Seagirl_thành viên Sóc Sơn xin làm quen!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
Chào toàn bộ các bn trong diễn đàn Liên Hà!:17::17::17:
Vì hôm trước admin trường LH có qua diễn đàn trường mình thăm nên hôm nay mình cũng ghé qua diễn đàn tuường bn xem sao!!!!!
Mục tiêu của mình là Làm quen-Kết bạn-Gắn kết tình bạn giữa 2 trường:eek:nion-head50::eek:nion-head50:
Diễn đàn của trường bn về cơ bản khá giống bên diễn đàn trường mình !
Thực ra mình là một kẻ vô danh nên ko muốn giới thiệu nhiều, vào để ra mắt các bn bên LH thôi, vì mình là mem SS nên hơi cầu kì chút.
Mong các bn giúp đỡ và mời các bn ghé qua bên SS chơi cho vui: Diễn đàn trường THPT Sóc Sơn

Mr...

Thanh Niên Xóm
Là girl Sóc sơn sao không giới thiệu tên vậy :13::13::13::13:

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
Là girl Sóc sơn sao không giới thiệu tên vậy :13::13::13::13:

Mình tưởng bn là smod, có thể kiểm tra hồ sơ mình mà
Nếu vậy thì khai luôn vậy:
Họ tên :Thu Thuỷ
Lớp: 10C-THPT SÓC SƠN
Người giới thiệu đến diễn đàn LH: admin Liên hà
Biệt danh: Ô mai (bị dị ứng ô mai chứ ko phải thik ăn đâu nha)
Y!M: thuy.maruko
Sở thik: Thik kết bn
Các bn còn muốn biết j về trường mình thì cứ hỏi nha

Mr...

Thanh Niên Xóm
bạn thấy diễn đàn của trường Liên Hà thế nào ????
:17::17::17::17::17:
Có khác so với diễn đàn của trường bạn không ????

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
bạn thấy diễn đàn của trường Liên Hà thế nào ????
:17::17::17::17::17:
Có khác so với diễn đàn của trường bạn không ????

uhm, dĩ nhiên là khác rùi, sao có thể giống nhau đc chứ.
Mà khác chỗ nào mình cóa nói ở phần cảm nghĩ về diễn đàn oy
Nói chung là giống hay khác cũng là bn bè mà

Bizy

Thanh Niên Xóm
cho mình vô làm quen với ná hihihihihi:eek:nion-head5::eek:nion-head5::eek:nion-head5::17::17: ahf mà lớp 10 thì phải gọi mình bằng anh rồi hì hì, Mình tên Hà sn năm 91 hs trường Liên Hà. nếu có thể hãy liên lạc qua yahoo của mình : yeuem_vatva_mavan_trangtay99
hoặc sdt : 01682191994 ok rất vui khi được làm quen:17::17:

sieunhan

Thanh Niên Xóm
à tớ cũng ở SS nhưng học trường liên hà nè. làm wen ko thủy....

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
cho mình vô làm quen với ná hihihihihi:eek:nion-head5::eek:nion-head5::eek:nion-head5::17::17: ahf mà lớp 10 thì phải gọi mình bằng anh rồi hì hì, Mình tên Hà sn năm 91 hs trường Liên Hà. nếu có thể hãy liên lạc qua yahoo của mình : yeuem_vatva_mavan_trangtay99
hoặc sdt : 01682191994 ok rất vui khi được làm quen:17::17:

à tớ cũng ở SS nhưng học trường liên hà nè. làm wen ko thủy....

Đã post bài ở đây thì rất vui khi có ng xin làm quen rùi
Mọi ng add nik mình vào nha!

Mr...

Thanh Niên Xóm
4rum càng ngày càng thu hút nhiều mem mới

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Chào toàn bộ các bn trong diễn đàn Liên Hà!:17::17::17:
Vì hôm trước admin trường LH có qua diễn đàn trường mình thăm nên hôm nay mình cũng ghé qua diễn đàn tuường bn xem sao!!!!!
Mục tiêu của mình là Làm quen-Kết bạn-Gắn kết tình bạn giữa 2 trường:eek:nion-head50::eek:nion-head50:
Diễn đàn của trường bn về cơ bản khá giống bên diễn đàn trường mình !
Thực ra mình là một kẻ vô danh nên ko muốn giới thiệu nhiều, vào để ra mắt các bn bên LH thôi, vì mình là mem SS nên hơi cầu kì chút.
Mong các bn giúp đỡ và mời các bn ghé qua bên SS chơi cho vui: Diễn đàn trường THPT Sóc Sơn

mem soc sơn giới thiệu hay gê vậy ta
hay nhỷ lần này thuy kết được nhiu ban wa rui kon gj!

sieunhan

Thanh Niên Xóm
ơ thế thủy có níck chát ko. nhà Đức ở phú minh. cậu có bít nhà Thu An ko. đó là bác của tớ. hị hị. tiếc là hồi cấp 2 tớ học Nguyễn huy tưởng nên ko học phù lỗ. hi hi :5::5::5::5::5::5:

administrator

Administrator
Staff member
Giờ mới vào đọc bài này, mình là người giới thiệu 4rum bên đó, ko biết mọi người bên đó nghĩ sao, mình rất mong muốn kết bạn và gắn kết tình bạn giữa các trường.

Rất vui khi được làm quen với bạn, chúc bạn sẽ tìm thấy được niềm vui khi tới với Forums THPT Liên Hà của tụi mình.

Là nhờ các bn Liên Hà hiếu khách nên mới thế!!!!!!
Cũng may mấy bn Liên Hà ko coi thường dân SS ko thì xin làm quen quê lắm
hjhj

tất cả đều là học sinh, đều vui vẻ cả, bạn cứ coi đây như là nhà của bạn nhé, chúc bạn vui vẻ.

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
ơ thế thủy có níck chát ko. nhà Đức ở phú minh. cậu có bít nhà Thu An ko. đó là bác của tớ. hị hị. tiếc là hồi cấp 2 tớ học Nguyễn huy tưởng nên ko học phù lỗ. hi hi :5::5::5::5::5::5:

Nhà tớ ở Phú minh, tớ ko học Phù lỗ nên dù bn có học PL cũng ko gặp mìh
Nik chat của mình là thuy.maruko

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Giờ mới vào đọc bài này, mình là người giới thiệu 4rum bên đó, ko biết mọi người bên đó nghĩ sao, mình rất mong muốn kết bạn và gắn kết tình bạn giữa các trường.

Rất vui khi được làm quen với bạn, chúc bạn sẽ tìm thấy được niềm vui khi tới với Forums THPT Liên Hà của tụi mình.

tất cả đều là học sinh, đều vui vẻ cả, bạn cứ coi đây như là nhà của bạn nhé, chúc bạn vui vẻ.

trài Anh Tú nhà ta nói hay wa!
đúng là người ngoại dao có khác! hay hơn cả Thủy
:9::9::9::9::9::9::9::9::9::9::9:

[AUDIO]http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Han-Anh-Mai-Nami-Band.IW60FZC9.html[/AUDIO]

sieunhan

Thanh Niên Xóm
cái diễn đàn trường SS đến lạ/. tớ tạo chủ đề mới mà ko đc. xin cậu có thể góp ý với Adm Ss về chuyện nầy.
:20::20::20::20::20:

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
cái diễn đàn trường SS đến lạ/. tớ tạo chủ đề mới mà ko đc. xin cậu có thể góp ý với Adm Ss về chuyện nầy.
:20::20::20::20::20:

À, cái này dễ hiểu thui.
Khi bn đăng kí tài khoản trên diễn đàn mà chưa có mail gửi về địa chỉ mail của bn thì có nghĩa tài khoản của bn chưa đc kích hoạt để sử dụng trong diễn đàn, vì thế bn ko thể gửi bài hay có những chức năng khác của thành viên
Nếu bn dùng địa chỉ yahoo cũ thì có khi ko nhận đc, bn dùng địa chỉ yahoo mới ấy hoặc có thể ddawng kí gmail, nhanh cực kì, đăng kí xong bn lập tức viết bài đc ngay
Chúc bn vui vẻ khi ở diễn đàn SS!:17::17::17::17:

sieunhan

Thanh Niên Xóm
ẹc. lại kòn phải thế nữa. à nè, cậu học 10I à. nghe nói 10I có 1 bạn tên LYnk xinh lém. hôm nào lên xem mới đc :eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29:

I

_I.A.M_

Guest
ẹc. lại kòn phải thế nữa. à nè, cậu học 10I à. nghe nói 10I có 1 bạn tên LYnk xinh lém. hôm nào lên xem mới đc :eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29:

bạn này đi đâu cũng thấy hỏi Lynk nhỉ??? kết nó òy à??? vô box khối 10 bên 4room sóc sơn bọn tớ thiếu gì ảnh nó. bạn xem thoai mái đi. hum nào lên đây cũng được :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên