Một ngày thật buồn

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
Cuối cùng cái ngày mà em không bao giờ nghĩ đến,cũng không thể nào nghĩ được rằng nó lại đến với mình nhanh đến vậy,đó là ngày anh sẽ rời xa em mãi mãi,sẽ không còn bên cạnh em nữa.Em đã quá lầm tưởng rằng điều đó sẽ không bao giờ xảy ra và cả ngay đến tận bây giờ E vẫn chưa thể nào tin được cái ngày mà em biết quý trọng tình yêu nhất lại là ngày anh đã rời xa em mà không chút vương vấn.Ngay cả đến một lý do anh cũng không nói cho em biết.
Ah à! mình xa nhau đã được một tháng rùi nhỉ?,tuy thời gian ấy không bằng thời gian mình yêu nhau nhưng thời gian đó cũng đủ làm trái tim em tan nát.Cũng khá lâu rùi,nhưng em vẫn chưa thể bớt đi nỗi đau,người ta nói chỉ có thời gian mới xóa đi được những kí ức buồn đúng không anh,vậy mà chờ mãi đợi mãi nhưng hình bóng anh vẫn không phai mờ trong trái tim em.
Em cứ nghĩ rằng anh sẽ iu em iu em suốt đời vậy mà điều đó lại không như suy nghĩ của em.Trên đời ai biết trước được chữ :" Ngờ " phải không anh?Giờ thì em cũng đã nhận ra rằng hanh phúc chỉ là ảo tưởng còn đau buồn sẽ là mãi mãi.Nó không phải là một con gió vô tình thoáng qua,mà nó còn là cơn gió chỉ cần thoáng qua cũng đủ khiến người ta giật mình.Em mong anh hãy là cơn gió vô tình thoáng qua chứ đừng như cơn gió thoáng qua mà khiến người ta ghê sợ anh nhé.
Tình yêu đầu ít khi hoàn hảo lắm anh à.Em mong em sẽ hứng chịu hết những đau khổ khi iu anh,mang chúng đi thật xa.Để có thể dành tặng hết những gì iu thương ở con người anh dành cho người thứ hai sẽ iu anh.Coi đó như một món quà cuối cùng em dành tặng em thay cho lời cuối trước lúc em ra đi.Chỉ cần một nụ cười trên môi anh cũng đủ làm em thấy vui,vì em biết ở nơi đó anh đang hạnh phúc.
Gửi Người Em Từng Yêu..!

Mr.King

Nhìn Cái Giề
oài quả thật là hok gì có thể dự đoán trước:xinma::xinma:

vừa hum wa vẫn anh yêu em (em yêu anh) hôm này đã đòn lí dí

thật buồn phải hok em

em ơi đúng buồn nứa mọi chuyện mới chỉ là bắt đầu:D

đời còn dài em à................yêu nhiều lấy đc bao nhiêu

thôy gác kiếm đợi anh:D:xinma::xinma::mylove:

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
hik. buồn ui là buồn ấy chứ.đã thía hum nay đi học còn chứng kiến cành tượng người ấy ôm đứa khác trước mặt mình ấy chứ,lại còn chửi lại em nữa.Hik.chẳng lẽ chung tình là sai sao?:teday::teday::teday:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
hik. buồn ui là buồn ấy chứ.đã thía hum nay đi học còn chứng kiến cành tượng người ấy ôm đứa khác trước mặt mình ấy chứ,lại còn chửi lại em nữa.Hik.chẳng lẽ chung tình là sai sao?:teday::teday::teday:

hixxxxxxxxxxxx! :O hắn chếu ngươi em ý muk. em đi qua hok làm gì phải nhyn`:D

oài lại còn chửi nữa hêt thuốc chữa oy`;))

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
ukm.giờ kệ người ta thui.ko být làm gì cả.Yêu người khác cho sướng.tội gì ko iu,buồn cũng buồn cả tháng nay rùi.:choangluon:

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
ui thui anh nói thế làm em xấu hổ wuá cơ.em xấu lắm nhìn e chắc anh ngất luôn vì xấu:xanh le:

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
ac. anh Bình đừng có chém.em huk xinh thì em nói thật,chứ xinh thì giấu làm cái gì.:choangluon:

ah đừng có chém.làm em sợ em xấu thì bảo xấu.xynk ai nói làm cái gì.:ngay:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ac. anh Bình đừng có chém.em huk xinh thì em nói thật,chứ xinh thì giấu làm cái gì.:choangluon:

ah đừng có chém.làm em sợ em xấu thì bảo xấu.xynk ai nói làm cái gì.:ngay:

ko có người phụ nữ xấu chỉ có những người phụ nữ hok xinh thooy:D:huhuhuhu::huhuhuhu::soimoi:

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
rơi thì cũng rơi rùi có muốn níu kéo cũng không được.bj giờ nhìn lại mới thấy mình yêu dại khờ:jdayta:

Bên trên