seO lại khônG cÓa cUộc thi miss cHO các bOy nhỶ :D

:tinhsao: Một cUộc thi miSs cho Các boY nhà ta, haY Đey' cHứ:xemtaday:
Các anh chỴ trOng BQt tÝnh seO:bebong: Oai` ....bOy kute..Hot boy...:tambon: lũ lƯợt kéO đẾn tham Dự ( show hànG....:cuoideu:)
Đey' mỚi chỶ la` Ý kiến Of em thuj ]( ko bíT cÓ aj táN thànH ko nỮa :buon1::huhuhuhu:)
:taon::taon:

iLoVeU

Moderator
MOVE về box Sự kiện và bình luận,ở đây ko chỉ dành cho thi MISS< ko phải là nơi bàn luận :)

Về cuộc thi cho các Boy , MR ;)), all_onlylove thấy ko cần thiết :0dau:

Ai thích làm HOT BOY Đông Anh và muốn nổi tiếng, thì sau đợi thi MISS, post ảnh với kích thước 241X190 Pixel lên diễn đàn, rồi làm 1 sile show ảnh trên trang chủ cho mọi người, chỗ mà đang dành cho các MISS TTDA đó :soimoi:

iLoVeU

Moderator
Anh đanh nói là cu cậu nào thích làm HOT BOY - Nổi tiếng thì cho 1 chỗ show ảnh :teday:

Lần trước cho show thì ko thích, có cái Last Album thì cứ tranh giành nhau :laumohoi:, Up lên, rồi lại Up Up, bị người ta tranh mất, lại Up lại ;))

Nghĩ cũng thấy lạ, cậu nào thích thì cứ đăng 1 bức lên nhé, cho làm hot boy luôn :lacludau:

Nhớ ảnh phải cỡ 241 X 910 Pixel nếu to hơn là tớ loại đấy :soquaco:, vì là MR nên sẽ ko sửa cho như các mISS .

Oài thJk' thỲ nhjK' đi :colendi:
Em ủnG Hộ chO anh Đey':mylove:
nÓ mà cHéM em Đỡ Hộ anh :Dapchitne::choangluon::aoi:

aries

Thủ lĩnh Tinh Thần Aries
Thi Thố cái gì?

Thi Thố cái gì? Khán giả xem chủ yếu là ai?? kết quả đánh giá thế nào?:wtf4:
Trả lời câu hỏi 2,3 là ra kết quả câu hỏi 1 ngay
Khán giả chủ yếu là con trai những người thường xuyên online trên diễn đàn, thứ 2 con trai vụng về lắm chém gió là giỏi:stressoi:, còn 1 cái nữa đó là cách ăn mặc ( phong cách của bạn là gì cởi trần hay đóng 1 cúc áo?:thevang:) Ví như có phần thi áo tắm mặc sao cho đẹp bây giờ ai:laumohoi: :wtf4:ngắm!...
Thế mới không có miss dành cho boy:teday:

iLoVeU

Moderator
đàn ông là jk. có xinh gái như các bạn nữ ko mà cũng muốn thi miss.
:laimoto::laimoto::laimoto::laimoto::laimoto::laimoto:

[Rua].c0n

[Kyn].lÙn
Em cũng muốn đang ký 1 suất đợi khi nào thi Miss cho con gái xong thì Mr hụi em lên ngôi...=)) Cho tụi đàn ông hụi em thể hiện chứ nỵ ....Em có ý kiến thi Miss + Mr cùng 1 lúc có lẽ hay hơn đó anh Admin ơi :mucmaan::mucmaan::mucmaan:

ljnh ljnh

Thanh Niên Xóm
hjx.
tưởng miss dịch là phụ nữ oy` muk :chimluon:
thía thì làm ji` cóa miss boy nữa:baiphuc:

Bizy

Thanh Niên Xóm
hay đó nhỉ thử làm một vụ xem sao nhỉ ^^ sau vụ của Mis thì Mr nhé hahaha cứ thử xem sao ok cái này sẽ bàn thử vào buổi off lần 2 tới

[Rua].c0n

[Kyn].lÙn
Hehehe anh Bizy cũng đồng ý rồi:chemgio2: đợi thi Miss cho các chị em phụ nữ xong.....rồi đợi buổi Offonline lần 2 rùi bàn tiếp trắc chắn phải được chứ :taon:

Tyn

lA liẾm >:)
:colendi::colendi::colendi::colendi:

utkug.tk

♥ Thị Nở ♥
cŨg hay đấy chứ.a admin tỔ chỨc đi.:bebong::bebong::bebong::bebong:

Bên trên