Hẹn Em vào Một Ngày Khác !!!

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
Cho dù không ở bên nhau , cho dù qua bao nhiêu thời gian ..bao khoảng cách về không gian
Nơi trái tim em sẽ vẫn mãi ở bên anh ..bởi vì chúng ta sinh ra là để thuộc về nhau .

Anh !
Bây giờ thì anh thực sự không thể tin vào những câu nói đó ..em có hiểu ?

Anh !
Bây giờ anh đã không còn tin vào "duyên phận" nữa em có biết ?

...bởi vì , nếu chúng ta không vun đắp cho tình yêu này ...chúng ta sẽ đánh mất nó thôi .

Em à !
...anh nhớ em ...nhớ em rất nhiều .

Cuộc tình này...!

Có lẽ tất cả chỉ như 1 cây đàn Guitar thôi em ơi , khi mà sợi dây đã đứt ...có lẽ cả 2 ta nên ... vứt .

Bởi vì sao em có biết không ?

Bởi vì âm hưởng là cái hồn của cung đàn ...nhưng mà nếu anh cố gắng nối lại sợi dây đã đứt...

Thì...âm điệu sẽ không còn hay ...tiếng đàn cũng sẽ không còn bay .

Nhưng mà...!
Anh không thể làm như thế ...bởi vì sự chắp nối sẽ mãi là sự chắp nối mà thôi , anh không muốn .

Khi mà em luôn làm thế giới của anh bị đảo lộn ...bao nhiêu lần giận hờn trước kết quả bằng những nụ hôn .

Bây giờ ...!
Anh sẽ không như thế nữa đâu em ...không cố gắng để che giấu cảm xúc của anh bằng 1 nụ cười... anh không muốn .

Có lẽ anh đã không còn yêu em nữa ... bây giờ anh cũng không còn quan tâm ai đúng ...ai sai đâu .

Còn gì cho nhau ?

Xa rồi em ...sẽ là dĩ vãng trong anh thôi ...

Và nếu ...nếu ngày mai bừng tỉnh ...anh nhớ em ...anh sẽ dùng 1 lớp mặt lạ để che lại lỗi nhớ ...

Có lẽ lỗi đau với anh đã là quá đủ .
Hãy luôn cười và hạnh phúc nha em ...anh nhớ em !

hoahongxanh_rainy

Thanh Niên Xóm
hay đấy nhưng mờ chú ý lỗi chính tả nhớ.....................hihi..........thanks đêy.................ôi tình yêu..............phù du quá....................

Bi + hƯ hỎg

——»I…♥…µ«— —
hay đấy nhưng mờ chú ý lỗi chính tả nhớ.....................hihi..........thanks đêy.................ôi tình yêu..............phù du quá...................

Bên trên