Nhớ mãi 10A3_ Chúc anh chị 12 thi tốt

S

shin_o

Guest
Em chắc chưa thể hiểu hết được những cảm xúc tâm trạng của các anh chị 12 bây giờ, khi sắp phải xa mái trường, xa thầy cô, xa bạn bè, săp bước tới một cuộc sống mới.
Chắc không gióng như khi chia tay cấp 2 đâu nhỉ?!? Vì không có nhiều mối lo như bây giờ, không còn có thể bỏ tiết đi chơi, mà phải ngồi gồng mình với đống kiến thức.
Bận lắm, vội lắm nhưng vẫn cố ngậm ngùi viết cho nhau vài dòng lưu bút. Có lẽ buồn, nhưng không nói ra được. Nỗi lo cho kì thi sắp tới chắc hẳn đã choán hết thời gian và tâm trí?!
Em khôgn hiểu hết nhưng trong em cũng có một nỗi buồn như vậy. Không phải một cái chia tay cuối cấp đầy lo toan, mà là một cái chia tay của một con bé học sinh năm nhất. Chuỷen sang một môi trường mới, chắc chắn sẽ có nhiều bỡ ngỡ. Học với nhau được một năm rùi, chưa đủ lâu để trở thành thân thiết. Nhưng cũng đủ để lòng cảm thấy buồn khi xa nhau. Chưa có với nhau nhiều kỉ niệm đã phải nói lời tạm biệt rùi.Lại một năm trời nữa để làm quen với tập thể mới. Xa lạ!!
Sẽ nhớ mãi tập thể lớp 10A3 K45 THPT Liên Hà
Và em cũng xin chúc các anh chị 12 thi tốt!

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Hậu bối của mình viết hay thật ! Minh thâtys thật iteec khi đã bỏ phái những thời gian , những kỉ niệm thật vui cùng ban bè
Nhưng cung thật may là kòn có năm lớp 12 nữa để cảm nhận thêm về tuổi Hồng !
hay hem hay chuối
hyhy`!!

S

shin_o

Guest
Cũng muốn nói một lời tạm biệt với một người, vì chưa thể nói ra, nên trong lòng khó chịu...
Và muốn nói một câu cảm ơn! Cảm ơn chúng mày đã cho tao một năm kỉ niệm đáng quí trong cuộc đời. Hy vọng sau này sẽ có thể gặp lại chúng mày ở một hoàn cảnh mới.
Tao chúc chúng mày luôn vui!
Chúc Ếch luôn thẳng thắn và yêu đời...
Chúc Heo Lan nụ cười không bao giờ tắt...
Và chúc vợ chồng nhà Gà mãi iu nhau như thế...

Gửi tới Hương Lì một lời xin lỗi, và một câu cảm ơn, vì đã luôn lắng nghe
Iu chúng mày nhìu!!!!
Một câu cuối nhé! Miss You _ (Nhím Xù)!

S

shin_o

Guest
Thật là bùn wa'! Sao chúng mày không bao giờ vào forum trường mình à. Những lời tao không dám nói ra, chúng mày đọc đi nhá

X

xuhaoo

Guest
Fag轴承型号

You write good! Ah well!
To: xuhaoo
ko dùng tiếng nước Gạch tầu ở tong topic
các mem ko hiểu
thanks you

ducnho_x1

Thanh Niên Xóm
he'lô các bạn nha chúc các bạn trường liên hà thi vào các trường bnaj muốn khi cô đơn hay gặp khó khăn gì hãy tâm sự với tui nha 1 người bạn không quen:01664477334 YH:minhducpro_daloc_hy

Phương_Hà

Thanh Niên Xóm
chúc anh chi 12 thi tôt nha
To: Phương_Hà
Ghi có dấu nhé bạn
lần sau tái phạm đel bài
4rom hỗ chợ tiếng việt
cảm ơn bạn

Bên trên