Gượng cười (dành cho một ai đó)

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm

Một cảm giác mệt mỏi, chán chường cứ luôn bao quanh mình suốt những ngày qua. Bề ngoài thì lúc nào cũng cười nói vui vẻ với mọi người. Nhưng trong lòng thì cứ rối như tơ vò, người ta có biết đâu rằng mình đang buồn lắm đâu, một cái gì đó dường như đã ngăn những nụ cười, những niềm vui thực sự của mình lại. Phải cứ suy nghĩ hết chuyện này đến chuyện kia, không xác định là mình đang suy nghĩ gì, và đang làm gì. Cứ thẩn thờ làm theo quán tính của mình. Dường như không có lối thoát cho cái cảm giác này. Muốn tâm sự với một ai đó cũng không biết bắt đầu từ đâu. Và nếu mình nói ra thì có ai chia sẻ được không? Và mình lại phải đối mặt với những nỗi cô đơn, một mình trong cái thế giới riêng của mình. Ước gì có thể thoát khỏi cuộc đời này để không phải còn lo nghĩ, không còn vướng bận đến cuộc sống hiện tại. Nơi đó chỉ có những niềm vui, những nụ cười và ngập tràn hạnh phúc. Không có những ganh ghét, giả dối của con

U.Se7en-ADV

Xã Hội Đen
xin cái teem nhá. hay đó :22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-40S00:

k4n.dj.c0i

۩۞۩Dj chưởnG.۩۞۩
bóc tem cho bạn này :)) tiếp tục phát triển nhé
...

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
có 1 cái tem 2 you bóc....Thôi chia nhau nhé, nếu thấy hay thank giùm naz, đây là tâm sự thật mà

hAy lỚm thật lỚm ạk
nhưng mỪk ank zAi ơi đừng bÙn nứa đy zUi lên tkẾ nàO chẲng cÓ nG` làm anK zai e vUi mờ

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
cô nói thế là anh cũng vui rồi, còn cái người mà cô bảo sẽ làm anh vui không bik bao giờ thì suất hiện nhở, cũng mong sao sớm suất hiên...ôi....Cái....cuộc...Đời...này :22124305-2-1044219::22124305-2-1044219::22124305-2-1044219:

Myla

Thanh Niên Xóm
kái nì hợp vs nhìu ng đấy!!!!!!!!!!!!!!!!thank's fát...hihi

Myla

Thanh Niên Xóm
cô nói thế là anh cũng vui rồi, còn cái người mà cô bảo sẽ làm anh vui không bik bao giờ thì suất hiện nhở, cũng mong sao sớm suất hiên...ôi....Cái....cuộc...Đời...này :22124305-2-1044219::22124305-2-1044219::22124305-2-1044219:

èo!!!!!!!!!!!!!!!!!tưởng là kon gái chứ...hixhix,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
sao lại hợp với nhiều người, you cũng tâm trạng hay sao ak` nghe lời khuyên của e.g tớ nè
nhưng mỪk ank zAi ơi đừng bÙn nứa đy zUi lên tkẾ nàO chẲng cÓ nG` làm anK zai e vUi mờ
tuy tớ chưa thể vui lại được nhưng you nên vui lên nhé

Myla

Thanh Niên Xóm
sao lại hợp với nhiều người, you cũng tâm trạng hay sao ak` nghe lời khuyên của e.g tớ nè

tuy tớ chưa thể vui lại được nhưng you nên vui lên nhé

ukm!thank's ha.đôi lúk kũng như thế........buồn vu vơ thui mà.sẽ wa nhanh thui...nhưng nếu ai ma pùn vì chuyện tc thỳ...hix

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
tìm những người bạn mà chia sẻ, ví dụ cái topic này chẳng hạn....bạn có thể chia sẻ với các bạn ở đây, với tôi nè :D

zyn l0vely

Thanh Niên Xóm
ôi cái cuộc đời này :thatvong::thatvong:
em ko bik nói jk` hơn chúc chủ topix sớm tìm lại đc hp :hoanho:

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
ôi cái cuộc đời này
em ko bik nói jk` hơn chúc chủ topix sớm tìm lại đc hp

thank bạn nhá. tớ hơi tham lam, nên bạn hãy chúc tất cả mọi người trong topic này sớm tìm được hạnh phúc naz

Bên trên