Đi xem thi đấu hiphop tại nhà văn hóa huyện Đông Anh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hung_alone93

Thanh Niên Xóm
Hôm nay em được tận mắt chứng kiến cuộc so tài của các nhóm hiphop ở ĐA và 1 nhóm hiphop lân cận là nhóm TOXIC (hình như thế) ở Nội Bài
Các anh các chị quả thật là pro, em khâm phục sát đất
Nhất là anh Tiền ( hay sao ý) của nhóm TOXIC, bay 1 phát 15 vòng khiến các anh chủ nhà Crazy mắt trợn trừng, mồm há hốc lên để nhìn. Khâm phục quá. Crazy thua 1 cách trắng trợn
Vitamin cũng thua nữa. sao lại có người pro thế không biết.
Còn 1 thứ vô cùng hay đó là cuộc thi dance của 2 người nhóm MTF và 2 người nhóm Crazy. MTF đã chiến thắng vẻ vang. Khi mà chị gái MTF làm màn shaking, quay mông vào mặt dancer Lâm(hình như là thế) , làm cho dancer Lâm của Crazy tái mào. Hay quá là hay. Crazy đợt trước dính phải cái hội chợ nên không tập tành gì chắc mà sao yếu thế quá nhỉ. Không ngờ đấy. Tưởng Crazy mạnh nhất ĐA trong lĩnh vực hiphop. Hóa ra cũng : "chỉ là hư danh"
À còn 1 vụ này hay nữa. 1 nhóm dancer khoảng 5 6 người gì đó ra thách đấu với dancer nữ của Crazy mà chần chừ mãi, chả ai dám ra đấu. Thế mới nản chứ. Crazy mất điểm quá. Em thất vọng. Em đã từng rất hâm mộ các anh các chị nhưng thật sự ngày hôm nay các anh các chị làm cho em không còn niềm tin vào nhóm.(chắc nhiều người cũng nghĩ như em)
Để em kể chi tiết vụ này cho cả lò nghe nhớ! Lúc đầu có 1 2 chị gì đó vào thách con gái CR đấu nhưng mà bên kia chả dám đấu. Sau 1 hồi BBoy (...) gì gì đó em cũng không nhớ, chỉ nhớ là anh ấy đẹp trai hơn em, anh ấy khuyên bảo nhóm con gái CR điều gì đó rất lâu và họ đã chấp nhận đấu. Thế nhưng mà lúc mấy chị kia nhảy x0ng màn shaking thì CR chả còn cái gì để đấu nữa, lúc chỉ em Trang Chính(hôm nay nhìn sek kinh người) thì em Trang Chính làm câu : " em đéo biết đấu" Thôi. Em thất vọng tràn trề. KHông còn biết nói gì hơn ngoài việc quay sang cỏ vũ cho mấy chị bên kia. Crazy dạo này làm sao ớ, cái gì cũng thua, bị bao nhiêu người cười thẳng vào mặt cho mà chả biết là có ai biết hay không. Chán. thất vọng. Mấy chị bên kia thì có vẻ hơi mất tập trung lúc đầu, nhưng nhảy cũng đẹp ( không biết nhóm nào nữa) Em kết mỗi cái chị tóc xù mì nhìn xinh xinh, hình như là miss thân thiện trên 4rum mình thì phải( nhìn giống lắm). Xinh thế. máu chiến nữa. Hay thật. Nhảy được mà cãi nhau cũng khỏi chê, em đứng bên cạnh mà tí thì ngất. Nói chung ngày hôm nay nhiều cái hay lắm. Hay ơi là hay luôn ý

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
Crazy thực ra mà nói cũng là một nhóm nhảy đầu tiên của Đông Anh. Trước kia gộp cả Combo Crew nữa.Trình độ thuộc tầm khá chứ chưa phải là tốt.Nhưng thật sự có nhiều bác chém gió thành bão nâng cao tầm của Crazy crew quá,thua rồi mới vỡ ra chân lí " núi này cao nhưng còn có núi khác cao hơn"

Cũng xin nói toẹt ra,các bạn bgirl của Crazy thì cũng nhảy nhót cái khỉ ró gì. Hip hip hip cái bể phốt chứ ở đó mà hip với chả hốp.Thực tế cho thấy nhảy thì chẳng biết cái gì nhưng đầu tóc quần áo thì ăn diện từ đầu tới chân.Mới học hiphop đc vài tháng thì biết cái đeck gì mà đấu đá với chả battle. .Đã xin ra rồi còn vác mặt lên Cung để rồi " Em đéo biết đấu " làm cái gì vậy? Ngượng hết cả mặt.Yêu breakdace thì tự mà cố gắng tập,phải nỗ lực.Chưa biết cái chó gì nhưng lại cứ ra vẻ ta đây là ghê gớm lắm rồi. Đấy gọi là Fake Hip Hop

Hôm nay em được tận mắt chứng kiến cuộc so tài của các nhóm hiphop ở ĐA và 1 nhóm hiphop lân cận là nhóm TOXIC (hình như thế) ở Nội Bài
Nhất là anh Tiền ( hay sao ý) của nhóm TOXIC, bay 1 phát 15 vòng khiến các anh chủ nhà Crazy mắt trợn trừng, mồm há hốc lên để nhìn. Khâm phục quá. Crazy thua 1 cách trắng trợn
Còn 1 thứ vô cùng hay đó là cuộc thi dance của 2 người nhóm MTF và 2 người nhóm Crazy. MTF đã chiến thắng vẻ vang. Khi mà chị gái MTF làm màn shaking, quay mông vào mặt dancer Lâm(hình như là thế) , làm cho dancer Lâm của Crazy tái mào. Hay quá là hay. Crazy đợt trước dính phải cái hội chợ nên không tập tành gì chắc mà sao yếu thế quá nhỉ. Không ngờ đấy. Tưởng Crazy mạnh nhất ĐA trong lĩnh vực hiphop. Hóa ra cũng : "chỉ là hư danh"
À còn 1 vụ này hay nữa. 1 nhóm dancer khoảng 5 6 người gì đó ra thách đấu với dancer nữ của Crazy mà chần chừ mãi, chả ai dám ra đấu. Thế mới nản chứ. Crazy mất điểm quá. Em thất vọng. Em đã từng rất hâm mộ các anh các chị nhưng thật sự ngày hôm nay các anh các chị làm cho em không còn niềm tin vào nhóm.(chắc nhiều người cũng nghĩ như em)
Để em kể chi tiết vụ này cho cả lò nghe nhớ! Lúc đầu có 1 2 chị gì đó vào thách con gái CR đấu nhưng mà bên kia chả dám đấu. Sau 1 hồi BBoy (...) gì gì đó em cũng không nhớ, chỉ nhớ là anh ấy đẹp trai hơn em, anh ấy khuyên bảo nhóm con gái CR điều gì đó rất lâu và họ đã chấp nhận đấu. Thế nhưng mà lúc mấy chị kia nhảy x0ng màn shaking thì CR chả còn cái gì để đấu nữa, lúc chỉ em Trang Chính(hôm nay nhìn sek kinh người) thì em Trang Chính làm câu : " em đéo biết đấu" Thôi. Em thất vọng tràn trề. KHông còn biết nói gì hơn ngoài việc quay sang cỏ vũ cho mấy chị bên kia. Crazy dạo này làm sao ớ, cái gì cũng thua, bị bao nhiêu người cười thẳng vào mặt cho mà chả biết là có ai biết hay không. Chán. thất vọng. Mấy chị bên kia thì có vẻ hơi mất tập trung lúc đầu, nhưng nhảy cũng đẹp ( không biết nhóm nào nữa) Em kết mỗi cái chị tóc xù mì nhìn xinh xinh, hình như là miss thân thiện trên 4rum mình thì phải( nhìn giống lắm). Xinh thế. máu chiến nữa. Hay thật. Nhảy được mà cãi nhau cũng khỏi chê, em đứng bên cạnh mà tí thì ngất. Nói chung ngày hôm nay nhiều cái hay lắm. Hay ơi là hay luôn ý

Ơ..sao ko chụp mấy ảnh mink họa để người đọc người nghe còn có cảm giác nhận bít vẻ mặt của nhóm cazy [ĐA] chứ.! hi hi dù sao cũng cám ưn e về bài viết hi hi,!!:Phedo:

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
Anh ơi đó là BBoy Tiền
Chắc cũng tập được lâu rồi
Bay,Ngựa,Cắt kéo vù vù ko thấy mệt hic hic.Chân thẳng như cối xay gió
Ko đỡ đc :uotnhuchuot:

cau2moschino

!.....bướng.....!
:chemgio2: em cũng xem ak
:Phedo: nhưng bọn TOXIC có cái thằng hâm hâm cuốn áo làm mũ đội lên đầu ý
:sutne: nhìn như cái thằng đơ
:chemgio2:
công nhận nó bay ghê
:taon::taon:

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
:))=)) nhóm nào cũg lỗ lực :D:D hum nay đấu cũg hơi lik tik ý :D
:taon::taon:

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ôi...cái gì mà Trang chính thế này...rồi thế kia:-j
nhảy quá tầm thường mà thôi:-"
có lên...có nhìn...mới thấy cái lỗ lực mà mấy bgirl Cr thể hiện kìa:))
rồi sân nhà:)) ra oai,cuối cùng đấu...có ra cái thể thống cống rãnh gì đâu chớ^^~~~
....Lynh min...dẫn đâu tiên phong:)) và đã làm bộ mặt của mấy bgirl Cr méo xịck ra..haha:soimoi:

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
ôi...cái gì mà Trang chính thế này...rồi thế kia:-j
nhảy quá tầm thường mà thôi:-"
có lên...có nhìn...mới thấy cái lỗ lực mà mấy bgirl Cr thể hiện kìa:))
rồi sân nhà:)) ra oai,cuối cùng đấu...có ra cái thể thống cống rãnh gì đâu chớ^^~~~
....Lynh min...dẫn đâu tiên phong:)) và đã làm bộ mặt của mấy bgirl Cr méo xịck ra..haha:soimoi:

Học nhảy được khoảng 3 tháng thì biết cái quái gì đâu mà chẳng tầm thường hả bạn hihi.
Mà 3 tháng chắc gì đã biết tí gì về breakdance,khéo hôm nào lên cung văn hóa chủ yếu cũng là để buôn dưa lê bán dưa chuột chém gió thành bão là chính.Hip hop cái bể phốt gì chứ =))
Không phải đá xoáy đá đểu hay nói xấu này nọ nhưng sự thật nó rành rành ra
Lúc nào cũng rằng thì tớ là bgirl của Cờ rây di cờ ru . Rồi nỗ lực tập luyện các kiểu .
Quần áo đầu tóc balo rất chi là oách màu mè tùm lum rất ra dáng hiphop
Kết luận : Chưa nhảy đã sợ đau,nhảy thì sợ người khác nói là nhảy ngu cũng tập đú,mà ko nhảy thì cũng bị chửi . Đúng thật là Fake hip hop =))

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
bạn kia văn mấy phẩy mà nói hay thế :))=)) :x:xcuoideucuoideu

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
Bác Tuấn nói mạnh thế :P
Nói thế mang tiếng em hehe
Ra đường em bị nó chém cho thì toi :imdead: lại ăn tết trong viện :tienday:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
---------------------------------- =.=" :tau: ----------------------------------

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Crazy thực ra mà nói cũng là một nhóm nhảy đầu tiên của Đông Anh. Trước kia gộp cả Combo Crew nữa.Trình độ thuộc tầm khá chứ chưa phải là tốt.Nhưng thật sự có nhiều bác chém gió thành bão nâng cao tầm của Crazy crew quá,thua rồi mới vỡ ra chân lí " núi này cao nhưng còn có núi khác cao hơn"

.Đã xin ra rồi còn vác mặt lên Cung để rồi " Em đéo biết đấu " làm cái gì vậy? Ngượng hết cả mặt.

=))
xin lỗi ông là : người nói câu " em đéo biết đấu" đấy là Trang Chính bên Crazy.
Không phải là đội đến thách đấu.
Ừ đúng rồi bọn t chả biết cái gì, nhưng mà những người chả biết cái gì đấu với người chả biết cái gì. Vẫn thế cả thôi. Xem "chả biết cái gì" của bên này với "chả biết cái gì" của bên kia. Bên nào to hơn. hè hè.

:laumohoi: ra tết đấu lại đi
:sanglen: hôm nay xem hay ghê
:xuy::xuy:

tẤt nhiÊn là phải làm trận nữa rồi. Ngày đầu năm mới nhá ;)) (khAi xuÂn đẦu nĂm phát!!!)
trÒ hay còn nhiều, vụ sau sẽ hay hơn vụ trước. ;));));));))

Học nhảy được khoảng 3 tháng thì biết cái quái gì đâu mà chẳng tầm thường hả bạn hihi.
Mà 3 tháng chắc gì đã biết tí gì về breakdance,khéo hôm nào lên cung văn hóa chủ yếu cũng là để buôn dưa lê bán dưa chuột chém gió thành bão là chính.Hip hop cái bể phốt gì chứ =))
Không phải đá xoáy đá đểu hay nói xấu này nọ nhưng sự thật nó rành rành ra
Lúc nào cũng rằng thì tớ là bgirl của Cờ rây di cờ ru . Rồi nỗ lực tập luyện các kiểu .
Quần áo đầu tóc balo rất chi là oách màu mè tùm lum rất ra dáng hiphop
Kết luận : Chưa nhảy đã sợ đau,nhảy thì sợ người khác nói là nhảy ngu cũng tập đú,mà ko nhảy thì cũng bị chửi . Đúng thật là Fake hip hop =))

Văn hay lắm. Nhưng ông bạn không biết phân biệt thế nào là Break và dance à
Về học lại 2 cụm từ này đi, phân biệt cho rõ ràng, rồi vào viết văn tiếp nhá. Văn hay nhưng nội dung sai bét. :nonggheta:

MonkeyD.Luffy

Thanh Niên Xóm
=))
xin lỗi ông là : người nói câu " em đéo biết đấu" đấy là Trang Chính bên Crazy.
Không phải là đội đến thách đấu.
Ừ đúng rồi bọn t chả biết cái gì, nhưng mà những người chả biết cái gì đấu với người chả biết cái gì. Vẫn thế cả thôi. Xem "chả biết cái gì" của bên này với "chả biết cái gì" của bên kia. Bên nào to hơn. hè hè.

tẤt nhiÊn là phải làm trận nữa rồi. Ngày đầu năm mới nhá ;)) (khAi xuÂn đẦu nĂm phát!!!)
trÒ hay còn nhiều, vụ sau sẽ hay hơn vụ trước. ;));));));))

Văn hay lắm. Nhưng ông bạn không biết phân biệt thế nào là Break và dance à
Về học lại 2 cụm từ này đi, phân biệt cho rõ ràng, rồi vào viết văn tiếp nhá. Văn hay nhưng nội dung sai bét. :nonggheta:

hay hay chị chỉ đc cái nói đúng ý em :)) :sanglen:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Ê lèo ôi! kiểu j` cũng phải oánh nhau tiếp :chopchop: thôi thôi thắng thua quan trọng j` mục đíck là jao lưu mà chứ có phải phân biệt thấp cao đâu!:venhtoc:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên