Khi nào [you] ...die- hot quá, xem ngay đi

administrator

Administrator
Staff member
Mọi người cứ đoán già đoán non xem tuổi thọ của mình là bao nhiêu, vậy nên AOl làm ra trang này, all_onlylove vào xem tuổi thọ của mình đi nhé.

Khi nào em... chết !!!!!!!!!!!!!
Chú ý: Cách tính toán tuổi thọ được dựa trên các cơ sở khoa học nhất định, một công thức chung cho mọi người. Vì vậy chỉ mang tính tham khảo. Cách tốt nhất để kéo dài tuổi thọ là HÃY SỐNG TỐT HƠN ! :no1:

http://lienha.net/tool/death/death.php

Gửi cho mọi người Link trang này nha.

Happy good nice !!!:eek:nion-head13:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
hizz, tưởng có ng` rủa e chết, hoá ra là thế này..................:15::15::15:

N

nh0c_kute

Guest
o^ hô hô!!!!......................????????
lan sau anh cuu admin co dang ry thi` tranh cai ten nh0c_kute nha">>>>....dung cham den" em day":loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::loaloa::trecon::trecon::trecon::trecon::trecon::eek:nion-head6::eek:nion-head6::eek:nion-head6::eek:nion-head6::eek:nion-head6::eek:nion-head6:
buc" xuc :33::33::33::33::33::33:

N

nh0c_kute

Guest
mà nh0c_kute la em va la kon gái.....................huhuhuuh kho? ghom". lau lau hem onl vao forum tr no" thanh the nay day. bjk nhu nay mjnh đổi njkc nam cho xong:eek:nion-head17

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
Thứ năm, Ngày 23 tháng 5, Năm 2097
hưởng thọ 104 tuổi ..........:eek:nion-head13::eek:nion-head13:
e sẽ chết sau [you] :))

administrator

Administrator
Staff member
:eek:nion-head47:
Vui không, cái này nó cũng hay mà :heocom:
Anh Thọ lâu phết,:thichwa:

mà nh0c_kute la em va la kon gái.....................huhuhuuh kho? ghom". lau lau hem onl vao forum tr no" thanh the nay day. bjk nhu nay mjnh đổi njkc nam cho xong

Em đổi ních nam là gì thì tên bài viết đổi theo tên ních của em :eek:nion-head47:

Đây là chức năng mới của diễn đàn.
[you] :no1:

KonKung_10A11

Thanh Niên Xóm
:Die::Die::Die::Die:cam? on chi em biet minh` so^ng' dc bao la^u ma` ko ca^n` xem dA^u:16::16::16::16:

:eek:m::eek:m::eek:m:may anh chi vui tinh' wa nhi?:eek:nion-head47::eek:nion-head47:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
[you] chết ngày bao nhiu ek'..............hehe trò này vui thiệt
chắc phải nói cho mọi ng` đỡ thắc mắc thui...:thichwa::thichwa::thichwa:

administrator

Administrator
Staff member
AOl hưởng thọ 100 tuổi :keomatto:
CÒn anh em:haha:

Yên tâm là ko có ý rủa ai chết đâu, viết tên topic nghe cho oách mà, post bài vào mục góc cười.

Cách tốt nhất để xống thọ là Hãy Sống Tốt. :haha::haha:

Nhớ Click quảng cáo nha, cám ơn nhiều, CLick nhiều để tớ còn có động lực làm thêm nhiều thứ cho mọi người.
[you] cám ơn nhiều lắm.

Mà girl bỏ chữ ký I Love đi, anh hiểu lầm thì chết, e định lừa tình mọi người à.
Bớ người ta Girl A1 lừa tình đấy....:6:

ANh em cẩn thận kẻo bị e ấy bán đi Laos thì chết :20:

Dark_Knight

Thanh Niên Xóm
.. Bj ba'n dj Laos ma` d.c gân ben ng dep thj kon j bag`......:eek:nion-head29:.......nhug ma pa kon oy,..,.GJRL A1 Lua tj`nh a e day.....,....loa loa loa.....

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
Mà girl bỏ chữ ký I Love đi, anh hiểu lầm thì chết, e định lừa tình mọi người à.
Bớ người ta Girl A1 lừa tình đấy....:6:

ANh em cẩn thận kẻo bị e ấy bán đi Laos thì chết :20:

hehe, a định trêu mọi ng` 1 mình ak`, cho e chơi vs nữa chứ :5::5:

administrator

Administrator
Staff member
Thui, để vài hôm nữa thì công bố cách sử dụng, để trêu mọi người 1 tí.:matto:
Bao giờ em trêu xong thì vào phần Hướng Dẫn chức năng viết hộ anh 1 bài bày cách sử dụng nhé.

Chức năng này vui đáo để, hồi xưa mình cũng bị lừa :eek:nion-head6:, giờ nghĩ lại hài quá :eek:nion-head6:

aloha_tyada

Thanh Niên Xóm
k thank girl_love_A1 đâu! Ai bảo nói e chết trước!!!hix
à mà thôi,bỏ qua, vậy cũng k sao, e chết sau a AOL là đươc rồi!!!!!:eek:nion-head50::eek:nion-head50::eek:nion-head50:

administrator

Administrator
Staff member
:eek:nion-head3::stress:
e chết sau a AOL là đươc rồi!!!!!
:cuoideu:

Anh nhiều tuổi hơn, nên đi trước, nhưng mà chưa chắc đâu em, vì để sống thọ được lâu phương trâm của anh là Hãy Sống Tốt
Em phải sống tốt cơ, mà em live được bao nhiêu tuổi vậy.

Nhớ là trong thời gian còn sung sức thì hãy vào Trường THPT Liên Hà - LH-News Ủng hộ nha :no1:

Chúc all_onlylove vui vẻ nha^^!
Chữ ký của Girl A1 - Một phong cách trẻ, một phong cách xì tin :nhaynhot:

Bên trên