nEw student THPTDA(năm sau)

nEw student THPTDA(năm 2010)

Em chÀo cÁc aNh chỴ hỌc THPTDA ạk.......
nĂm sAu em sẼ hỌc THPTDA mOng aNh chỴ giÚp đỠ ạk.

Em xyn tỰ giỚi thiỆu vỀ mỲnh ạk :
Em tÊn lÀ: ThU huyỀn
cÓ mẶt trÊn đỜi: 30/11/1995
nhÀ Ở : sỐ nhÀ 25 ngÕ 2 tỔ 58 thị trẤn ĐA HN.
biỆt dAnh nÀ: hEo cÒi .
cÓ aNh chỴ nÀo chO em lÀm QuEn vs nAz. thAnks aNh chỴ rẤt nhìU.

:22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W::22124305-2-Q12W:

nhưng cho em nói thêm kâu này nếu em hôk vào được DA thỳ thÔi naz. :22124305-2-M4361::22124305-2-M4361:

Jel

† şốñg çħế† мặç βαy †
hEr, cÁc hẠ cÓ chẮc nĂm nAi quA đC cẤp 2 hOk ... :boirimui:

dj.vn

Thanh Niên Xóm
Tổ 58 là ở đâu hả cưng? :sanglen: Cưng đang học trường nào vậy? Cho anh yahoo đi ;;):wtf4:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
sock thật em này lung quá lửa hay sao muk đen cháy bì ế :khakha::khakha:
hok bít bên ngoài có cháy hok nỉ :leuleu::leuleu:

hix:huhon::huhon:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
haha trắng k bằng 1 phần 4 mình :maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi:

zạ các hạ cho anh hỏi có phải các hạ tên tuyết ở nghía lại hok hử:soimoi::soimoi:

Mr.King

Nhìn Cái Giề

chém đi mấy bác, em này ở NK thì phải.:huytsao::huytsao::huytsao:

hix êm nó cho cả địa chỉ lên kìa
thế kia muk bảo là NK hử:thevang::thevang:

hEr, cÁc hẠ cÓ chẮc nĂm nAi quA đC cẤp 2 hOk ... :boirimui:

Úi zời thế nào chẳng qua được ạk.:lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau:

Tổ 58 là ở đâu hả cưng? :sanglen: Cưng đang học trường nào vậy? Cho anh yahoo đi ;;):wtf4:

dẠ tổ 58 ở chỗ tổ 58 ý ạk. em học trường Nguyên Khê ạk.:lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau:

QUOTE=tkc08;30603]cố lên nhé,e khá tự tin đấy:yeutheco::yeutheco:[/QUOTE]

thAnks chị nhìU nhìU ạk. :Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion::Doion:[

sock thật em này lung quá lửa hay sao muk đen cháy bì ế :khakha::khakha:
hok bít bên ngoài có cháy hok nỉ :leuleu::leuleu:

hix:huhon::huhon:

anh ơi lung quá lửa nó mới đẹp mới ra hồn người chứ trắng quá đi đâu người ta cũng tránh xa vì tưởng ma mừk.:chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2:

haha trắng k bằng 1 phần 4 mình :maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi::maoi:

àk ừk tớ biết thân biết phận hôk xynh được bằng cậu nên tớ cũng chẳng dám khoe như cậu.:soimoi::soimoi::soimoi::soimoi::soimoi::soimoi:

:uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc:
(chém gió tý thui kiếm ít $ đánh bạc )

chém nữa đi anh chém thoải mái chết đi tù nhờ.:chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2:

m0nkey_123

Thanh Niên Xóm
:soimoi::soimoi::soimoi:95 cóa khác hix tự tyn wá ko iem????? bi giờ chưa nói đc ji` mờk...30 chưa phải là tết...

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">

pÀ ìK trẮg Òy :chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2::chemgio2:
tyNk tƯớNg :thedo::thedo::thedo::thedo:
mỪk t2 pẠn íK tKy ngỀ trƯờNg mềNg đẾi . rA mỪk "sO" sEm "aJ hƯn aJ" :teday::teday::taon::teday:

Chí Phèo

Ieader Muslim war
anh không chém đâu, chỉ làm 1 công trình spam đồ sộ cho topic của em lên tầng thui.hehe :mylove::mylove:

Bên trên