Cs lòg ng` thật khó đoán các mem Crazy ạk!!!

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
27/12/2009 (Âm lịk ạk)
Sau b? giao lưu 0f các nhóm hip hop như MTF, Crazy, Toxic, VTM.... thì tớ - là 1 mem kũ 0f Cr kùg vs 5 chị e nữa kũg đã từg là mem 0f Cr đến kug để tham dự b? giao lưu.
Nếu bạn nào có biết chuyện trc ngày giao lưu 0f Cr thì biết đọc topic 0f mìg sẽ hĩu còn nếu k hỉu thì mìg cũg bó tay. Đại loại là đã từg là mem nhưg h` k kon là mem nữa. Hum í tớ vs 5 c e: tớ - L-CiCi, Lynk[Min], N-Kandy, B.Lolly, T-Oishi đến để tham dự cuộc giao lưu này. Như lời trưởg nhóm Cr đã nói là: "nếu đủ tự tin thì lên battle đi" tn này đc gởi cho LM cách ngày 27 vài bữa thì tại sao hum í B-boy Cr lại k cho mem Girl Cr đấu tiếp vs chúg tớ nhỉ(!?). Thắc mắc gê! Kêu battle từ mấy hum trc kũg khoảg hơn tuần chứ ít đou sao đến lúc đấy lại ... Tớ thật sự chán vs nhữg lời mà TRƯỞG NHÓM CRAZY đã nói. K chỉ thế mà chíg 1b-boy trc là thầy dạy chúg tớ (Ân Hồg) kũg nói hum 27 lên đấu thì đấu kòn lên cổ vũ thì ở nhà cơ mà? Sao lại thay đổi liên xoàh xoạh như thế. Hixxx......
Sau khi các nhóm đã ra về gần hết chúg tớ vẫn nc vs b-boy Ân, LM kả Ân đều đồg í là sau ngày 27 này xog thì ngày đầu tiên khi đi tập sẽ là ngày tớ vs mem girl í đấu lại vs nhau. Tớ thật sự k muốn đấu nữa nhưg chị LM đã nc vs Ân như thế thì chúg tớ cũg chấp nhận thui, nhưg có 1 đk mà có thể các bạn k biết nếu tớ k nói ra thì các bạn lại b? tớ là íck kỷ bởi các bạn girl í có đc sàn tập là Kug (chúg tớ đâu có) có ng` kèm kặp dạy bài thế lọ thế chai (chúg tớ cũg chỉ là học sih mới đi tập nên biết kái gì đâu) cho nên B-boy Ân đã đồg í vs quyết địg để cho côg bằg các mem girl ấy sẽ tự tập k có ai chỉ dạy tập ở nhà thì k kấm nhưg tập là tự tập các b-boy cr sẽ để các bạn í tự túc!! Tớ và các bạn đã tin lời đó bởi chúg tớ rất rất nể ank Ân
... Nhưg bây giờ...
Tớ thật k ngờ ng` tớ koi trọg, nể trọg như vậy lại là ng lật lọg :quaijday::quaijday: ngay ngày hum sau kác mem girl Cr lại vẫn tập bt thậm chí là tập rất chăm tại Kug nếu như kác bạn í tự tập vs nhau thì tớ kũg ủg hộ thoy nhưg ... các bạn í lại đc các b-boy Cr dạy từg li từg tí dạy bài ... thì tớ k hiểu là lời nói ấy có bao nhiu trọg lực nữa(!?) Sự lật lọg này đc giải thik vs lí do là: bị Toxic chém quá nh` làm tất kả để lấy lại dah dự cho nhóm(!?) .... Bất lực...!!!! Lấy dah dự mà lật lọg thì kái dah dự ấy có kòn tốt đẹp nữa hay k....
Chúg tớ đấu k f? là muốn xin lại về nhóm mà có lẽ nếu đủ khả năg chúg tớ cũg sẽ k về. Như kác bạn biết nếu f? chọn thì kái tớ chọn sẽ là tìg bạn 1 tìg bạn chân chíg. :)
Các bạn kũg biết ank Ân kũg là 1 cựu mem 0f Cr đc mọi ng` trog Cr tôn trọg vệi mà kái sự tôn trọg ấy trog tớ đã mất đi rất nh` có lẽ bio chẳg kòn nữa...
Và tớ xin thôg báo là trận đấu giữa bọn tớ và mem girl Cr chíg thức bị hủy bỏ do nhữg lời đág tôn trọg ấy k đủ trọg lực cho bọn tớ tin tưởg!!
Tớ thật sự k ngờ lòg ng` lại khó đoán như vệi. K kòn f? biết nói gì hơn chỉ biết chúc các bạn thàh côg!
Chúg ta đag đi 2 kon đườg # nhau và kũg có thể k bio nhìn mặt nhau nữa nhưg tớ k hối hận vì nhữg gì chúg tớ đã đag và sẽ làm. Sẽ luôn sát cáh bên nhau f? k nào chị em Will Win Crew
- The end -

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
chuyỆn nÀy triỆu ngưỜi biẾt, tỶ ngưỜi hAy rỒi em
khÔng giỮ nỔi 1 lỜi nÓi ---> thẤt vỌng trÀN trỀ
ôi thÔy mẶc kỆ
chỴ chẢ quAn tÂm nỮa em Ạk
CR chỉ lÀ 1 cƠn ác mỘng, tỉnh rỒi lÀ quÊn
hẾt hẾt hẾt
đà tỪng cÓ 1 người anh, 1 người bẠn mình rẤt rẤT cOi trỌng, nhưng người bẠn ấy chỶ cÒn trOng giẤc mƠ thÔy. quÊn đYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY!!!!!!!!!

tỉnh lại đi cưng : hãy coi đấy như một giấc mơ , hãy quên đi tất cả kí ức xấu những cơn ác mộng mà hãy vui vẻ ngẩng cao đầu cươi môt cái nao cuoideucuoideucuoideucuoideu chả có gì phải nối tiếc cả , năm mới rồi mà .hihi cả nhà ơi em iu mọi người nhìu nhìu , hãy kệ họ đi , họthichs làm gì thì làm , sống xấu xa thi trời phạt ,anh em mình bbaay giờ chỉ có 4 chữ: ăn ngủ chơi học :eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

:chopchop::chopchop:trùi...ko hỉu nội tình ntn nhưng vẫn vào chi sẻ và uh bạn..! :P..gắng lên nhé :-J :-bd>>>!!!!!

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:aoi::aoi: Cứ tình hình thế này chắc phải lập 1 box riêng cho WWC (Wait WC - đợi Wiliam Cường ) đàm tiếu về việc này quá. Không biết là bao nhiêu người nhắc lại nữa. Năm mới tới, năm cũ qua đi thì những gì ở quá khứ bỏ qua đi, làm gì phải nhắc lại ghê gớm thế.

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
ôI :laumohoi::laumohoi::laumohoi:
hýP hỐp vÀ nyỀm đAm mÊ :khocroi::khocroi:
e ủG hỘ cKỵ lyNk hÂm [ kẠ 2 cKỵ lyNk hÂm :soquaco::soquaco::soquaco: ]
cỐ lên mẾi cKỵ :aoi::aoi::aoi:

hix lâu ko vào wed này .Có nhìu chuyện xảy ra nhỉ :maoi::maoi:
D.A có thêm 1 nhóm mới Will Win Crew :Doion::Doion:
Chúc nhóm e pt nhé :yeutheco::yeutheco:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
Quên đi thôy chứ ai nhắc lại làm gì :thahoi: chỉ là dòg tâm sự 0f CiCi hoy Box nhật ký 0nl màk :nguongoi: k biết giữ bạn thì chẳg có bạn đôu :Doion:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
tỉnh lại đi cưng : hãy coi đấy như một giấc mơ , hãy quên đi tất cả kí ức xấu những cơn ác mộng mà hãy vui vẻ ngẩng cao đầu cươi môt cái nao cuoideucuoideucuoideucuoideu chả có gì phải nối tiếc cả , năm mới rồi mà .hihi cả nhà ơi em iu mọi người nhìu nhìu , hãy kệ họ đi , họthichs làm gì thì làm , sống xấu xa thi trời phạt ,anh em mình bbaay giờ chỉ có 4 chữ: ăn ngủ chơi học :eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

hehe. Tk chOa em Nhung iÊu quÝ cỦa chỴ vỲ đoẠn vĂn hAy
:nguongoi::nguongoi::nguongoi:

Quên đi thôy chứ ai nhắc lại làm gì :thahoi: chỉ là dòg tâm sự 0f CiCi hoy Box nhật ký 0nl màk :nguongoi: k biết giữ bạn thì chẳg có bạn đôu :Doion:

Tk chOa em Lynk phÁt khÔng lẠi khÔng thẤy chỴ TK lẠi dỖi
hờ hờ
cuoideucuoideucuoideucuoideu

hix lâu ko vào wed này .Có nhìu chuyện xảy ra nhỉ :maoi::maoi:
D.A có thêm 1 nhóm mới Will Win Crew :Doion::Doion:
Chúc nhóm e pt nhé :yeutheco::yeutheco:

hí hí
TK anh Hoàng nhỐp nhỚ!!!!!!!!!
:Dima::Dima::Dima::Dima::Dima::Dima:

ôI :laumohoi::laumohoi::laumohoi:
hýP hỐp vÀ nyỀm đAm mÊ :khocroi::khocroi:
e ủG hỘ cKỵ lyNk hÂm [ kẠ 2 cKỵ lyNk hÂm :soquaco::soquaco::soquaco: ]
cỐ lên mẾi cKỵ :aoi::aoi::aoi:

hic hic
em Ơi
chỶ có Lynk CiCi lÀ hÂm thÔy
chỴ lÀ Lynk bỲnk thường ;));));));));));));))

:aoi::aoi: Cứ tình hình thế này chắc phải lập 1 box riêng cho WWC (Wait WC - đợi Wiliam Cường ) đàm tiếu về việc này quá. Không biết là bao nhiêu người nhắc lại nữa. Năm mới tới, năm cũ qua đi thì những gì ở quá khứ bỏ qua đi, làm gì phải nhắc lại ghê gớm thế.

lÃo nÀY ý kiẾn gì đÂy
thick lÀm phẢn à???
hờ hờ
em Lynk CiCi đà viẾt vÀo mỤc nhẬt kÝ lÀ phẢi cÓ mỤc đích
:thedo::thedo::thedo::thedo::thedo::thedo:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
nÓy ckUg lyNk nàO kŨn hÂm hýT :luotqua::luotqua::luotqua: :mylove::mylove:
tRừ e :uongncda::uongncda::uongncda:
hEhÊ:angel::angel:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
lÃo nÀY ý kiẾn gì đÂy
thick lÀm phẢn à???
hờ hờ

:choangluon::choangluon: Phản nào thế ? Chồng bao giờ chả theo các vợ. Thôi tôi xin không phản nữa. Chỉ bật cái tên nhóm nhẩy là UYn Uyn gì gì thoai, OK hén ?

iLoVeU

Moderator
Willwin Crew , Gọi là W2c cho đẹp :khocroi:

Hôm nọ trưởng nhóm này có P!M và để lại lời nhắn với all_onlylove về việc thành lập box cho nhóm, nhưng do chưa có thông tin gì nên cũng chưa dàm tạo box riêng :yeutheco:

cậu ơi lập cho tớ 1 cái box WillWinCrew hộ tớ với. Cho vào mục các nhóm hiphop ý nhá. À còn việc nữa, sao lại del mấy nick của nhóm tớ đi đấy : willwin-T , willwin-N , willwin-Y....
Nick có chủ cả đấy , không phải lập ra lung tung rồi bỏ đấy đâu. Lấy lại nick giùm tớ đi hic hic

Từ năm ngoái đền giờ ;)) chưa thấy P!m lại nên không rõ họ có muốn sinh hoạt trên TTDA hay không:nguongruinha:.

Việc này cả nhóm nên thống nhất ý, và nếu muốn thì Góp ý với BQT :).

Còn Elino Ân thì hôm giao thừa mình gặp ở Cung Văn Hóa, ra bắt tay và chúc mừng năm mới rùi :) :aoi:

Việc gì cũng có nguyên nhân của nó, trước khi phán xét 1 ai đó, hãy xem xét thật kỹ, tìm ra nguyên nhân, tránh hiểu lầm và mất đoàn kết.

Không rõ việc gì, chỉ đọc, không dám CM nhiều.

:yeutheco: Sống trên đời cần có 1 tấm lòng để gió cuốn đi

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
nÓy ckUg lyNk nàO kŨn hÂm hýT :luotqua::luotqua::luotqua: :mylove::mylove:
tRừ e :uongncda::uongncda::uongncda:
hEhÊ:angel::angel:

chỴ sỬa lẠi chO em tÝ xÍu nhỚ
chỴ ko hÂm, Lynk CiCi ko hÂm
chẢ Lynk nÀo hÂm hẾt trỪ em
ô hÔ hÔ
cuoideucuoideucuoideucuoideucuoideu:sutne::sutne::sutne:

Willwin Crew , Gọi là W2c cho đẹp :khocroi:

:yeutheco: Sống trên đời cần có 1 tấm lòng để gió cuốn đi

Tú hÂm cÓ khÁc
khÔng ai gỌi lÀ W2C mà đƠn giẢn chỶ gỌi lÀ W2 thÔI
hÂm hÂm hÂm :boirimui::boirimui::boirimui::boirimui:
hehehe:choioi::choioi:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
hehe. Tk chOa em Nhung iÊu quÝ cỦa chỴ vỲ đoẠn vĂn hAy
:nguongoi::nguongoi::nguongoi:

Tk chOa em Lynk phÁt khÔng lẠi khÔng thẤy chỴ TK lẠi dỖi
hờ hờ
cuoideucuoideucuoideucuoideu

hí hí
TK anh Hoàng nhỐp nhỚ!!!!!!!!!
:Dima::Dima::Dima::Dima::Dima::Dima:

hic hic
em Ơi
chỶ có Lynk CiCi lÀ hÂm thÔy
chỴ lÀ Lynk bỲnk thường ;));));));));));));))

lÃo nÀY ý kiẾn gì đÂy
thick lÀm phẢn à???
hờ hờ
:thedo::thedo::thedo::thedo::thedo::thedo:

chả thế her mà L này k hâm nák mấy mụ kia thik chém hog :thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh:

chỴ sỬa lẠi chO em tÝ xÍu nhỚ
chỴ ko hÂm, Lynk CiCi ko hÂm
chẢ Lynk nÀo hÂm hẾt trỪ em
ô hÔ hÔ
cuoideucuoideucuoideucuoideucuoideu:sutne::sutne::sutne:

Tú hÂm cÓ khÁc
khÔng ai gỌi lÀ W2C mà đƠn giẢn chỶ gỌi lÀ W2 thÔI
hÂm hÂm hÂm :boirimui::boirimui::boirimui::boirimui:
hehehe:choioi::choioi:

đúg r` chỉ thế thôy :lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau::lacludau: Mà LM thì hâm có bằg r` kưg ạk chị chưa thi lấy kái = đấy đc chưa đủ trìg :soquaco::soquaco::soquaco::soquaco::soquaco::soquaco:

ai bát nạt máy bà chị em dấy nhở , không hâm đ:leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu:âu chỉ có ván dề thôi hahahahah

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
ai bát nạt máy bà chị em dấy nhở , không hâm đ:leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu:âu chỉ có ván dề thôi hahahahah

hơ cóa kon bé nó hổg hỉu chịn í mờk :angel::angel::angel::angel:

Còn Elino Ân thì hôm giao thừa mình gặp ở Cung Văn Hóa, ra bắt tay và chúc mừng năm mới rùi

Việc gì cũng có nguyên nhân của nó, trước khi phán xét 1 ai đó, hãy xem xét thật kỹ, tìm ra nguyên nhân, tránh hiểu lầm và mất đoàn kết.

Không rõ việc gì, chỉ đọc, không dám CM nhiều.
:leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu::leuleu:

ko rõ cho kên đừng tham ja vào chuyện này , dể họ tự giải quyết đi ,

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
:)) kòn gì mà giải vs quyết lên nhà chị chơi đê =)) :mylove::mylove::mylove::mylove::mylove::mylove:

e đang bị giốt trong nhà đây nè chán quá cơ . chém gió đi chị e ơi hhohoho mà mừng 7 cả đội mình đi chơi tiếp nhỉ , hôm đấy em mang máy ảnh di dể chụp kiểu anh kỉ niệm cả đội mill min đi chơi hahah mà bà nt cho mấy bà kia nha máy e hết tiền rồi độ này đói kém quá

Bên trên