Xin Phép Được Up.....

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Chẳng biết up ở đâu nữa........thôi up đại ở đây......mong admin đừng xóa.......vì mình rất thích bài này...........muốn tất cả những ai đã là rapper, ước mơ làm rapper hay đơn giản là yêu thích nghe thể loại nhạc này.........hãy suy nghĩ lại.......Hãy nuôi dưỡng nó....đừng giết nó vì ích kỉ hay sự ghen ghét........:thatvong:[video=youtube;musQAATJSb0]http://www.youtube.com/watch?v=musQAATJSb0&feature=player_embedded#![/video]

Nobita

Người của công chúng
theo tớ đk. bít thì đây hình như là nhạc gangz
tớ không thích thể loại này lắm..nhưng vì iu Rap nên vẫn thank cho bạn hjhj
:22124305-2-21T34::22124305-2-21T34::22124305-2-21T34::22124305-2-21T34::22124305-2-21T34:

Bi Kul

Tổng Điều Hành
đây mới đúng là Rap gangz thật sự ! mình ko hiểu gì về Rap, chỉ biết rap gangz là những bài dùng để mắng chửi lại ng #( xin lỗi nếu mình dùng từ sai). từ trc tới h cũng có rất nhiều bài gãng được post lên 4r, nhưng đây mới là 1 bài thật sự mình nghe được. Chửi nhau cũng phỉa có văn hóa, đừng có lôi cái sực tục tĩu vào, đó là tự coi thường mình

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Mình thích vì nó thật và mình nghĩ track này nói về cuộc sống của LK nhiều hơn..........những ngày đầu tiền khi mới rap rất nhiều khó khăn....và cũng là 1 bài học giành cho thế hệ sau này........

administrator

Administrator
Staff member
Đúng là LK hát, Gangz cũng là cả 1 nghệ thuật, Bi nói rất đúng.
Chửi nhau cũng phỉa có văn hóa, đừng có lôi cái sực tục tĩu vào, đó là tự coi thường mình .

Mọi người cũng nên có cái nhìn khách quan hơn về nhóm SL nhé, để 4rum thực sự là cầu nối, giao lưu, tâm sự.

Chứ ko còn là nơi gây nên xích mích và hiểu lầm, để những bạn nơi khác thấy sự mất đoàn kết của ĐA mình.

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

Chửi nhau cũng phỉa có văn hóa, đừng có lôi cái sực tục tĩu vào, đó là tự coi thường mình .

Mọi người cũng nên có cái nhìn khách quan hơn về nhóm SL nhé, để 4rum thực sự là cầu nối, giao lưu, tâm sự.

Chứ ko còn là nơi gây nên xích mích và hiểu lầm, để những bạn nơi khác thấy sự mất đoàn kết của ĐA mình.

I'm Mr.C

...NôBiTa II...

---------- Post added at 10:02 PM ---------- Previous post was at 10:02 PM ----------

CẢm ơn All nhé.........SL không phải là tất cả.......điều cần làm ở đây là hãy biết đoàn kết lại.......để "cái mong muốn" đc "Hội nhập".......Đừng để người khác nhìn vào và cười nhạo:" Đông Anh Lại cãi lộn với Đông Anh lôi nhau ra để mỉa mai,chê bai, hạ thấp nhau,......"..... Có ai muốn như vậy không?????:).......
Cuối cùng:
Trong Chuyện này chẳng ai đúng và cũng chẳng có kẻ sai........nên chẳng cần ai phải xin lỗi ai đâu.....mỗi người có 1 suy nghĩ.....từ cái suy nghĩ đấy sẽ làm chính bản thân người đó thay đổi như thế nào....
Cảm ơn mọi người đã đọc cm này.....dù bạn thích hay bạn ghét thì mình cũng trân thành cảm ơn!!!.....

V-One

á...á...á....Hự !
úi
bài này anh cũng dow về dế yêu rồi
hề hề..................................

Zin-Shaker

Thanh Niên Xóm
Uh đúng rồi.........................................................Chuẩn luôn.................................

admin_dream

MR. ß €'Ø
hay quá! nhưng mà......:|..................................................

Bi Kul

Tổng Điều Hành
mình mong các bạn Rapper của ĐA mình có thể học tập được tinh thần của bài hát này. phải nhìn vào sự thật, Rap ĐA còn đang trên những bước đầu phát triển và các cậu là ngừoi tiên phong chính vì vậy khi người khác góp ý các cậu nên nhìn nhận thực tế dù người ta có dùng những từ ngữ khó nghe tới đâu xin các bạn hãy giữ bình tĩnh. nhìn nhận vào khuyết điểm của mình.
Bằng các đó chính cá bạn sẽ làm cho những kẻ miệt thi khinh thương phỉa tự cảm thấy xấu hổ, hãy tỏ ra mình hơn họ ở cái Tâm làm Rap.
Mình tin cứ như thế một ngày Rap ĐA sẽ bay cao.
Chúc các cậu thành Công :)

emlahangvip

i don't give a f***
xin lỗi các bạn nhé...các bạn có nghe thấy "Giờ tao phải kể lại 1 chút về phần đầu của câu chuyện"...đây là life..đến life với gangz còn chẳng biết thì rap cái nỗi gì...thế có biết cái thằng miền nam đoạn intro "tao là người Việt Nam mà tụi mày phải chánh.." là ai ko...chắc k:))...bác Hồ đã có câu: "dân ta phải biết sử ta cho tường gốc tích nước nhà việt nam"...rap cũng thế thôi...tự phong rác bơ mà chẳng biết lịch sử về rap thì VỨT...

ladykillah

Thanh Niên Xóm
this song is life style NOT gangz style :-s LK isn't superman but he's maybe anyone.....if u luv vietrap, u should change your thoughts nowwwwwwwwwww! hiphop save my life !!!peach out!

Bên trên