[Even] Valentine ngỌt ngÀo

bobichip

Thanh Niên Xóm
http://thptlienha.vn

Các bạn thân mến !!! Dù bạn đang yêu , đã từng yêu hay sẽ yêu thì mong bạn luôn nhớ rằng : tình yêu là 1 vẻ đẹp hiếm có ở trên đời ,vừa gần gũi ... vừa xa xôi.Có khi ta đy bên cạnh tình yêu từ lâu rồi mờk ko biết ... chia xa rồi mới thấy nhớ thương....

Chỷ kòn chút xíu nữa là đến ngày lễ Valentine_ngày lễ lãng mạn và ngọt ngào nhất trong năm ... ngày lễ của tỳh iêu ... Vậy thì kÒn chần chừ j nữa ........................

ღMột cơ hội để bạn gửi đến người mình yêu tình cảm chân thành từ lâu giấu kín...
ღMột cơ hội để bạn tâm sự lòng mìh mới nguời mình yêu ...và biết đâu 2 bạn càng hiểu và iêu nhau hơn
ღMột thời gian để nhớ về những chuyện đã qua, dù đó là niềm vui hay nỗi buồn .. thì đó vẫn là những kỉ niệm khó quên...
ღMột không gian để những trái tim hòa cùng nhịp đập...
ღMột lời tỏ tình ngọt ngào...

Nếu bạn chưa có ai đó để chia sẽ ngày lễ Valentine mới mình thì đừng vội gạt mình ra khỏi niềm vui chug của tìh iêu.Có thể bạn chưa yêu ai ... hoặc cũng có thể trong những người yêu bạn bạn chưa tìm đc 1 người để yêu vậy hãy tự tạo cho mình 1 niềm hạnh phúc nhân ngày lễ lình yêu với 1 bức thư tình dành cho chính mình

Hãy luôn tin vàO tình yêu và sống như thể hôm nay là ngày cuối cùng bạn đc sống đừng ngần ngại nói với ai đó rằng bạn yêu người đó và cảm ơn người đó nhiều như thế nào bởi vì thời gian chẳg chờ đợi ai đâu...Hãy gửi những lời xinh đẹp đến những nguời bạn yêu thương nhất để tình yêu thương đc lan truyền mãi và chúc bạn sẽ khôg bao giờ phải hối tiếc vì ko kịp nói với ai đó rằng : BẠN YÊU NGƯỜI TA RẤT NHIỀU

Đó cũng là mục đíck của topic này ... Bên cạnh đó bạn cũng có thể nhận đc những giải thưởng nhỏ thôi nhưng tớ nghĩ rất là ý nghĩa

1 giải nhất : 1thẻ đt mệh giá 1ook (hoặc 1 hộp socola mệh giá tương đương ^^)
(kÁi này nG thẮg cuỘc sẽ đC tỰ chỌn^^)+ 5o.ooo LHG
(Kèm theo là 70
(1+4+2=7)bông hoa hồng thƠm nGát sẽ đc BTC gửi đến người bạn iu :x)

2 giải nhì :mỗi giải gồm 1 thẻ đt mệh giá 5ok (hoặc 1 hộp socola mệh giá tương đương ^^)(kÁi này dO nG thẮg cuỘc đc quyền quyết địh)+ 3o.ooo LHG
(Kèm theo là 1 kOn gấu bÔg cực kì đÁg iu sẽ đc BTC gửi đến người bạn iU)

3 giải ba : mỖi giẢi gỒm 1 thẻ đt mệh giá 2ok(hoẶc 1 hỘp sOcolA giÁ trị tươg đươg)(kÁi nÀy dO ng thắg cuỘc quyết địh)+ 2o.ooo LHG
(Kèm theo 1 bó hoa kết hìh trái tim tUyệt đẹp sẽ đc BTC gửi đến người bẠn iU)

5 giải khuyến khík :mỖi giẢi gỒm 1 thẻ đt mệh giá 1ok(hoẶc lÀ 1 cÂy kẹO mÚt tỳh nhân dễ thươg:x)(kÁi nÀy dO nG thẮg cuỘc bìh chỌn) + 1o.ooo LHG
(Kèm theo 1 bông hoa hồng đỎ thắm,thơm nGát sẽ đc BTC gửi đến người bẠn iU)

thời gian tham gia từ 5/2 >>> 12/2 .... Dành cho tất cả các bạn muốn thổ lộ lòng mình ^^

Hãy mở rộng tâm hồn mình đón nhật nhữg cảm xúc thiêg liêg và đẹp đẽ nhất mờk tạo hóa ban tặg cho duy nhất lOài người chúg ta....HÃY YÊU ĐY ĐỪNG NGẦN NGẠI VÌ DÙ HẠNH PHÚC HAY DỞ DANG THỲ TÌNH YÊU ẤY CŨNG ĐÃ THÀNH 1 PHẦN MÁU THỊT CỦA CƠ THỂ CHÚC CÁC BẠN 1 VALENTINE ẤP ÁP VÀ HẠNH PHÚC

Hãy tham gia [Event] với chúng tôi để Valentine này thật sự có ý nghja~ :chemgio2:

Mọi chi tiết cụ thể xem tại http://4rum.thptlienha.vn/showthread.php?p=74163#post74163

:Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi:

dj.vn

Thanh Niên Xóm
Tham gia như nào vậy, nói rõ hơn đi =P~. Tuy mình đang cô đơn nhưng vẫn muốn tham gia :))=))

l0v3_m0n3y

Thanh Niên Xóm
cho tham gia vào nữa vì tôi cũng độc thân :D. đi chẳng may lại kiếm được em nào thì bỏ mẹ :)) =)):sanglen:

bobichip

Thanh Niên Xóm
Tham gia như nào vậy, nói rõ hơn đi =P~. Tuy mình đang cô đơn nhưng vẫn muốn tham gia :))=))

hY bạn .. bạn đăng nhập vào thptlienha.vn rồi vào trong topic TẠI ĐÂY bạn viết suy nghĩ ,tâm sự của bạn vào trong topic ấy .. thế là xog ... hY .. chúc bạn thành công ^^:soquaco::soquaco:

cho tham gia vào nữa vì tôi cũng độc thân :D. đi chẳng may lại kiếm được em nào thì bỏ mẹ :)) =)):sanglen:

hY .. rất hoan nghêh bạn tham nghe mới chúng tớ ạ :cuoideu::cuoideu:

bobichip

Thanh Niên Xóm
chữ kí này từ nâu nắm roài ...
@all : mọi người tham gia nhiệt tình nhớ ...thanks ạk :nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha:

iLoVeU

Moderator
Tớc đọc qua thấy, nhiều bạn Copy :( thế có được tính ko bobichip nhỉ

Mà nhấn thank đi, ai thank đểu bằng mồm à :uckochiudc:

Bên trên