Đề nghị Admin sửa giúp cái tên Box!

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Đề nghị Admin sửa cái tên Box của Pokemon-Crew thành Forces-Crew để tránh nhầm lẫn.

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Chắc đến mai là sửa được thôy em ak...cứ từ từ....box mới đương nhiên là phải gặp nhiều cái khó rồi..

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:54 PM ----------

ờ ờ đúng rồi!sửa hộ bọn em nha!
cả nhà ủng hộ thỳ vỗ tay đi:hoanho:

Thế nhóm đã quyết định ai làm Mod chưa hả em?
50charrrrrrrrrrrrr

---------- Post added at 04:56 PM ---------- Previous post was at 04:54 PM ----------

tỐy p/M nýK yahu kỦa admin ík ;))
h các admin kòn đi fởn rồi ạk =))

Em này ở Kim ak? nhìn quen quen hình như chưa gặp bao giờ. :|

B-Boy_Racy

Trưởng Ban Quản Lí
Có ẩn tích cái j` đâu ông anh!nhóm em ở Vĩnh Ngọc nè!
anh Tú ở VTM nói là chắc khoảng sáng nay là sửa xong cho ọn em cái box mà bây h` vẫn là Pokemon à?
Anh Admin ơiiiiiiiiiii! sửa giùm tụi em điiiiiiiiii!làm j` kóa nhóm nào là Pokemon.
anh sửa thành Forces-Crew được hem?

Dandy

…VïP…
Đề nghị Admin sửa cái tên Box của Pokemon-Crew thành Forces-Crew để tránh nhầm lẫn.

Son_Hang

Thành Viên Vip
sửa làm cái j cơ chứ tạo như nào thì để nguyên như thế :22124305-2-5I2U:

Dandy

…VïP…
sửa làm cái j cơ chứ tạo như nào thì để nguyên như thế :22124305-2-5I2U:

Cái thằng này mày muốn fá đám hả?anh Tòng đây!mày đưng có fát biểu linh tinh!chuyện này ko đùa được đâu
:22124305-2-514064:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Vẫn chưa được à? Admin làm việc thiếu trách nhiệm thế nhỉ?
Chờ đợi thôi......Failure is not an option

Son_Hang

Thành Viên Vip
uk thế thì sửa cho nhóm đó đê đừng để như thế nữa
:22124305-2-RS26:
Sorry nhóm Forces--Crew nha:22124305-2-100B01:

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Cái thằng này mày muốn fá đám hả?anh Tòng đây!mày đưng có fát biểu linh tinh!chuyện này ko đùa được đâu
:22124305-2-514064:
em đùa thế thôi mà làm j` mà nóng thế :22124305-2-22b40:

iLoVeU

Moderator
Vẫn chưa được à? Admin làm việc thiếu trách nhiệm thế nhỉ?
Chờ đợi thôi......Failure is not an option

Các bạn làm việc thiếu khoa học, ko nên đổ lỗi cho người khác. Nếu góp ý gì thì vào Box Góp ý - Thắc mắc chứ post lung tung thì ai thấy mà giải quyết yêu cầu đề nghị của các bạn được. Lần sau từ chủ Topic yêu cầu thì vào đúng box.
Ở TTDA có tới hơn 100 box làm sao mà Admin xem hết được.

Mà trưởng nhóm không spam các chủ đề giống nhau nữa.
Cần xây dựng box có chất lượng = những bài viết hay và đặc sắc về nhóm... Hơn là các bài chém gió, có như vậy ngay từ cách nhìn về nhóm mọi người đã có cảm tình và thường xuyên ghé thăm vào box của các nhóm.

Tên box đã được 1 admin nào đó thay đổi, chúc nhóm thành công.

Ai quản trị box này thì cố gắng làm tròn nhiệm vụ, dọn dẹp các bài vi phạm nội quy của diễn đàn.

poppinTNT

Thanh Niên Xóm
anh em FC nhớ rút kinh nghiệm. làm gì cũng phải bình tĩnh. để QTV phải nói rồi đấy. :D

Bên trên