đề nghị bổ sung thêm 1 vài chi tiết

ducnho_x1

Thanh Niên Xóm
:nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay:vì sao diễn đàn này không thiết kế giống như các diễn đàn khác :-/ có cả muzic,vedeo hài hước,...để nhằm cho mục đích giải trí or là những bài thơ vui tôi cũng mong ADMIN bổ sung thêm về những vấn đề này.để các fan của diễn đàn này được có những phút vui cười bổ ích và có ích cho việc học tập or những người đi làm về được thư giãn...thay mặt các anh em ủng hộ ý kiến Đức Nhỏ Thank ADMIN trước

ducnho_x1

Thanh Niên Xóm
nhưng tại sao K để 1 cấu hình riêng theo kiểu là vào là có muzic luôn mà lại chia từng box 1 như vậy xẽ rất mất thời gian vì phải chú ý từng cái 1 em nói thế Anh ADMIN hiểu ý em chứ

admin

Thanh Niên Xóm
Mình chưa hiểu ý bạn nói cấu hình music, trước đây diễn đàn cũng đã có giai đoạn phát triển và xây dựng 1 hệ thống nghe nhạc riêng, tích hợp vào website dùng chung 1 tài khoản, nó có khá nhiều ưu điểm, tuy nhiên các bạn lại không chú ý đến nhiền và việc upload music tốn khá nhiều thời gian, và do điều kiện khó khăn về tài chính nên diễn đàn ko có khả năng đầu tư nhiều cho vấn đề này.
Diễn đàn cũng có làm 1 số trang music, leech (tự động auto tìm nhạc từ trang khác :D ), tuy nhiên sau 1 thời gian cũng ko có ưu điểm nhiền, nên sắp tới cũng sẽ đóng cửa lại Iteen

http://tuoitredonganh.net/iteen/

CÒn về việc tại sao tạo nhiều box nhạc khác nhau trên TTDA, thì vì lý do: Nhạc được chia sẻ khá nhiều, và tiện cho việc tìm kiếm nhạc, nên Admin đã chia ra 1 số box chính, như vậy việc chia sẻ và nghe cũng được thuận tiện hơn.

Tương lai sẽ thống nhất ko xây dựng hệ thống nghe nhạc riêng, mà tích hợp vào các box và bài viết trên diễn đàn.

có gì bạn cứ góp ý, cám ơn sự góp ý của bạn, nhưng nếu bạn còn có khó khăn gì có thể gửi yêu cầu tại đây.

Bên trên