Giới thiệu Chặt Chém Bang hôi

KoolBoy

Thanh Niên Xóm
Thay mặt toàn anh em trong Bang Ta Boykute bang chủ

chào mừng các bạn đến với Tập Đoàn chặt chém lớn nhất forum

Không phải xoắn ,

Chặt chém bang đc thành lập bởi Boykute :5:và thu nhận tất cả các mem trong forum , chỉ cần có gan chém và có gan để anh em chịu

cùng, không phân biệt già trẻ , trai gái , mọi ngành nghề, dân tộc , vùng miền, châu lục, hành tinh......:9:
Tất cả đều chung 1 lòng ném tạ và chịu tạ.

mọi Thành viên trong hội phải cố gắng nỗ lực phấn đấu spam để

bang hội ngày càng lớn mạnh và trở thành :

chức vụ trong Bang sẽ đc phân chia sau khi đủ 10 thành viên

chữ kí có dấu hiệu của Bang : ♪ღ○•♥[chẶt.chÉm.bAnG]♥•○ღ♪

Đối với mọi thành viên

chúng ta làm việc theo phương châm : chuyện nhỏ thành chuyện lớn, chuyện lớn thành chuyện lớn hơn
chúng tôi

rất hân hạnh đc chào đón tất cả các bạn

Tôi xin nhắc lại chúng ta là chặt chém bang hội

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
oái cái này nghe ghê quá em ạ, cho anh có đôi lời muốn nói.
chém thế nào thì chém chứ đừng để anh em mất lòng nhau là đc, gặp nhau cười vui vẻ chứ đừng gặp nhau lại fang nhau thì không lên em ạ, anh ủng hộ bang của em hãy làm tốt công việc của mình ok :so1:

KoolBoy

Thanh Niên Xóm
nói là chặt chém bang thui chứ ko phải em muôn găp ai cũng chặt chém là chết đấy .Em xin hứa sẽ đưa chặt chém bang đi trên con đường trong sáng mà diễn đàn đề ra .Chặt chém bang hi vọng thu hút các anh em vào báo danh:12::12::12::12:

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
mày nói một đằng làm kiểu, không tin nổi. nhưng dù sao cũng chúc mừng mày......chúc mày sớm đóng cửa nhá :eek:nion-head2::eek:nion-head2:

iLoVeU

Moderator
Chúc Chém gió bang phát triển.
Lần sau không được post vào box Thông Báo, chỗ đó chỉ có những bài do BQT post vào thôi. Lần sau post vào đó move vào thùng rác :tinhtoan:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
:10::10::10:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Xùi ui bà con ơi, đi nhẩy hình từ các trang web còn lấy làm biểu tượng kìa. Ngại quá. Mình bang chủ bang chém gió. Vì là chém gió nên vô hình. Làm thế này thì chỉ biến cái chém gió thành chém gạch thôi.

KoolBoy

Thanh Niên Xóm
nói thế mà đươc à chặt chém bang mà đế long lại bảo là chém gach là sao
:eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12:

Bên trên