhuhuhu:((:((:((:((:((:((

Dandy

…VïP…
:( buồn gê:22124305-2-N4000::22124305-2-N4000::22124305-2-N4000: mở wa đi e :D chũ e thanh công hơn trong c/s và đư bao giờ tư pỏ niềm đam mê ò mình hjhj cố lên e naz

MTF_PTdancer

Thanh Niên Xóm
Chị nghĩ là nếu e thực sự đam mê!!!Thì sau nay hy vọng e vẫn giữ đc cái đam mê đó!!!Giờ có thể hoãn sau nay có thể đi tập lại!!!!Chỉ sợ sau nay e ko còn hứng thú j với hiphop thôi!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên