Đợt Đi Thăm Quan Năm Nay Có Gì Thắc Mắc ?

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Mình nghe nói :"Năm nay khối 11 and 12 khồi không đc đi thăm quan"...

Không bik có phải hok vậy !!!

Mình năm nào cũng đi thăm quan ...

Đi thăm quan được vui cùng Bạn Bè ...

Được ngắm cảnh -and- cùng ăn với nhau ...

Nói chung là rất vui ...

Tuy răng đi thăm quan thỳ tự mình cũng có thể chọn chỗ -and- cũng tự mình có thể đi đc ... nhưng cơ hội để cả lớp + cả trường (rất nhiều người) đi với nhau thỳ thật là khó ...

Năm trc trường mình đi "Thiên Sơn Suối Ngà" rất vui ... ~~> mình sợ năm nay khối 12 bọn mình hok đc đi nữa... Thế thỳ tiếc lắm nhỉ ...

Thế thỳ buồn chán ghê người ...

iLoVeU

Moderator
Đừng, THiên Sơn Suối Ngà đi chán lắm ý. Ở đó ko có gì cả đâu, chắc đi cùng bạn thì vui, chứ mọi người ngẫm thử ở đó có gì ko, đã thế vé vào thì đắt.

mà có xin nó 1, 2 vé, nó cũng ko cho, bọn đây ki bo thế ko biết.

Tốt nhất đi chỗ khác đi :D.

Lớp 12 ko được đi tiếc lắm đấy ;), mong rằng BGH cho cả lơp 12 đi.

kiSs mE

.:X:X Party Club™
Ơ kHỐI 11 vÀ khỐi 12 đc. đi thaM quAn mỜ.. :venhtoc::venhtoc::venhtoc::venhtoc:. anH kO nghe nhÀ trg` thÔng báO àk,:henxui::henxui: nĂm nay đi ĐầM LonG chẳng bít có đẹP kO.:choangluon::choangluon::choangluon::choangluon: nhưg kệ kứ đi cho vUi :angel::angel::angel::angel:

Đừng, THiên Sơn Suối Ngà đi chán lắm ý. Ở đó ko có gì cả đâu, chắc đi cùng bạn thì vui, chứ mọi người ngẫm thử ở đó có gì ko, đã thế vé vào thì đắt.

mà có xin nó 1, 2 vé, nó cũng ko cho, bọn đây ki bo thế ko biết.

Tốt nhất đi chỗ khác đi :D.

Lớp 12 ko được đi tiếc lắm đấy ;), mong rằng BGH cho cả lơp 12 đi.

Ở đó cũng đẹp mà . :quantu::quantu::quantu::quantu:
Năm ngoái lớp 12 cũng được đi mà . Sắp thi tốt nghiệp rồi , Chúc các thí sinh ADV thi tốt :mylove::mylove::mylove:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Ơ kHỐI 11 vÀ khỐi 12 đc. đi thaM quAn mỜ.. :venhtoc::venhtoc::venhtoc::venhtoc:. anH kO nghe nhÀ trg` thÔng báO àk,:henxui::henxui: nĂm nay đi ĐầM LonG chẳng bít có đẹP kO.:choangluon::choangluon::choangluon::choangluon: nhưg kệ kứ đi cho vUi :angel::angel::angel::angel:
hn Anh mới bik là khối 11 -and- khối 12 đc đi thăm quan ~~> Nhưng Anh chẳng hiểu cô giáo lớp Anh nghĩ gì nữa ~~> Cô ấy bảo hok cho đi ... cả lớp hok đc đi ~~> Cô bảo là để đến khi Thi xong ~~> okey hết rồi ~~> bik cả điểm rồi thỳ cô sẽ tổ chức cho lớp đi ... Chán chết lên đc ý !!! Lúc ấy có người trượt Tốt Nghiệp ~~> Có người không ~~> đi cùng nhau lúc đếi thỳ còn gì vui nữa !!!:coaiko::coaiko::coaiko:

Đi "Đầm Long" + Đi "K9" nữa !!!
Eo ôi "K9" Anh đi từ hồi lảo hồi nào rồi ~~> Được mỗi cái có nhiều cảnh đẹp ~~> Còn đâu toàn là di tích ...

kiSs mE

thầy nAm pảO Ở đẾy cÓ nhìu nưỚc như là hỒ tÂy mỜk :khakha::khakha::khakha: khỔ thế... cỐ siN cô giáO đi đi. :tungtang::tungtang:

nh0k[s0ck]ADV

Thanh Niên Xóm
11,12 được đi mà,khối 10 được khuyến mãi ..ng0n:sanglen::sanglen::sanglen::sanglen:
Nghe đồn ở đó nhiều vật thể lạ lém:(

kiSs mE

11,12 được đi mà,khối 10 được khuyến mãi ..ng0n:sanglen::sanglen::sanglen::sanglen:
Nghe đồn ở đó nhiều vật thể lạ lém:(
sAk. ai pảO thẾ. vỚ vẨn khỐi 10 đi mẤt tiền hẨn hOi. linh tinH :tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao: chỉ có bí thư. thư kí. lớp trưởng mới ko mất tiỀn ./:tinhsao::tinhsao:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm

sAk. ai pảO thẾ. vỚ vẨn khỐi 10 đi mẤt tiền hẨn hOi. linh tinH :tinhsao::tinhsao::tinhsao::tinhsao: chỉ có bí thư. thư kí. lớp trưởng mới ko mất tiỀn ./:tinhsao::tinhsao:
oh thế "nh0k[s0ck]ADV" ~~> :5::5::5: akkkkkkkkkkkkk !!!!
Không đc thế đâu nhen !!! :16::16::16:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
hỚ hỚ :choangluon::choangluon::choangluon::choangluon::choangluon::choangluon:
k9 mÍ đẦm lOg trG` e vỪa đI sOg :bebong::bebong::bebong::bebong::bebong:
k9 ìK cHả kÓa rÌ
đI đỘc mỎy chÂn
mỖy tỘy kÓa cHú pỘ đỘy đẸp zAj nhẮm :mylove::mylove::mylove::mylove::mylove:
đẦm lOg ìK kŨn đC
kHỷ chẠy lUg tUg lOạN sẠ :coaiko::coaiko::coaiko:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
hỚ hỚ :choangluon::choangluon::choangluon::choangluon::choangluon::choangluon:
k9 mÍ đẦm lOg trG` e vỪa đI sOg :bebong::bebong::bebong::bebong::bebong:
k9 ìK cHả kÓa rÌ
đI đỘc mỎy chÂn
mỖy tỘy kÓa cHú pỘ đỘy đẸp zAj nhẮm :mylove::mylove::mylove::mylove::mylove:
đẦm lOg ìK kŨn đC
kHỷ chẠy lUg tUg lOạN sẠ :coaiko::coaiko::coaiko:
Em ơi ... Đầm Long có được bơi hok ?
Anh nghe thếi có chữ "Đầm" hok bik co' đc bơi lội gì hok nữa !!! :Doion:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
kÓa pỂ pƠy nhƯg đOgs kỬa aNk ạK =))
aNk wOa THCS Xuân Nộn
e kÓa pÓt ảNk hUm đY tkAm qUaN ở đẦm lOg đẾi :yeutheco::yeutheco:

nh0k[s0ck]ADV

Thanh Niên Xóm
Nói chung chỉ có 10a2 là không mất tiền còn 10a6 phải mất há há:Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
thế hỌc 10a2 àk. tên gì thế kưnG :huytsao::huytsao: kiSs mE đi kO mấT tiền mỜ.. cuoideucuoideu vì lÀ thư kí hehe
Pọn Ni sướng nỉ ???
Đi chơi mà hok mất tiền ~~> cứ chơi ... cứ đí ~~> chẳng mất 1 trinh nào !!! :khocroi:
Đúng là :"Sướng + Khoái = Đê mê":Doion:

nh0k[s0ck]ADV

Thanh Niên Xóm
làm cán bôk lớp đúng là sướng thiệt,mình đội trưởng đội lao động hok bít có được đi hem:22124305-2-O5528::22124305-2-O5528::22124305-2-O5528:

Bên trên