đây là một đoạn nhật ký của mình các bạn thử đọc và xem sao hổ mình

T

tungbeo

Guest
Em là mối tình đầu của tôi. Mối tình đầu đẹp đẽ ấy đã kéo dài suốt ba năm qua. Bao nhiêu yêu thương, bao nhiêu mơ ước và hi vọng, bao nhiêu hẹn ước và cố gắng... cuối cùng tôi cũng chẳng thể ở bên em như lời tôi đã hứa!
Yêu em ba năm qua... Khoảng thời gian ấy không quá ngắn ngủi để chúng tôi hiểu và chia sẻ cùng nhau những buồn, vui, sướng, khổ trong cuộc sống! Trong mắt tôi, em vẫn luôn là cô gái ngoan hiền và đoan chính hơn bất cứ một cô gái nào mà tôi đã gặp. Yêu em, thương em, tôi luôn chăm sóc và nâng niu em như một báu vật! Chưa một lần tôi đòi hỏi sự dâng hiến thể xác của em, chưa một lần tôi để cho những ham muốn dục vọng tầm thường thắng nổi lí trí của mình... Chưa bao giờ tôi dám chạm vào cơ thể em, mặc dù đã bao lần hai đứa ở bên nhau và em cũng không kiềm chế nổi những khát khao yêu đương của chính mình... Nhưng, tôi vẫn luôn giữ lời hứa với em: sẽ lấy em làm vợ và gìn giữ sự trong trắng cho em đến tận đêm tân hôn ngọt ngào mà hai đứa đang chờ đợi!

Và rồi, trong một lần cơ quan cử tôi đi công tác hơn một tháng ở Thái Lan. Trong khoảng thời gian ấy tôi đã nhớ và lo lắng cho em rất nhiều! Không có tôi chăm sóc, không có tôi bên cạnh, không có tôi đưa đi chơi mỗi buổi tối... chắc hẳn rằng em sẽ rất buồn! Lúc ấy, chỉ ước ao được nhanh chóng trở về nước, được nhìn thấy gương mặt rạng ngời của em, được ôm em trong vòng tay ấm áp và cảm nhận nụ hôn nồng nàn em trao... Nhớ! Nỗi nhớ em nguyên vẹn và cháy bỏng hơn bao giờ hết...!

Ngày trở về, em thật duyên dáng trong chiếc váy màu xanh dương ra đón tôi ở sân bay. Trông em lúc ấy dịu dàng và quyến rũ hơn bao giờ hết! Tôi chạy đến, ôm chầm lấy em... và mong mỏi trở về nhà để được ôm em trong vòng tay, được hôn em đắm đuối để thoả nỗi nhớ mong sau hơn một tháng xa em!
Bao nhiêu nhung nhớ, bao nhiêu yêu thương, bao nhiêu cảm xúc bị kìm nén bấy lâu... tôi ôm chầm lấy em, cuồng dại hôn lên đôi môi chúm chím đỏ mọng của em và cũng trong lúc yêu đương nồng cháy ấy, tôi đã không thể kiềm chế được những cảm xúc của mình... Tôi vội vàng xé toạc chiếc váy mỏng manh trên người em, bò trườn và hôn hít khắp cơ thể quyến rũ của em! Trong phút giây hoan lạc ấy, tôi cảm nhận được trái tim đang loạn nhịp trong g ngực em... Và tôi không thể dừng lại những hành động của mình khi nghe những tiếng rên rỉ nhẹ nhàng của em trong khoảng không gian lắng đọng chỉ có hai đứa!

Nhưng rồi, tôi hốt hoảng giật mình khi nghe thấy tiếng khóc nức nở của em... Cứ tưởng tôi đã làm tổn thương hay khiến em đau đớn... Nhưng, không! Trong phút giây sung sướng tột đỉnh ấy, tôi nhận ra những giọt nước mắt hối hận của em và tôi dường như chết lặng đi khi nghe em nói : "Em xin lỗi! Em đã nói dối anh rất nhiều! Em không còn trắng trong và đoan chính như những lời em vẫn nói!".

Tôi buông tay em ra, giận giữ và muốn phá tung tất cả. Tôi gào thét, muốn đánh đập hết mọi thứ trong c nhà bé nhỏ này! Và trong phút chốc, em trở thành người con gái đáng khinh thường hơn bao giờ hết. Tôi cầm lấy cổ tay em, ghì sát em xuống giường và lg mạ em như một cô gái hư hỏng đứng đường đêm đêm trên phố vậy! Ghê tởm và kinh khủng hơn bao giờ hết!
Em chỉ biết ôm lấy chiếc váy rách nát, lặng lẽ nép mình trong góc tường và

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
j nhật kí mà làm topic ở đây
nhưng được kái anh péo bit viết có dấu òy đấy :22124305-2-64V94::22124305-2-64V94::22124305-2-64V94:

trinkutul

Người con Cổ Loa
Ngu thế ,chén xong òy giận ,làm như thế chả kiếm chác được gì ,yêu đương bây giờ không nhanh thì thằng khác nó chén mất chứ có gì đâu,chưa cha nào ngu như cha này.Hic mình thông cảm với hoàn cảnh của bạn.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=vCzGIlp60DM&playnext_from=TL&videos=IGDJOTfbOSs[/YOUTUBE]
buồn thật

lily_wangz

yoyo cici
Thật là bất công khi con trai chăng cần phải gữi gìn thỏa i mái vui thích, còn con gái lúc nào cũng phải giữ
khư khư cái ngàn vàng đó. Nếu bị mất thì bị mọi người coi thường và sỉ nhục, Tại sao ở cái thời đại này mottj
quan điểm cổ hủ này vẫn tồn tại trong rất nhiều người con trai. Tôi cho rằng đấy là sự ích kỷ của đàn ông.
Anh bạn có biết a cho rằng một cái ngàn vàng kia đã mất thì cô gái đó không còn giá trị gì nữa nhưng a
có biết rắng học thức, sự ngoan hiền thông minh nết na kia đáng giá trăm vàng triệu vàng và tỉ vàng...
A có biết rằng a là một kẻ đại ngốc khi để mất một người con gái triệu vàng kia không chỉ vì thứ nghìn
vàng hư vô kia sao....?

BB♥KT

... Homesick ...
Thật là bất công khi con trai chăng cần phải gữi gìn thỏa i mái vui thích, còn con gái lúc nào cũng phải giữ
khư khư cái ngàn vàng đó. Nếu bị mất thì bị mọi người coi thường và sỉ nhục, Tại sao ở cái thời đại này mottj
quan điểm cổ hủ này vẫn tồn tại trong rất nhiều người con trai. Tôi cho rằng đấy là sự ích kỷ của đàn ông.
Anh bạn có biết a cho rằng một cái ngàn vàng kia đã mất thì cô gái đó không còn giá trị gì nữa nhưng a
có biết rắng học thức, sự ngoan hiền thông minh nết na kia đáng giá trăm vàng triệu vàng và tỉ vàng...
A có biết rằng a là một kẻ đại ngốc khi để mất một người con gái triệu vàng kia không chỉ vì thứ nghìn
vàng hư vô kia sao....?

... Bạn này nói hay! Nhưng nếu là tôi, tôi cũng vẫn k tha thứ! Liệu bạn có tưởng tượng đc ra cảnh mà ng ta yêu thật lòng, thề nguyền, hẹn ước và giwux cái cai trong sáng ấy cho nhau? Uhm thì điều đó thật khó, cũng có lúc con người ta k thắng nổi cái ranh giới mong manh mà bất tận ấy, nhưng bạn ơi, người ta yêu thật lòng, luôn đem người yêu của mình ra làm thần tượng! Và chắc bạn cũng biết khi mà hình tượng đã sụp đổ thì như thế nào rồi đấy! Tôi tin nv nam cũng như vậy, k bừa bãi, k lăng nhăng, liuôn kiềm chế đến mức tối đa có thể! Khi mà người đàn ông đã có nhưng cương quyết như vậy mà đối phương đã...thì thật là k công bằng! K công bằng với t.y của a ấy, k công bằng với những năm tháng "nhịn" khốn khổ và cũng không bằng với những gì a tự hứa bảo vệ, giữ gìn suốt năm tháng qua... Haizzzzz.... Nếu đây là nhân vật có thật thì mong a hãy bỏ qua, e bít là rất khó nhưng y lấy người con gái chứ đừng vì cái...của cô ấy mà mất đi 1 t.y nồng cháy! K thể ss tình yêu cao đẹp với cái... được! A nhỉ?

-:I:zu:-:zu:I:-

Thanh Niên Xóm
khổ thân .........................................:thatvong::thatvong::thatvong:

lily_wangz

yoyo cici
Ec! đúng là đàn ông trong bất kể phương diện nào cũng bênh nhau. Tại sao mọi người không nghĩ đó là một nhu cầu tất yếu của cuộc sống đi, cũng như ăn cơm uống nước hàng ngày. Tại sao cứ phải quan trọng hóa vấn đề nhỉ?
Ông trẻ cho xin cái nik chát kái, hum nào chem nhau típ

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

ec! SAo mọi người không nghĩ đó là nhu cầu tất yếu của cuộc sống đi, nó cũng giống như ăn cơm uông nước hàng ngày. Sao cứ phải quan trọng hóa vấn đề thế nhỉ? Ông trẻ cho xin kái nik hum nào chem típ

BB♥KT

... Homesick ...
Ec! đúng là đàn ông trong bất kể phương diện nào cũng bênh nhau. Tại sao mọi người không nghĩ đó là một nhu cầu tất yếu của cuộc sống đi, cũng như ăn cơm uống nước hàng ngày. Tại sao cứ phải quan trọng hóa vấn đề nhỉ?
Ông trẻ cho xin cái nik chát kái, hum nào chem nhau típ

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

ec! SAo mọi người không nghĩ đó là nhu cầu tất yếu của cuộc sống đi, nó cũng giống như ăn cơm uông nước hàng ngày. Sao cứ phải quan trọng hóa vấn đề thế nhỉ? Ông trẻ cho xin kái nik hum nào chem típ

K bênh tí nào! Còn nếu như đó mà là nhu cầu hàng ngày như ăn kơm uống nước nữa thì..... :22124305-2-631451: hihi...
... Nick chat như nick 4rum basketball_boy2000 rắt hân hạnh khi bị người đẹp "chém" :D ...

Mr.King

Nhìn Cái Giề
nhật ký đem ra phơi bày pó tay với lão này nhìn cách viết ảo vãi

suiz

Thanh Niên Xóm
trời ơi cái bạn này có phần nhật kí online sao k post vào đó chứ

iLoVeU

Moderator
cái này mà gọi là YÊU à???
YÊU mà chỷ vì cái đó mà có thể lăng mạ ng con gái sao? Cái đó gọi là dục vọng thì đúng hơn.
COn gái thật khổ, quan hệ rồi thỳ là mất trih trắng, ko còn já trị vs đàn ông.
Con gái, nói chug, đối vs đàn ông, chỷ mag đến cảm jác hoan lạc bởi thể xác, chỷ là cái chỗ trút ưu fiền of đàn ông thôi.
Đàn ông thật xấu xa

BB♥KT

... Homesick ...
cái này mà gọi là YÊU à???
YÊU mà chỷ vì cái đó mà có thể lăng mạ ng con gái sao? Cái đó gọi là dục vọng thì đúng hơn.
COn gái thật khổ, quan hệ rồi thỳ là mất trih trắng, ko còn já trị vs đàn ông.
Con gái, nói chug, đối vs đàn ông, chỷ mag đến cảm jác hoan lạc bởi thể xác, chỷ là cái chỗ trút ưu fiền of đàn ông thôi.
Đàn ông thật xấu xa

... Ây chết, con bé nói thế k được! Nếu mà chỉ là dục vọng thì con bé k để ý rồi! E k đọc đc rằng ng đàn ông đã phải kiềm chế đợi đến ngày cưới àh? Nếu là 1 người đàn ông tồi tệ như con bé nói thì liệu anh ta có phải khổ sở nhẫn nhịn?
... Nếu con bé nói con gái chỉ mang đến cảm giác hoan lạc về thể xáccho đàn ông thi con bé đang tự hạ thấp giá trị của người con gái, người phụ nữ đấy! Con bé nghĩ sao về về những người mẹ, người vợ của những người đàn ông thành đạt? K có họ luôn ở bên và làm hậu phương vững chắc thì đàn ông tụi an cũng :22124305-2-T5224: .... Con gái là phần quan trọng nhất của thế giới, k có họ chắc gì đã có đánh ghen? Có điệu đà? Có chủ nghĩa kute? Có .... Nói chung, con gái thật tuyệt! :22124305-2-631451:
Ý con bé sao? ok chứ???? :22124305-2-B9591:

iLoVeU

Moderator
Hỳ. Em đang nói là đối với đàn ông, đa số đều nghĩ như thế.
Chứ ai hạ thấp con gái làm chi.
A Bét nói đúng, nhưg mà chỉ vì cô kia đã mất ... rồi nên ng đàn ông có thể lăng mạ phụ nữ sao? Thế ko fải là quá coi trọng hìh thức sao

BB♥KT

... Homesick ...
Hỳ. Em đang nói là đối với đàn ông, đa số đều nghĩ như thế.
Chứ ai hạ thấp con gái làm chi.
A Bét nói đúng, nhưg mà chỉ vì cô kia đã mất ... rồi nên ng đàn ông có thể lăng mạ phụ nữ sao? Thế ko fải là quá coi trọng hìh thức sao

... Chài, con bé lại mắc lỗi???? Cái ngàn vàng theo con bé chỉ là hinhg thức?? :22124305-2-413N8: ....
... Còn chuyện lăng mạ thì đúng là cũng khó để chấp nhận đc! nhưng nếu e là a ta e làm gì? Sau những tháng ngày kìm nén, bảo vệ, giữ gìn cho nhau. Để rồi....??? E làm tnao khi là 1 thằng đàn ông? Khóc :22124305-2-K2553: ... Úynh lộn??? :-ss ... Nói chung là lăng mạ ngay lúc đấy a nghĩ còn tốt hơn là đem mối hận trong lòng rồi về nhà nghĩ cách trả thù đời! Con bé nhỉ????

iLoVeU

Moderator
uh hén. hjhj
Nghe a Bét nói, xuôi rùi, thôg rùi.
Căn bản là em ức chế vì cái anh chàg kia chia tay cô kia chỷ vì cái đó.
Nhịn bao năm thỳ đã sao, chỷ để cuối cùg là chia tay vì cô mất trog trắng. Hiểu nhau mà thế sao. chậc

BB♥KT

... Homesick ...
uh hén. hjhj
Nghe a Bét nói, xuôi rùi, thôg rùi.
Căn bản là em ức chế vì cái anh chàg kia chia tay cô kia chỷ vì cái đó.
Nhịn bao năm thỳ đã sao, chỷ để cuối cùg là chia tay vì cô mất trog trắng. Hiểu nhau mà thế sao. chậc

... Ai chắc đc là gã đó chia tay? Biết đâu ng ta yêu thương thật lòng thì có theer bỏ qua mọi chuyện mà? ...
... T.y mà, k gì là k thể cả :D ... :22124305-2-631451: ... Cái này chắc con bé biết rõ ;)) ...

administrator

Administrator
Staff member
Đọc mãi rùi, giờ mới vào CM được :D.
Viết nối để đi về nhà cơm nước nào.

Việc này tùy quan niệm của mỗi người. Và tùy dân tộc, giới tính mà mọi người có quan niệm và cách nhìn khác nhau.

Quan điểm chung: Đó là việc bình thường, Nhưng con người khác con vật ở chỗ Biêt suy nghĩ và chọn thời điểm
Tuy nhiên nó sẽ phải căn cứ vào: Yếu tố tuổi tác, gia đình, mối quan hệ xã hội...

Chú bét nói chuẩn, có lẽ anh chàng đấy nghĩ vậy, không đơn giản để chấp nhận hình tượng mình bị sụp đổ :) tất nhiên là con người sẽ có phản ứng khác nhau, nhưng ở đây anh ta làm hơi quá đáng.

Nếu muốn chia tay thì ko nên lăng mạ, còn nếu lăng mạ rồi, vẫn chia tay, hãy xin lỗi cô gái.
1 cái chia tay có tình cảm... thể hiện mình ;)/

Chúc các bạn hiểu rõ vấn đề và có quan niệm đúng. Hãy biết dừng đúng lúc.

BB♥KT

... Homesick ...
Đọc mãi rùi, giờ mới vào CM được :D.
Viết nối để đi về nhà cơm nước nào.

Việc này tùy quan niệm của mỗi người. Và tùy dân tộc, giới tính mà mọi người có quan niệm và cách nhìn khác nhau.

Quan điểm chung: Đó là việc bình thường, Nhưng con người khác con vật ở chỗ Biêt suy nghĩ và chọn thời điểm
Tuy nhiên nó sẽ phải căn cứ vào: Yếu tố tuổi tác, gia đình, mối quan hệ xã hội...

Chú bét nói chuẩn, có lẽ anh chàng đấy nghĩ vậy, không đơn giản để chấp nhận hình tượng mình bị sụp đổ :) tất nhiên là con người sẽ có phản ứng khác nhau, nhưng ở đây anh ta làm hơi quá đáng.

Nếu muốn chia tay thì ko nên lăng mạ, còn nếu lăng mạ rồi, vẫn chia tay, hãy xin lỗi cô gái.
1 cái chia tay có tình cảm... thể hiện mình ;)/

Chúc các bạn hiểu rõ vấn đề và có quan niệm đúng. Hãy biết dừng đúng lúc.

... Ghê chưa kìa! V.c nhà bác admin vào ptich dữ liệu để chiến e kìa... KK...
... Mỗi người 1 quan điểm, quan điểm của e là chung cho tát kả :22124305-2-1062353:

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
ơ .hơ nhật ký sao lại để choa nguười khác đọc được .....................................kái này k gọi nàk nhật ký

Bên trên