Góp Ý hơi xấu

MrLee

Quy Ẩn Giang Hồ
sau khi thptlienha.biz hoạt động chắc hẳn các bác cũng biết số lượng thành viên truy cập đã giảm khá nhìu cho nên em xin có ý kiến là nên hack thptlienha.biz cho thành viên chạy sang đây:D

administrator

Administrator
Staff member
Thử coi. admin bên đó bảo mật ác lắm, bác đấy cũng là hacker mà. Nhưng mà chỉ nên thử thôi, đừng oách sập site của họ nhé, bao nhiêu công sức làm mà.

Cám ơn vì bác muốn đóng góp cho diễn đàn lên nhanh hơn.
Nhưng theo Tớ, thì dù ở 4rum nào, anh em cảm thấy tốt, thoải mái, vui vẻ, thì họ sẽ gắn bó với site đó.

Ít nhưng mà chất cũng là hay mà.

MrLee

Quy Ẩn Giang Hồ
bảo mật thì đến HQTH bảo mật thế còn bị hack nữa là . Muôn hack được thì phải cố gắng đọc những tư liệu để biết thêm nhất định sẽ được. Như admin bên đó cấm địa chỉ IP của tui nên tui lại phải Fake IP nên tui chán bên đó lắm.
Tui cũng mới học cái này nên vẫn gà . Mà đọc nhìu tư liệu về hack quá nên cũng mệt ko nhớ nhìu lắm:D

MrLee

Quy Ẩn Giang Hồ
ở hội quán tin học bị VHC hack . Còn tui muốn nhắc nhở caotu là nên học hỏi thêm về bảo vệ chống xâm nhập .
Sau đây cao tú sẽ được biết thêm về VHC

Và đây là giọng điệu của BenZun bên VHC:
Chào Các Bạn DDTH và các bạn là thành viên hoặc khách ghé thăm,

Mình là BenZun VHC
VHC cũng có post 1 topic và có nói lên sự không đồng ý của anh em bên đó, nên mình mạo muội thay mặt các Thành Viên VHC nói cho rõ ràng vấn đề này. Trong lúc nói có những điều quá khích mong các bạn và các admin thông cảm.

Thứ 0: Chúng tôi hoàn toàn không quảng cáo site mình mà do 1 số kẻ ăn không ngồi rồi hoặc kẻ muốn gây dư luận cho VHC chúng tôi.
Thứ 1: Chúng tôi là những người quá khích
Thứ 2: VHC là gì? CÁC BẠN KHÔNG CẦN BIẾT
Thứ 3: VHC bị sao? CÁC BẠN KHÔNG CẦN QUAN TÂM
Thứ 4: VHC có gì? CÁC BẠN KHÔNG ĐỦ TRÌNH BIẾT
Thứ 5: VHC nói sao? CÁC BẠN KHÔNG VÀ TUYỆT ĐỐI KHÔNG NÊN QUAN TÂM

Chúng tôi là 1 diễn đàn, như bao diễn đàn của các bạn. Nhưng quan điểm và định hướng của chúng tôi khác các bạn, nên giống như:" không cùng quan điểm, nói nửa chữ cũng là quá nhiều"

Chúng tôi đã gây ra nhiều điều không tốt, cũng bởi vì admin một số site của các bạn đã không công nhận khả năng của chúng tôi, nên vì thế. Mong các bạn hãy cố gắng không đụng gì đến chúng tôi, chúng tôi không cần các bạn quảng cáo về site chúng tôi cũng như bàn luận sâu rộng, dẫn đến chính nơi bàn luận sẽ là chiến trường.
Vì vậy, mình mong muốn admin xóa hoàn hoàn khỏi data topic này đừng để các thành viên bàn luận không tốt cho quan hệ của các diễn đàn. Vì thực chất các thành viên đã post bài tại đây( trừ một số đã biết chúng tôi ) không hiểu thực chất của sự việc mà chỉ a dua hoặc ăn theo nói ngu.

@all member VHC: Anh em ở nhà ăn bún mắm, phở hà nội gì đó... không nói gì nữa
@anh em đọc bài: vui lòng tìm các link có liên quan đến nội dung này và nhờ mấy anh admin xóa hộ khỏi data, chuyện này bàn nhiều đôi khi không tốt

Thân chào và cảm ơn các bạn.
BenZun
Được sửa bởi BenZunVHC lúc 16:58 ngày Hôm nay. Reason: đề nghị xóa toàn bộ khỏi data topic này sau 24h. Thanks admin

administrator

Administrator
Staff member
Mình đã nói là mình gà, mới biết VBB hơn 2 tháng. Giờ lớp 12 rùi, chẳng còn thời gian mà lướt nét, học hack, hiếu gì.
Đã đọc hết, thấy các bác này ghê quá, đọc mà thấy mình gà.
Về bảo mật, T sẽ cố gắng hết khả năng, nhưng cũng cần anh em giúp đỡ.
Với shell, hãy chát với Y!M: trangtraithamlang0_0 sau 15 phút nữa tức 11h .
Giờ đang bận chút không online.

Hacker2860

Thanh Niên Xóm
Hồi trứoc bác kia cũng dọa hack diễn đàn mình thì phải...
Nhưng mình banned nick rùi.Bjo chạy sang đây nói thế là kô hay chút nào đâu.
Mình nói thẳng nhé.Mình không thích gây thù kết oán. Lần trước mình có nói là nếu muốn thì cứ thâm nhập đc vào diễn đàn của mình rồi pm để mình set adm cho. Nhưng mà....
Kết quả thế nào thì mọi người tự hiểu nhé.
Mình xin nói là mình không khuyến khích ai hack site mình.
Còn nếu Tú muốn nó thử hack chứ gì?
Để anh thử độ bảo mật nhé...
Ok thì anh làm luôn.

administrator

Administrator
Staff member
Từ từ, về bảo mật thì 4rum này chưa thêm hay sửa cái gì cả.
Xin nói là ở đây caotu không hề tham gia nói về việc hack của ai hết.

Bảo mật 4rum này dùng nguyên gốc, bao giờ em học bảo mật vài thứ xong, thì phiền mấy bác kiểm tra giúp.
Nói là kiểm tra, không phải là hack sập site đâu nhé.
Biết trình độ cả rùi. Pro

Để vài hôm nưa đi, bao giờ xong sẽ nhắn tin.
Giờ đừng nghịch và 4rum này nhé.

Nếu muốn hack thử 4rum này qua http://k43.uni.cc/index.php - đó là cái demo mà Tú ngồi hack, thêm chức năng , trước khi thêm vào 4rum này.
4rum đó giống hệt cái này. Thicks làm luôn thì vô http://k43.uni.cc/index.php nhé,
Đề nghị không đụng gì đến site lienha.net , cám ơn.

Bên trên