Sao em vẫn chưa quay về :(

cau2kemi

<p><span style="font-family: comic sans ms,sans-se
Em Àk....!!!

...Vậy là đã hơn 4 tháng trôi qua rồi đấy...thời gian trôi nhanh thật...

....ko biết giờ em ra sao nữa ...vì anh đang cố quên em....còn em đang cố hận anh..Phải ko ?

...Đến bây giờ anh mời càng cảm nhận đc tình yêu của anh dành cho em là đến thế nào...Nhưng nó vẫn ko đủ để có thể chứng minh cho em thấy...anh yêu em đơn giản chỉ là yêu em.

...Nhớ lại những kỉ niệm em nhé ...

...Tối ngày 1/1/2009...anh xin nick chát của em từ Hoàng...rồi bắt đầu ta nói chuyện...

....Anh vẫn nhớ như in cuộc nói chuyện của chúng mình...

......Anh pm xin làm quen...chưa cần biết ai em đã đuổi 1 câu thẳng tưng " Biến "...

....Rồi cuối cùng mấy câu đả kích cũng có tác dụng...em đã đồng ý cho làm quen...mới đầu anh đã nói dối ...nhưng rồi cuối cùng em cũng bắt anh phải nói thật...Sự thật thì đến lúc biết anh là ai ...em cũng mới chỉ biết ..."anh là 1 thằng đi cùng 1 thằng bạn đánh 1 thằng dưới anh 1 lớp "..

Không biết em còn nhớ ngày hôm sau của tối chúng ta làm quen ko ...sáng hôm đó chúng ta đã chạm mặt nhau 3 lần( ko biết ngẫu nhiên tình cờ hay là có chủ định cả )...anh thì ngượng ngùng cố bước thật nhanh để dấu khuôn mặt ngượng ngùng khi gặp em ...còn em ...cố nhìn để xác nhận có phải anh là thằng hôm qua làm quen em hay ko ...

...Thế rồi em còn nhớ bức thư đó chứ...bức thư mà tất cả những ngôn từ ko phải là của anh ấy ...bức thư đầu tiên ...duy nhất và cũng là ko bao giờ có bức thư hồi âm ấy ...vì đơn giản 1 lý do ..." Em không thích viết thư ...Chữ em xấu "....

...Rồi chúng ta cũng chỉ liên lạc qua yahoo ...anh còn nhớ như in cái nick name missteenkute của em...cái nick name khiến ai 1 lần làm quen cũng phải nhớ mãi...

....Ngày thứ 7 kể từ ngày chúng ta quen nhau...anh đã mạnh dạn mời em lên nhà ...với mục đích làm cho em 1 điều bất ngờ khiến em phát khóc ...Nhưng em đã có rất nhiều lý do để từ trối nó cho đến ngày thứ 12 ...cái ngày mà em đã ôm anh lần đầu tiên...Ôm 1 thằng con trai lần đầu tiên...Một màn tỏ tình diễn ra như trong mơ ấy nhỉ ....

...Em đc bịt mắt...rồi đưa vào 1 căn phòng rộng...bên trong căn phòng ấy đã có anh ...tay cầm 1 con thỏ bông và 1 bó hoa hồng đỏ ...Anh ...thằng con trai đứng giữa cái hình trái tim to ..1 trái tim nến đang cháy rừng rực ...trên Bức tường là những ngôi sao đc dính bằng băng dính 2 mặt có hình tên anh và tên em....

...Em biết không ...tr'c lúc em lên nhà...anh đã cố tập đi tập lại ko biết bao nhiêu lần lời nói để nói với em...nhưng khi đứng tr'c em ...thật sự em biết đó ...anh run như 1 con thỏ đế phải ko...miệng lắp bắp nói chẳng nên lời ...vậy mà cuối cùng anh cũng vẫn nói ra đc 1 câu ..." Anh Yêu Em "...1 lời nói đi suốt từ đó đến tận sau này đó ...

...Em đã ôm anh ...cái ôm đầu tiên của em...lúc ôm ...em con thì thầm vào tai anh " đây là lần đầu tiên em ôm 1 ng` con trai đấy "...rồi em khóc ..xụt xịt như cô bé sắp về nhà Chồng vậy...em nói " em rất hạnh phúc "...

...Hôm đó trời se se lạnh...Anh mặc 1 cái áo somi + bên ngoài là 1 áo vets...còn em ...anh cũng ko nhớ rõ lắm ...căn phóng nến cháy rừng rực + thêm nhịp tim đập loạn lên khi em ôm anh làm anh cảm thấy quá nóng...Anh đã nghĩ mình không thể nói gì ...vậy mà ...anh đã nói đc cho em bao nhiêu chuyện tào lao trên trời dưới biển...và rồi em ôm anh 1 lần nữa ..em lại nói em rất hạnh phúc ...

....Em biết không...anh cũng hạnh phúc lắm ....hạnh phúc vì lần đầu tiên anh phải chuẩn bị 1 màn tỏ tình như vậy...1 màn tỏ tình mà anh nghĩ nếu anh là con gái thì chắc anh cũng ngã vào tay ...Hơi mệt vì phải chạy đôn chạy đáo ...em biết bó hoa đấy anh phải xuống tận ngã tư Đông ANh mới mua đc ko...vì ở đây chẳng còn chỗ nào còn hoa cả...

...Thôi anh ko tỉ mỉ nữa nhé....

....Em biết không ....

Lần đầu tiên anh sn có người yêu đó ...em đã tặng anh 1 món quá ...1 món quà có ý nghĩa nhất từ lúc anh có ng` yêu tới giờ ...em đã nói tr'c.." món quà này tuy ko đắt tiền ...nhưng em cũng chuẩn bị công phu và lần đầu tiên em làm như thế đấy "...

...........Tuy em ko thể ở lại dự sinh nhật của anh đến phút trót đc ...nhưng em đã cho anh cái hạnh phúc ...cái hạnh phúc mà chưa bao giờ anh có đc ...

Ai cũng háo hức chờ đợi anh mở món quà của em ...để xem...lần đầu tiên anh có ng` yêu trong lần sinh nhật...ng` yêu anh tặng cái gì ....và rồi ...ai cũng khen em đã tặng anh 1 món quà vô cùng ý nghĩa ....1 khung ảnh bên trong có ảnh của em đang mỉm cười và 1 ảnh 2 mặt có bấm lỗ để treo vào cặp...anh vui lắm...vui vì lần đầu tiên có ng` yêu trong buổi sn ...vui vì 1 món quà vô cùng ý nghĩa ...vui vì anh có em...để rồi ta bước tiếp đến dịp tết....

....Sn anh là dấu hiệu của sắp đến tết ...và rồi tết cũng đến ...

....Đêm 30...

....Em đã khóc ...Khóc vì đơn giản là anh và em ko đc đi xem bắn pháo hoa đêm giao thừa ...Khóc vì lần đầu tiên bố mẹ em ko cho đi xem bắn pháo hoa ...Và Khóc vì anh đã dùng mọi biện pháp để có em đi xem bắn pháo hoa cùng nhau...

....Anh cũng rất buồn ...nhưng biết làm sao đc...Lần đầu tiên anh có ng` yêu trong dịp tết ...Lần đầu tiên đi xem bắn pháo hoa...và lại là đi cùng ng` yêu...Nhưng ...mọi hi vọng dù là bé nhất cũng ko còn ...anh chỉ còn biết thu vào máy đt rồi để cho em xem...

...Rồi những ngày tết đến ...2 đứa mình đi chơi vui em nhỉ ...xuống nhà Linh chơi cùng ku bin...đi đền chùa ...

Vui thật....anh cảm nhận đc tình yêu của 2 đứa mình ngày cnàg đẹp hơn...

...àk quên...em còn nhớ lần đi chơi công viên cùng bọn chị Thủy...Linh ...Nam...Điệp...Thiệu ko...vui em nhỉ ...gắp thú bông...gắp mãi mới đc 3 con để dành cho 3 ng` con gái đi cùng...

...Vào nhà gương chụp ảnh...Ôi những bức ảnh vẫn còn đến tận bây giờ nè ...giờ ngồi nhìn mấy cái ảnh đó thì thôi khỏi cần phải đi xem phim hài làm gì :))...

...Vui ...có lẽ những ngày vui vẻ ấy luôn theo anh đến suốt cuộc đời ...

...Sáng sáng có em gọi dậy đi học...đc em mua đồ ăn sáng cho ăn...Trưa Trưa Chiều Chiều đc đi cùng em ra bến xe bus...sao anh muốn quay lại lúc đó quá ...

...em còn nhớ ko ....

...Lần đầu tiên chúng ta đi xem phim....

...anh và em trốn học buổi chiều để đi xem phim đó ....

.....1 bộ phim hài về tình yêu ...

.............Nhưng ...những lần đi xem phim với em...bộ phim mà anh thấy hay nhất cho đến tận bây giờ đó là phim " chuyện tình xa xứ "....Phim này hay em nhỉ :D...anh nhớ hôm ấy xem phim là valentine...

... Nhắc tới valentine anh mới nhớ ...Tối hôm valentine...

...Lần đầu tiên đó ...lần đầu tiên anh có ng` yêu trong ngày valentine...

....anh đã đạp xe lai em lòng vòng xung quang khu công nghiệp...rồi cuối cùng là về uống nc' cùng với Thoa + binh :))...

....Để nói gần 1 năm anh và em yêu nhau thì sao có thể nói hết đc ...

....Món quà cho 4 tháng chúng ta yêu nhau em tặng anh là 2 cái cây...2 cái cây thật đẹp...nhưng anh lại chẳng biết tại sao nó DIE ....

....cứ 1 tháng chúng ta lại tổ chức kỉ niệm yêu nhau 1 lần ...lần nào cũng quà ...anh cũng chẳng nhớ anh đã từng tặng em những gì ...nhưng anh lại nhớ những món quà mà em tặng anh ...

kỉ niệm 8 tháng yêu nhau...em đã tặng anh 1 cái gối có dòng chứ " C` iu .. Khò Khò "...

anh vui lắm...cái gối đó em thật đấy...mà em lại còn dấu anh chuyện làm gối ...nhưng rồi em lại để lộ bí mật vì chuyện anh mượn đt =))...Em thât là ngốc quá ...

....Tình yêu của chúng ta cũng đc xây đắp từ những cuộc giận hờn bực tức....

....anh còn nhớ lần anh đứng cùng con bạn tên Thu mà giờ nó đã có chồng rồi ....

...Anh và nó đứng ở lan can tr'c cửa lớp ...em đi học và đơn giản chỉ là nhìn lên để mìm cười với Anh..nhưng ai ngờ đâu lại thấy anh đứng cùng con bé đó ...em đã nổi cơn ghen tuông vớ vẩn nhất từ lúc anh và em yêu nhau:))...

....còn bao lần em lỡ hẹn lên nhà ...anh bực tức nói em sấm sơi ...Lại đc đến khi em lên nhà ...anh mải chơi điện tử để em giận dỗi bỏ về ...cả quyển sổ của anh và ng` yêu cũ cũ cũ viết cho nhau em đòi xem nhưng anh ko cho...anh bảo để anh đốt nó ...nhưng em cứ cố tình đọc..anh ko cho em cướp và chạy...anh đuổi theo nhưng ko thấy em ...cuối cùng em đã quay lại...để nó kẹp vào cổng và đi về với cơn bực tức vì xem đc trang đầu tiên của quyển số :))...

...Em còn nhớ ko...cái lần chỗ em có ca nhạc...em rủ anh đi xem...anh cũng rủ em đi xem...hẹn nhau 8h ở chỗ gửi xe của em...anh đợi mãi ....đợi em dưới cơn mưa...Rồi đến lúc về ...anh và em đã sảy ra cuộc chiến mà anh đã nói chia tay đó ...nhưng tr'c khi yêu anh đã bảo em...tất cả lời nói chia tay của anh đều ko có hiệu lực ...phải ko :))...

...Anh chờ em dưới cơn mưa...còn em...đi ra chỗ anh nhưng ai ngờ bị bạn của anh Hùng trêu...ngã xg' vũng nc' bẩn hết quần áo...ấm ức đi về ...đã thế về tới nhà còn bị anh mắng rồi nói chia tay vì anh phải chờ em...haha...lực cười quá em nhỉ :))...

Còn rất nhiều chuyện nữa chắn ngang cuộc tình của chúng ta ...nhưng chúng ta cũng đã vượt qua đến khi em ko còn yêu anh nữa ...Anh ko muốn nhắc lại ngày chia tay...vì anh biết ....Em cũng khóc rất nhiều ...

....1 năm trôi qua...sn anh chẳng còn có ng` yêu nữa ...tết đi cùng em xem bắn pháo hoa...mùng 1 tết là valentine...nhưng chẳng để làm gì ...

....Thôi chắc có lẽ những kỉ niệm đó chỉ nên để anh và em nhớ mà thôi...Kỉ niệm nó quá dài...mong sao có ngày anh và em 2 đứa cùng nhớ lại những kỉ niệm đó ...

...Anh đã nói anh sẽ quên em ...sẽ ko chờ em nữa ...

Nhưng sự thực thì chẳng bao giờ anh có thể quên đc em...sẽ chẳng bao giờ thôi chờ em nữa ...vì đơn giản 1 điều ..."Anh là kẻ ngu ngốc nhất thế gian "....Hãy thôi hận anh đi đc ko ...và hãy nắm lấy tay anh ...cho anh bờ vai để tựa như khi đi xe bus anh mệt...và nhất là " Lôi anh ra khỏi cái hố đen đang vùi lấp cuộc đời anh hiện tại này "....Anh Yêu Em Và Sẽ Mãi Chờ Em

Anh luôn chọn màu tím. vì đơn giản . màu tím thể hiện lòng Thủy Chung

Anh đã chết vào ngày 26/12/2009...và anh sẽ chỉ sống lại khi có em ..Kelli ạk :)
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin2.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?Ny9jMC83YzA3NTFiZDg3NzY4YWVjNDVmYjUzODhlOTQ0ODM0MS5cUIbaBmUsICDN8Q2jhdUng518SG_DoG5nIEFdUngaCBmdCBIWeB8OgWeBmmUsICgSGnhdUngr91fHRydWU[/FLASH]

bÙm bÙm chiu chiU em lẠi được bÓc tEm Òy :))

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

ank kemi Ơi đỢi chỵ ý tý thÔi mAi ngày kia vỀ ngAy ý mỪk :)

cau2kemi

bÙm bÙm chiu chiU em lẠi được bÓc tEm Òy :))

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

ank kemi Ơi đỢi chỵ ý tý thÔi mAi ngày kia vỀ ngAy ý mỪk :)
...ừ mong sao là vậy em ạk...rồi sẽ là " ngày mai chứ ko phải hôm nay " :):22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S:

nhoxkun_9x

Kún sju nhưn
em vẫn chưa đọc hết nhưng cũng hiểu sơ sơ anh cố gắng đợi đi sắp về ùi ( ơ sao toàn bóc tem chậm hơn nhỏ heo nhỷ:22124305-2-4T3S:)

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
kEmI nkÀ tA đà tÁi sUấT rAg hỐ
rạO nÀi mAi raNk ẩN týCk đI đÂu zẠ :-s
[ e đà thAnk :> --- ckàO mỪg lãO tRỡ lẠi :)) ]

cau2kemi

kEmI nkÀ tA đà tÁi sUấT rAg hỐ
rạO nÀi mAi raNk ẩN týCk đI đÂu zẠ :-s
[ e đà thAnk :> --- ckàO mỪg lãO tRỡ lẠi :)) ]
Đâu có đâu...dạo này bận việc nhiều ...vì có even :)...và còn nhiều chuyện khác ...lên 4rum chỉ sợ ng` ta đả kích nên hem lên nhiều như trc' nữa :22124305-2-4CH9:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
sỢ rÌ đẢ kýK
aI đẢ aNk e kýK rA khỌy 4r lUn =))=))=))
lÊn ckÉm rÓ đỀu đỀu cKứ nỊ
hÊ hÊ
mỪk pẠn độG ngiỆp kỤa a
cKỵ lOvE rạO nÀi kŨn Onl rÕ ýT ếK
hýC
paO nkyU mOd rA đI
đỂ e ckiẾn đẤu 1 mềG :((

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
đôi này thật là hạnh phúc... đc gặp nhau... đc đi chơi..... đc gần nhau rất nhiều............ nắg đẹp sao nắng lại vội tan ?

cau2kemi

sỢ rÌ đẢ kýK
aI đẢ aNk e kýK rA khỌy 4r lUn =))=))=))
lÊn ckÉm rÓ đỀu đỀu cKứ nỊ
hÊ hÊ
mỪk pẠn độG ngiỆp kỤa a
cKỵ lOvE rạO nÀi kŨn Onl rÕ ýT ếK
hýC
paO nkyU mOd rA đI
đỂ e ckiẾn đẤu 1 mềG :((
Love còn phải lo học để thi tốt nghiệp rồi thi đại học mà em...anh cũng đang bận với việc chuẩn bị đi học...bố mẹ ko cho đi làm mà bắt đi học rồi ...nản ...
...Đả kích xấu thì ai chịu đc hả em...anh ko thích bị đả kích :)

---------- Post added at 09:58 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

đôi này thật là hạnh phúc... đc gặp nhau... đc đi chơi..... đc gần nhau rất nhiều............ nắg đẹp sao nắng lại vội tan ?
Có gì là mãi mãi đâu cậu...Giờ tớ mới nhận ra rằng ..dù có yêu đến đâu thì sau 1 năm 2 năm và vài năm rồi họ cũng sẽ chán nhau thôi :)

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
hô hô A này nhá . lại có tên em ở kia hô hô b-( Đợi Chờ là Hạnh Phúc ;)

cau2kemi

hô hô A này nhá . lại có tên em ở kia hô hô b-( Dợi Chờ là Hạnh Phúc ;)

Tại mày đấy ...hôm ấy mà mày ko cho tau nick thì có phải tao ko h.p ...bây giờ ko phải chờ đợi này ko b-(:22124305-2-c6204:

zyn l0vely

Thanh Niên Xóm
cảm động quá :22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

cau2kemi

cảm động quá :22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157::22124305-2-325157:

Cảm động cũng đâu đc gì ...viết lên cho đỡ bùn thôi ...chứ ng` ta cũng đâu đọc đc đâu:22124305-2-4T3S::thatvong:

Bên trên