GửI đẾn New-SkY lỜi Tạm bIệT ...................:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bboy.xeko

Thanh Niên Xóm
E ak a tưởng a xeko e ko thể nÀo ween dc chứ sA lại ko thấy tên xeko chứ:((.....KSao e ak` a chẳng bít nói vs e thế nào kả...............nhưng nghĩ e nên suy nghĩ lại...................Mình cùng tập cùng vui..Why??? TẠi sAo chứ Chuyện j thì chuyện Mình vẫn nói chuyện để giải quyết đc mà..............ng ấy ko cho đi ak....nhẫn tâm vậy..............tại sao chứ...........ngụy biện ak......a chẳng hiểu thứ j đag xảy ra kả...........mất đi 1 ng la mất đi tiếng cười e bít chứ.........e suy nghĩ lẠi nhé...........Công chúa mÍt Ướt............:(......Chắc e bít Có lần a Cugx định nghỉ tập rồi chứ........nhưng vì ai...và vì sAo a lại quyết tâm đi tập lại.........là vì bạn bè vì anh e..............thật sự hum a nói a nghỉ tập mọi ng mún đưa a về tận nhà.......anh cảm động lắm ..chính nó..đã làm a suy nghĩ lại....a mak kệ tất kả........mak kệ time trôi................nghe a nè...........cố nên e ak chuyện j cũng có thể giải quyet đc.........đừng quyết định vội vàng e nhé..................
viết ra những dòng này .....mọi ng` có biết em lại đang khóc ko ?
Em rất buồn khi phải ngừng tập ......
VÌ ai .......?
vì người ấy ko muốn em đi nữa ? ... ko phải
chỉ vì mấy con chó cắn mửa mấy câu ... thật ko đáng để nghe... thế mà em đã phải nghe... em đã phải suy nghĩ .....:22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:
nhữgn ngày bình thường ..em coi đó là những lời bỏ ngoài tai....... nhưng hn em ko thể ko ức chế... và cũng miễn cưỡng tuân lệnh theo quyết định của mẹ..
- mẹ em muốn em ngừng tập.. ở nhà ..... ko ph:22124305-2-325157:ải vì nhóm hay ai cả..
Tất cả chỉ là đơm đặt
1 lũ dồi mồm
nếu em nói ra mấy câu mà em đã bị nhét vào tai.. chắc cả nhóm ko ai là ko có suy nghĩ như em lúc này :( :22124305-2-325157:

đối vs em .. quãng thời jan cùng cả nhóm tập ... tuy chưa nghiêm túc .... nhưng cũng thật là kỉ niệm đẹp.... uh thì ko nghiêm túc... bù lại thì chúng ta có những trận cười nghiêng ngả......kệ chúng nó coi mình là j đi nữa ......
cảm ơn tất cả .... đã cho chúng ta gặp nhau... cho chúng ta là chị em,,, là bạn bè.... là chiến hữu...... là A. Thắng.. là Bằng bo... là Vượng..... là Linh và con trai linh ( hn đã bị chị tụt quần :)) ) là Vượng ( có đôi dép lồng dây điện chị nhớ lắm ) là Cháy ( hơi ngu ngơ,, toàn để đồ lug tung ) ... và cả Nguyên em... đôi lúc còn ngang bướng .........................

2 anh em nhà Ất thì chị ko nói.. quen chị lâu r mà ( hn chị vs Mẩu đã đi chơi, thật đen đủi là ngày mưa rào hjhj.. lần sau chị sẽ đưa mẩu đi vào 1 ngày nắg đẹp chị Hứa )Thằng Ất đẹp zai thì chị vẫn quý từ ngày xưa .....

lời tạm biệt phải nói ra... thật là cay đắng ... như lúc anh Hào nói lời chia tay 3 chị em mình .. chị còn nhớ anh nói là ... HỒng nhìn theo anh ý .. giống như cảnh của một cuộc chia li mãi mãi :D .. thú thực hm đó .. chị nc vs anh ý cả đêm... chị đã khóc rất nhiều .....chắc là lúc đấy tâm trạng quá hjhj.. đúng là ngốc

thôi ...chúc cả nhóm hãy tập chăm chỉ hơn.. cố gắng lên đừng để anh Bằng nói nhiều nữa nhớ ( lần này thích Bằng thật r nên gọi anh :D bt thì toàn xưng chị vs Bằng hehe )
chào cả nhóm .... cái tên này vs em h là 1 kỉ niệm :22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

ký tên : Công chúa mắt ướt

Bboy.Master_X-Fire.Crew

HÀNG KHỦNG CẤM ĐỘNG
Một bài viết đầy cảm xúc!!!
Mong rằng bạn nghỉ tập nhưng niềm đam mê vẫn luôn đầy trong tim hi....:22124305-2-Y1W3:
Có tg thì lên nhóm mình chơi^^ lần trước lên NK mình mới chỉ wen đc mấy bạn....

[Ns]_Ha-plz

Thanh Niên Xóm
thằng nào dỗi hơi thế không bít...... nhưng thi thoảng Hằng lại ra nhóm chơi nha.... dưk hông được đj.............nhá....hức hứ :((:(( tớ cứ tg? tớ là người rời nhóm vì cũng bj pa má cấm... không ngờ chuyện này buồn thật...

K.u

Thanh Niên Xóm
Tạm biệt...nghe hơi lạ nhưng thôi em ạ....bây giờ anh cũng vậy thôi..ít ra chắc em cũng nhắc đến cái tên Hào Lớ của em....
hãy Sống khi ko còn mục đích ko có giấc mơ người ra đi thì đi đi ..trăng lên đâu còn cô đơn, nhìn mà xem cuộc đời tự do như làn khói muôn hình muôn vẻ rồi lại về hư vô 1 phút trống rỗng bình yên rồi lại sôi động
mãi rồi sẽ quen thôi...
Tối nay anh hát trên ITV ở nhà thì bật tivi lên nhé....! =))

wonbin

Thanh Niên Xóm
:22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6:
HuHU CkỊ HằG ƠI ...... SAo LẠii Thế ... ĐAg TậP VuI mà sao LẠi NGhỉ ... cKỊ mà nghỈ e kO cÓ nGưỜI đỂ trêU à hU hU.................................. :22124305-2-c6204::22124305-2-c6204: buỒn Quá ....... Nếu NhƯ E Có Một ĐIều ƯỚc ….....................

BBoy.AtinO

Thanh Niên Xóm
Một lần nữa anh mong em hãy suy nghĩ lại nhé....Cố thuyết phục gia đình đi :(:( là trưởng nhóm anh ko muốn ai phải ra đi cả kể cả những thành viên lâu năm hay những người mới gắn bó với nhóm Anh chỉ muốn nhóm đông vui lên chứ ko muốn thành viên tụt đi em hiểu ko...Em thấy không 1 người ra đi đã như thế này 0y` bây h em ra đi kòn sau này là ai nữa đây...1 người vì mọi người..Cố gắng thuyết phục gia đình đi nhé anh tin mọi người sẽ nhanh chóng hiểu ra rằng Hip Hop ko phải là như họ nghĩ đâu...Anh vẫn luôn tin rằng 1 ngày nào đó em sẽ quay lại :D:D New-Sky sẽ mong ngày ấy va luôn luôn chờ ngày ấy....Cố gắng lên em nhé

bimbim

ga con moi tap
ai nÓi chO nó cái dép vào mồm ý......thế là chia buồn vỚi cô em gái:22124305-2-4T3S:

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
:22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6:
HuHU CkỊ HằG ƠI ...... SAo LẠii Thế ... ĐAg TậP VuI mà sao LẠi NGhỉ ... cKỊ mà nghỈ e kO cÓ nGưỜI đỂ trêU à hU hU.................................. :22124305-2-c6204::22124305-2-c6204: buỒn Quá ....... Nếu NhƯ E Có Một ĐIều ƯỚc ….....................

uh nếu ko có ai trêu thì pm cho chị.. chị buôn vs em cả ngày nhé ok :D.....:(( :((

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

Một lần nữa anh mong em hãy suy nghĩ lại nhé....Cố thuyết phục gia đình đi :(:( là trưởng nhóm anh ko muốn ai phải ra đi cả kể cả những thành viên lâu năm hay những người mới gắn bó với nhóm Anh chỉ muốn nhóm đông vui lên chứ ko muốn thành viên tụt đi em hiểu ko...Em thấy không 1 người ra đi đã như thế này 0y` bây h em ra đi kòn sau này là ai nữa đây...1 người vì mọi người..Cố gắng thuyết phục gia đình đi nhé anh tin mọi người sẽ nhanh chóng hiểu ra rằng Hip Hop ko phải là như họ nghĩ đâu...Anh vẫn luôn tin rằng 1 ngày nào đó em sẽ quay lại :D:D New-Sky sẽ mong ngày ấy va luôn luôn chờ ngày ấy....Cố gắng lên em nhé

em sẽ cố gắng chờ đợi... nhưng nếu chờ đợi là vô ích thì em cũng sẽ ko hối hận

---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Tạm biệt...nghe hơi lạ nhưng thôi em ạ....bây giờ anh cũng vậy thôi..ít ra chắc em cũng nhắc đến cái tên Hào Lớ của em....
hãy Sống khi ko còn mục đích ko có giấc mơ người ra đi thì đi đi ..trăng lên đâu còn cô đơn, nhìn mà xem cuộc đời tự do như làn khói muôn hình muôn vẻ rồi lại về hư vô 1 phút trống rỗng bình yên rồi lại sôi động
mãi rồi sẽ quen thôi...
Tối nay anh hát trên ITV ở nhà thì bật tivi lên nhé....! =))

nghe anh hát song ... em mất ngủ ........sac...:22124305-2-424K:

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

Chị nghĩ là nếu e thực sự đam mê!!!Thì sau nay hy vọng e vẫn giữ đc cái đam mê đó!!!Giờ có thể hoãn sau nay có thể đi tập lại!!!!Chỉ sợ sau nay e ko còn hứng thú j với hiphop thôi!!!!

em cảm ơn chị... chỉ cần có cơ hội.. em sẽ ko để tuột mất..... vs lại , em là 1 ng` ngang bướng mà sẽ ko để yên chuyện này

---------- Post added at 05:59 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

chan' Nhi?___x_file dau GAu_____new sky moi thang lap thi toan nha van nho tho___khung?___vjet nhu tieu thuyet

---------- Post added at 01:27 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------

tinh yeu tinh bao'_____ma chac em lai lua` Thang Nao vao` BAy~ ___bi Bo Me No' Phat Hien RA Nen Pho Voi Bo Me Em Chu Gj MA`___a BJet THua`____Lua` TInh`__hhehee

ko có chuyện lừa tình ở đây đâu a.. :22124305-2-111H6::22124305-2-111H6::22124305-2-111H6:

MeoTom_NSky

Thanh Niên Xóm
thôi thế là 1 bgirl trong nhóm lại ra đi rồi đc mấy đứa con gái vào vui ra phết thế mà giờ lại đi hêt .hic:22124305-2-10W26: New-Sky lại mất 1 mỹ nhân rồi :muanuocmat:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
trỜi đẤt
lẠi 1 người nỮa quyẾt đỴnk rA đi tỲm đường cứu nước :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ôi xúc đông quá thế bà chị bị cấm tập à nản thế nhỉ nhưng cũng thỉnh thoảng tạt qua nhóm chứ híc mình mà nghỉ tập thì chết mất thôi... chúc bà chị sớm vượt quá :-h

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
ôi xúc đông quá thế bà chị bị cấm tập à nản thế nhỉ nhưng cũng thỉnh thoảng tạt qua nhóm chứ híc mình mà nghỉ tập thì chết mất thôi... chúc bà chị sớm vượt quá :-h

uh.. .cảm ơn mọi ng.... hôm nay ngày t4... mình vs NSK tái ngộ :):22124305-2-1034a0::22124305-2-1034a0:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
xời xời thế là lại phải đi à....... Con đường lúc nào chả có chông gai chứ nếu thẳng tắp thì còn gì là cuộc sống nay. Cố gắng mù vượt qua. Chúc thành Công sớm quay vìa nhóm :(

Kuti_cd

Thanh Niên Xóm
rồi mọi chuyện sẽ qua mà em....................sau cơn mưa trời lại sáng.........................cố gắng lên em nhá..............................

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
rồi mọi chuyện sẽ qua mà em....................sau cơn mưa trời lại sáng.........................cố gắng lên em nhá..............................

Nhỡ lại tối thì sao anh sì ke :P :)) Ngắn này.......................................

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
em í mới zời nhỚm mờ bao nhiêu anh zô la liếm =))
---------------------------------------------------------------

♥-K'R

OFFLINE Forever
xung quanh ta luôn có những đứa đố kỵ ganh ghét .... hãy loại bỏ chúng nó ra khỏi đầu chì cần có Đam Mê cái dề cũng làm đc hết , cố gắng thuyết phục bố mẹ cho đi tập cố gắng chứng minh cái mình đang làm có ích thì chắc là cũng đc đi tập lại đó cố gắng lên em :22124305-2-92DB:

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
fuck dung la kon gai the nay kheo a beo lai phai gia tay thoi
e co muon di tap nua ko neu muon di thi ke lai su viec cua e cho a roi a ban ke giai quyet cho e hi`
a la chuyen gia trong tat ca cac tro nay ma hehehe
co gi lien he qua lick chat cua a le
hoangtung_back
ko thi đ nha 01223 777 9611

vâg cảm ơn anh.................mà cái từ này "fuck" anh làm em suýt nữa thì :22124305-2-514064::22124305-2-HZ43::22124305-2-HZ43::22124305-2-HZ43:

BBoy.NoName

[Tổ.Dân.Phố]Tổng Giám Đốc
Anh bboy-kid7.mtf noj' rất đúng !...... con đường đơ`j rất nhiều chông gaj,kho' đj .....Nhưng e hay~ cố gắng vượt qua no' để bước tje^p'...đo' chj? là một thử thack' trên niềm đam mê mà thôj......và se~ con` rất nhiều kho' khăn ngăn cản e nữa!
..........................Hãy đôj' mặt với no'.............................
Nếu e vượt qua được ,nó sẽ tăng thêm sức mạnh cho e .
H.H.....Nếu e ''đam mê''..thj` ko co' gi` co' thê? ngăn can? đc. niềm đam mê đó...!
Nếu bô' ,má e noj' thj` e co' thể noj' rằng: Con vân~ cố gắng hoọc mà ,con` việc hooooc. nhay? thj` nó lam` con thư gian~ va` vuj ve? hơn thôj.Nó như tập thể thao mà.....ko mất nhiều sức lực lắm đâu.bố má cứ yên tâm đj.Con y bố má lắm !...oh.yeah!!!:22124305-2-31c51::22124305-2-31c51::22124305-2-31c51:

freestyle94

You Know What it is ???
ấy chết ấy chết" Nguyên em.." là thằng lào thế chị em cũng tên Nguyên đây lày khổ quá may không phải mình :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên