TOPIC mở đầu cho sự có mặt của Ww trên diễn đàn ĐA!!

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
dance 1 thể loại khá hay ... Nhưng mình hok tập đc ...
Thế các Bạn không tuyển B-Boy ak ?
Toàn B-Girl cũng là 1 style hay ~~> Nhưng thêm vài B-Boy nữa có lẽ là sôi nổi hơn đếi các Bạn ak !!!

ak quên ... :cuoideu:
Các Bạn hiện giờ đang tập ở đâu vậy !!!

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
àk k f? là k tuyển vs bọn mìg kàg đôg kàg vui mà nhưg tuyển b-boy thì boy tập dance àk :-ss :laumohoi::laumohoi::laumohoi::laumohoi::laumohoi: vs kả toàn nh~ ng` mới theo Hh nên bík kái ji` đâu ạk :-ss :chimluon::chimluon::chimluon:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
:choangluon::thuongbinh:vớ va vớ vỉn nhóm này nhảy nhóm kia!!! :choioi::choioi:
kon pé này chắc ''nhảy'' ác lắm đây hehe :choangluon:
chúc w2 có những thành công mới nhé!!:colendi::colendi: :choangluon::choangluon:
hum nào mấy mình phải lên đó học tập mấy chỵ ở w2 mới được tình hình là rất tình hình nhá ;))
Nghiêm cấm đi học lỏm động tác của các nhóm khác ... nghiêm cấm nghiêm cấm :tinhsao::tinhsao::tinhsao:

àk k f? là k tuyển vs bọn mìg kàg đôg kàg vui mà nhưg tuyển b-boy thì boy tập dance àk :-ss :laumohoi::laumohoi::laumohoi::laumohoi::laumohoi: vs kả toàn nh~ ng` mới theo Hh nên bík kái ji` đâu ạk :-ss :chimluon::chimluon::chimluon:
Cho mình xin vào tập cùng nhé !!!
I ... I ... I Love Dance ... :eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:
Thỳ cùng tập mờ ... vUi là chính ~~> sức khoẻ là chủ yếu ... :eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
ồh thế bạn ở đâu vệi :yeutheco::yeutheco::yeutheco::yeutheco:

khánh lộc

---> xã hội trắng
o0hell0wuyet0o nó ở H6.:lacludau:kon trai cũng tập dance đc chứ! hê hê.. nhóm tập ở đâu vậy...tuyển boy đi em ơy....!!!

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
kái đấy f? do kả nhóm quyết địg chứ CiCi k có quyền nếu bạn muốn thì bọn mìg tập tại côg viên TBD tầm 5h p.m ngày mai bạn thík có thể đến chơi :taon::taon::taon::taon::taon:

Mình ở (1-5) ...
Thế mình hok đc tập ak ?
Thế nhóm Bạn tập ở đâu đếi !!!
Mình hỏi mãi mà hok trả lời là sao zdây ???
ak Chị Linh Min cũng tập ở đếi hả Bạn

ừk LM tập kùg bmig bạn ở 1/5 àk mìg cũg thế có thể mìg biết bạn đó :D

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
kái đấy f? do kả nhóm quyết địg chứ CiCi k có quyền nếu bạn muốn thì bọn mìg tập tại côg viên TBD tầm 5h p.m ngày mai bạn thík có thể đến chơi :taon::taon::taon::taon::taon:

ừk LM tập kùg bmig bạn ở 1/5 àk mìg cũg thế có thể mìg biết bạn đó :D
hok bik đâu ...
Bik thỳ đã bik ~~> Ai nhảy ở 1-5 thỳ mình bik ~~> bạn ~~> mình hok bik ... :cuoideu: thông văn cảm nhen ... :cuoideu:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
mìg kũg k rõ bik bạn k chỉ là mìg cũg chỗ đấy lên có thể bík thôy :D mai b.mig tập nếu bạn muốn tham ja thì mìg sẽ í kiến vs kả nhóm hoặc bạn có thể đến đó và í kiến :D :):):):):):)

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Thì ra tập ở Công Viên thiết Bị điện Địa phận cũ của MTf đây hiihihh:nguongoi::nguongoi::nguongoi:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Công Viên Thiết Bị cuoideu Kái tên này nghe xong thếi buồn cười đáo để !!!
Bao nhiêu năm rùi vẫn gọi như vậy ... cuoideucuoideucuoideu

Thế cho mình hỏi :"Nhóm toàn girl thiệt ak"
Thế thui mình hok ra đâu ... ngại lém !!!

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
tùy bạn thôy theo nhý nhóm đã í kiến là hiện tại b.mig chưa có bài tập riêg nên tạm thời chưa nhận mem để tập chủ yếu chém thôy :)) :Dima::Dima::Dima::Dima::Dima::Dima::Dima::Dima::Dima:

huhu hôm nay em đến mụn nha hihi học 4 tiết heheh:tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao:

uhm b m học ỏ tbd tạm thời tập ỏ đấy đá :Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
huhu hôm nay em đến mụn nha hihi học 4 tiết heheh:tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao:

uhm b m học ỏ tbd tạm thời tập ỏ đấy đá :Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion:
Không ...
Chỗ đếi đẹp mà ... ngày xữa cũng có nhóm tập ở đếi mà !!!
Rộng -and- thoáng mát ... -nhưng- chỉ đối với tập dance thoy !!!
Break thỳ die lun :imdead:

Nhưng tập ở Chỗ đếi thỳ sẽ có nhiều fần tử xấu vào chêu đếi !!!
Mà Chị Linh Min tưởng tập Break sao bh lại tập dance nhỉ ?

Ở đếi có kái thằng Cường Hâm ~~> Nó mà chếu thỳ :coaiko::coaiko::coaiko:
Nó đểu lắm !!! :colendi::colendi::colendi::colendi:
Khi nào gặp là bik liền ak :khakha::khakha::khakha:

Đến bản thân mình ~~> Mình còn sợ nó nữa là ... huống chi kác Bạn là con gái !!!
Thằng đếi đúng là kái thằng Điên !!!
Đến là ghê ... :leuleu::leuleu::leuleu:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Không ...
Chỗ đếi đẹp mà ... ngày xữa cũng có nhóm tập ở đếi mà !!!
Rộng -and- thoáng mát ... -nhưng- chỉ đối với tập dance thoy !!!
Break thỳ die lun :imdead:

Nhưng tập ở Chỗ đếi thỳ sẽ có nhiều fần tử xấu vào chêu đếi !!!
Mà Chị Linh Min tưởng tập Break sao bh lại tập dance nhỉ ?

Ở đếi có kái thằng Cường Hâm ~~> Nó mà chếu thỳ :coaiko::coaiko::coaiko:
Nó đểu lắm !!! :colendi::colendi::colendi::colendi:
Khi nào gặp là bik liền ak :khakha::khakha::khakha:

Đến bản thân mình ~~> Mình còn sợ nó nữa là ... huống chi kác Bạn là con gái !!!
Thằng đếi đúng là kái thằng Điên !!!
Đến là ghê ... :leuleu::leuleu::leuleu:
Cường HÂm bạn Quyết mừ sao phải xoắn thế :chimluon::chimluon:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Cường HÂm bạn Quyết mừ sao phải xoắn thế :chimluon::chimluon:
Bạn kái đầu Mi ý !!!
Thằng đếi là người iu chị Linh Min :aoi::aoi::aoi::aoi:

chỴ tẬp kẢ 2 thỨ mÀ
cẢ dance vÀ Break
gỌi chUng lÀ Breakdance chO hOành vĂn trÁng (hehe)
:D:D:D:D:D:D:D:D
Chị còn tập Break chăm chỉ chứ !!!
Lâu lém rùi Em hok gặp chị !!!
Nhưng hum trc gặp ở trên Cung Em lại hok nhận ra Chị ~~> Nhưng khi nhận ra giọng nói rồi thỳ thếi chị La Mắng mọi người ToOoo wá !!!

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
hoho k đỡ đc thế hóa ra là LM chưa nhìn thấy mặt đã nge thấy jog. r` àk ối ối :tienday::tienday::tienday: gê nhỉ kái ku mà kứ lượn lờ ở đếi ák gặp r` gặp r` n.y LM hâm àk thảo nào ẹp zai tế hoho:khakha::khakha::khakha::tienday::tienday::tienday::tienday::tienday:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Cái bà Lynh Myn chu(a thấy người nhưng thấy giọng là nhận ra ùi. Hum tết đấu nhỳn ảo tung cả ckao ra huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:nonnay::nonnay:

Bên trên