Thông báo!!Nội dung!Buổi [OFF] lần 2 vừa qua tổ chức "Street Party"....check it out.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
Những người trong nhóm hiphop sẽ đc vé vào
Trưởng nhóm mới đc thêm 1 hoặc 2 vé cho gia đình.....

haha ;)) ta đi hop + thêm là trưởg nhóm đc tận 5 kái vé :))=)) nhiều thế :)) haha

mr_peo

Moderator
E có ý kiên nên tổ chức vào khoảng 15-20/6 này được k??? nếu k thỳ lùi lại vào 15-20/7...........:D:D:D

Cám ơn ý kiến của chú......Sao năm nay thi tốt nghiệp muộn thế.....nhưng chắc chỉ đợi 12 thi tốt nghiệp xong thôi..chứ hok thể đơim thi Đh đc...OK...đỗ tốt nghiệp là vui rồi..:)))

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

haha ;)) ta đi hop + thêm là trưởg nhóm đc tận 5 kái vé :))=)) nhiều thế :)) haha

ông ăn gì mà tham thế......khôn thật đấy...ônng tôi cho nửa vé nhé...xé vé ra làm đôi...rồi ông xé ra làm 4 mang đy tặng nhé..;))

MTF_PTdancer

Thanh Niên Xóm
Chính vì phải thi nên có thể sẽ để T8!!Lúc đấy mọi người có thể thoải mái ăn chơi nhảy múa rùi!!!

cau2moschino

!.....bướng.....!
:22124305-2-359606:lều lều
:Duocday: ghê vậy ta
:22124305-2-QD4: tôi có ý kiến thế này
:xauhoqua: muốn bán được nhiều vé thì phải đi quảng cóa tuyên truyền nhiều vÀO.
TUYÊN TRUYỀN TRÊN MẠNG KO THẾ NÀY ko đông lắm đâu
phát tờ rơi áp phích . ok ok
:22124305-2-105QQ:

mr_peo

Moderator
:22124305-2-359606:lều lều
:Duocday: ghê vậy ta
:22124305-2-QD4: tôi có ý kiến thế này
:xauhoqua: muốn bán được nhiều vé thì phải đi quảng cóa tuyên truyền nhiều vÀO.
TUYÊN TRUYỀN TRÊN MẠNG KO THẾ NÀY ko đông lắm đâu
phát tờ rơi áp phích . ok ok
:22124305-2-105QQ:

Cám ơn cám ơn nhé....cái này có trong danh sách truyền thông của a PEO hết rồi mà..dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều lắm....:D...

---------- Post added at 11:39 PM ---------- Previous post was at 11:37 PM ----------

Chính vì phải thi nên có thể sẽ để T8!!Lúc đấy mọi người có thể thoải mái ăn chơi nhảy múa rùi!!!

Nhưng sợ tháng 8 mọi người lại thiếu đy 1 số tiết mục của các trường THPT hay cá nhân nữa chị ơi!!!e nghĩ tháng 7 cũng đc...hoặc cuối tháng 6....

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
hay vào đầu tháng 7 aK.
cÓ đc. hok anh pEO and sư phụ:-<

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶

a muốn cuối tháng 6 muộn nhất là tháng 7 thôi..tháng 8 vào năm học rồi.....mà tháng 8 lại kỉ niệm ngày SN a peo nữa....ngày trọng đại đấy cả nước ănn mừng cả tháng mà....
cho nên a nghĩ tháng 8 hok đc..:D

kỉ niệm ngày SN anh pEO:-ss
sinh nhật ah:))
hố hố... lại đc. ăn chơi rồi

mr_peo

Moderator
èo èo
tưởng săp tổ chức
ai dè
còn chàn :))
đợi dài cổ rồi
Ông bình tĩnh nào...gì mà nóng thế....muốn tổ chức thì hômm nào tôi tổ chức cho riêng ông nhé....bọn tôi nhà nghèo..ông tổ chức cho bọn tôi đy đánh trận ăn uống 1 bữa...nhảy múa bét nhè...tôi nhảy sexking cho ông xem...kèm theo cả múa cột nữa....nhưng sau khi chương trình xong...ông thanh toán tất cả và bo cho bọn tôi ít....OK...cái đấy chắc đơn giản đúng hok????:))...Ông xem đy tổ chức có dễ hok nào???

---------- Post added at 12:05 AM ---------- Previous post was at 12:03 AM ----------

kỉ niệm ngày SN anh pEO:-ss
sinh nhật ah:))
hố hố... lại đc. ăn chơi rồi

ăn chơi thôi...mong đợi gì nhiều...SN a còn chán....cứ đợi thôi...hôm đấy cho týt chem gió dài cổ luôn..:))

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
ối zời:))
anh peO yên tâm... riêng cái khoản ăn uống + chém thỳ týt nhiệt tình lắm:))

cau2moschino

!.....bướng.....!
:22124305-2-20R17: quá khó so với quy định ông ơi
:22124305-2-SE52: tiền có phải lá mít đâu
:)) mấy cái đấy tôi ngồi xem trên mạng được rồi
xem ôg vừa phản cảm vừ tốn tiền nữa
ko nghe ko nghe :))

mr_peo

Moderator
:22124305-2-20R17: quá khó so với quy định ông ơi
:22124305-2-SE52: tiền có phải lá mít đâu
:)) mấy cái đấy tôi ngồi xem trên mạng được rồi
xem ôg vừa phản cảm vừ tốn tiền nữa
ko nghe ko nghe :))

Ôi nhầm.....người thật việc thật có phải tốt hơn hok nào...........................zô zô...ông thích boa bao nhiêu cũng đc nhé...:))..nhất ông rồi còn gì nữa....

cau2moschino

!.....bướng.....!
:22124305-2-514064: thật cái gì mà thật . có mà tôi mát tiền thật :))
ko nghe
bán vé gì mà tận 15 nghìn liền thế
ở cung văn hóa . vé vào nhà bòng chơui cũng có 5 nghìn thôi mà @-)
:22124305-2-D2E8:

VIP.dancer

Nhóc VIP W2 Crew
tháng 8 đi ạ. tháng 9 thì càng tốt. tháng 10 thì em càng yêu các anh các chị hơn. ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên