heip me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thanh_van_mon

Thanh Niên Xóm
tình hình là thế này .em dùng kon e72 cài ứng dụng với game .jar thì được .mà cài ứng dụng .sis thì máy toàn báo lỗi "chứng chỉ hết hạn" với "chứng chỉ bị lỗi" .ai biết cách khắc phục là ơn chỉ dùm.à mà có ứng dụng nào hay cho em với nha

admin

Thanh Niên Xóm
Bạn chỉnh lại năm trong máy là 2007,đúng thì thanks cho cái

nó mà báo chứng chỉ bị lỗi thì bạn phải sign tập tin đó hay hackphone cho máy thì mới cài được nha bạn.

Cách hackphone cho nó:

máy bạn dùng bản helloOX 2.03 fix mới nhất nha trước tiên thì cần phải có file cer và k.ey mới ha.ck : bấm trên mobile mình dòng lệnh *#06# và post 1 bài yêu cầu lấy dùm file cer và ke.y sẽ có người lấy dùm các bạn , chú ý : phải nhập đúng mã số imeil dủa máy mình và đời máy mình nhé còn phần dưới đây thì bạn cứ đọc nha .
Hướng dẫn cách hac.k phone cho những ai ko xài dc HelloOX2 và gặp trục trặt với cái Rompatcher Chú ý những chữ có ký hiệu **** thì mình sẽ ngầm hiểu là chữ hac.k nhé. ( cái này bạn nào có n97 mini thử xem nhé )
>>>>Đầu tiên là bạn phải có 1 file cer và 1 file ke.y , ai chưa có thì có thể vào topic xin cer , ke.y hoặc muốn nhanh vào topic hướng dẫn tự làm lấy ... >>>>File Download về gồm có 1-MapDrives v1.0 DiskAdmin unsigned.sis , 2-JBakTaskMan v1.0 signed.sis , 3-modo.sis , 4-ROMPatcher.sisx , 5-SignSiS , 6-installserver_OS.9.1,9.2 , 7-MapDrives.txt , 8-Open4All.rmp >>>>Khi các bạn có file cer rồi thì tiến hành ngay cách sign pm , để hac.k phone chúng ta chuẩn bị phải sign 2 pm đó là MapDrives v1.0 DiskAdmin unsigned.sis ,modo.sis ( chú ý trong file tải về có nếu có 2 pm trùng nên cài pm có số 1 ngoài trước vì nó là bản mới dc cập nhật ) Chú ý file tải về gồm 2file rar là sock 1 và sock 2 nên sign 2 cái pm trong 2 sock này và nếu sock 1 xài ko dc thì sock 2 , bài này mình làm trên sock 1 ) >>>> Bạn mởi thư mục SignSIS thấy trong đó có 3 file , theo thứ tự là 1 , 2 ,3 từ trên xuống các bạn cho chạy cái thứ 2 trước , sau đó chạy cái thứ 3 là ok . ( lưu ý máy tính bạn phải cài .NET Framework Version 2.0 trước nhé , nếu ai ko có thì có thể vào đây tải về rồi cài vào máy tính .NET Framework Version 2.0 ) Xem hình

Sau khi nhấn dòng thứ 3 là sẽ hiện lên 1 bảng màu xanh ( xem hình và làm theo hướng dẫn trong hình )

Sau khi làm theo hướng dẫn bài trên bạn xem tiếp hình này nữa nhé ( xem hình )

Thế là xong bước Sign pm rồi ( chú ý nhé : phải sing 2 pm là MapDrives v1.0 DiskAdmin unsigned.sis ,modo.sis đó nhé , sau khíign xong nó sẽ them ngoài sau tên của phan mềm đó chữ sign ) Bỏ tất cả file Download vào thẻ nhớ , tiến hành cài MapDrives v1.0 DiskAdmin signed.sis đã sign vào thẻ nhớ (hoặc Mass Memory).
link:

http://www.mediafire.com/?v1zjnwyykjn

Muốn nhờ anh 8xmobile lắm, nhưng anh ấy đã ko may ra đi rồi :((, bạn thử làm theo cách trên nhé, mình tìm hiểu và thấy 1 số bạn làm thành công !.

Chúc bạn thành công, có lỗi cứ post lên đây, mình sẽ cố gắng tìm tài liệu để giúp bạn và nhờ thêm anh chị vào giúp.

thanh_van_mon

Thanh Niên Xóm
mình thì cũng chả hiểu hack key với cẻ ntn nhưng máy của mình bẻ khóa hết rồi .cài mấy cái đuôi .sí thì vài cái cài được vài cái khác thì ko cài được nhưng cảm ơn bạn đã bảo

sjga_da

Thanh Niên Xóm
úi trùi..... ng` ta có phải dân truyên nghiệp đâu mà hướng dẫn hackphone cơ chứ
phuơng pháp đơn giản ....nhưng tất nhiên ko hiệu quả bằng hack, có tác dụng đv 1 số ứng dụng.....
phuơng pháp: thay đổi ngày giờ của máy <khoảng t9/2009 j` đấy ....lâu oy` quên...> cài xong thay đổi lại ngày giờ như bình thường

Bên trên