Crazy Crew Tuyển B-boy và B-girl

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
nhóm crazy tuyển thành viên thì kệ nhóm đấy
:15: mấy đứa nhóm khác xen vào phá đám làm gì
:eek:nion-head3: nheck

Nhếch cũng éo cần mày xen vào Mày mý là thằng nhếch ý :eek:nion-head10:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
mấy thằng more than crew chúng mày thick chém j`...thjk thj battle đừng có chém...đã là 1 bboy là phải chiến đấu bằng kĩ năng là phải đấu đá trên sàn...thick thì lúc nào Crazy crew cũng tiếp đón...thấy đủ sức thắng thì cứ tự nhiên...thắng đc Crazy rồi hãy chém....Listen to music....^^

gửi đến thằng tài zô...trình độ mày thì cũng chỉ đến mức đấy thôi à...mày tập bao nhiêu lâu rồi...bây jo vẫn còn bày đặt xin tập nhảy...mày tập bao nhjeu nam trời cũng chỉ để bằng thằng học sinh đi xjn tập ở nhóm khác à...hay more than crew chúng mày ko có j để mày học hỏi...hay la may ko tin tg? ko tự hào về more than crew của mày..nếu mày thick thì cứ lên tập..a e crazy sẽ chỉ bảo mày tận tình...nói thế thôi mày mà lên thì cũng đéo ai thèm để jz...mày đã có crew rồi lai con dj xin tap ở chỗ khác..kể cả mày chém thj mày lam thế cung khác đéo j` nói nhóm mày ko bằng nhóm tao...những cái thằng ko hết lòng vi crew của mình thì đéo nên mở mồm tự xưng la 1 bboy...tập nhảy ngoài thể hiện khả năng của mày..thj no còn day. may tư cách làm ng...hom nay crazy day. mày cái này...có tôn trọng ng khác thj ng ta mới tôn trọng lại mình...còn về khả năng của mày...mày muốn so sanh vs crazy thì về soi gương nhìn lại xem mày la ai..mày có những j...rồi nhin xem crazy crew hiện nay đang có những j...biet ng biet ta tram tran. tram thang'...mày hiểu chưa...
Mày hỏi lại sao bọn tao chém! Chém kệ tao mày hỏi lại thằng tuyển nhóm mày xem vào nhóm tao spam như thế nào mùk rồi mày hẵng nói nha! Học sinh CAry Mù cũng lắm chuyện bày đạt nhận xét chê bai nhóm khác.. Được rồi mún Sô lô mý tao cũng được. Tao tập không hưn ai nhưng tao đéo to mồm đây học sinh mù bày đặt vào chê bai nhóm khác không biết nhục à :cuoideu: Còn tao là một thành viên trong More-than-friend -Crew Cũng là một trong 4 người thành lập lại nhóm này. Tao biết nhóm tao không được như Cary nhưng bọn tao có niềm đam mê. Dù Battle cũng được không cần phải suy nghĩ vì bọn tao co niềm đam mê tất nhiên ai cũng có thì mới đi vào con đường Hiphop này.. nhưng hãy Nhìn Về tương lai Của Hiphop đông anh chứ không phải như thế này. Giờ nhóm ai nhóm người ấy Không có spam lung tung không cần nhận xét... :so1: Còn thằng Caryboy nếu mún sô lô thì xuống nhóm more-than-friend. Tốt nhất cấm nhận xét nhóm ai nhóm ấy Nhận xét:33:

Bboy_Crazy

Thanh Niên Xóm
Gửi đến Lynk[Min]: H_Big ( Hưng béo) là 1 thành viên của Crazy crew...Trong Crazy mọi người như anh em...e ngã anh nâng,anh em đoàn kết giúp đỡ nhau là chuyện đương nhiên..là phẩm chất của mỗi con người...anh em như thể tay chân...1 ng vẫn sống được nếu như không có tay có chân..nhưng sẽ vất vả khó khăn...tay không giúp con ng ta chạy nhảy đc nhưng tay lại để đi giày cho chân ko bị đau mặc áo cho ng thấy ấm..v.v..ko fai? là mọi người trong crew nên dựa vào nhau cùng nhau đi lên hay sao...nếu ko thi có crew có những anh em chung chí hướng cùng đam mê nhiệt huyết để làm j`...dù yếu hay mạnh nhưng H_Big vẫn là 1 phần của Crazy Crew...mất đi 1 chân thì kiềng đâu còn vững chắc...tất cả a e trong crazy ai ai đều quan trọng cả...ai cũng biết tự lập..ai cũng biết nỗ lực vươn lên...H_Big đã làm những j để có được những người anh em như thế...đã làm những j để tồn tại được trong crazy crew cho đến ngày hôm nay???...ngoài thể hiện khả năng ká nhân thì hiphop còn là 1 môn mang tính đoàn kết tập thể...Tại sao crazy crew lại đc nhu bây jo trong khi các thành viên không đoàn kết ko có khả năng...???

mày thằng nào là 1 trong 4 thành viên lập ra MTF...mày thjk khoe à..thế thì tiện thể cho mày biết tao la 1 trong 2 người lập nên crazy crew...cùng anh em đi lên tồn tại cho đến ngày hôm nay...mày thick thách đấu tao...ok..Captain crazy crew là tao đây...mày thick lúc nào tao cũng ok...tao sẽ ko để anh em crazy phải mất mặt...cho mày thấy anh em tao đã tập luyên như thế nào...mở to mắt ra ma xem Crazy Crew của tao gây dựng nên nó sẽ như thế nào...

procoda

em yêu cô gái hà lan
anh hoàng nói hay quá. súc động ( à gt luôn em việt lock)

B-Boy JuJuLix

»‡=•-» Locker ™ Franky «-
mình ko vào box của crazy bao h hum nay vào xem thấy chém nhau gê quá :eek:nion-head47:
mà ở đâu chém nhau thì ko thiếu a được :5:
mọi người chém đến đâu rùi nhỉ :eek:nion-head11::18:
hoa mắt ... rồi :eek:nion-head32:

anh hoàng nói hay quá. súc động ( à gt luôn em việt lock)

a post bài sau mày mà :eek:nion-head17:
nhầm a e :ngaiwa:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Chém gì nói thật mù :nhaynhot::nhaynhot:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Gửi đến Lynk[Min]: H_Big ( Hưng béo) là 1 thành viên của Crazy crew...Trong Crazy mọi người như anh em...e ngã anh nâng,anh em đoàn kết giúp đỡ nhau là chuyện đương nhiên..là phẩm chất của mỗi con người...anh em như thể tay chân...1 ng vẫn sống được nếu như không có tay có chân..nhưng sẽ vất vả khó khăn...tay không giúp con ng ta chạy nhảy đc nhưng tay lại để đi giày cho chân ko bị đau mặc áo cho ng thấy ấm..v.v..ko fai? là mọi người trong crew nên dựa vào nhau cùng nhau đi lên hay sao...nếu ko thi có crew có những anh em chung chí hướng cùng đam mê nhiệt huyết để làm j`...dù yếu hay mạnh nhưng H_Big vẫn là 1 phần của Crazy Crew...mất đi 1 chân thì kiềng đâu còn vững chắc...tất cả a e trong crazy ai ai đều quan trọng cả...ai cũng biết tự lập..ai cũng biết nỗ lực vươn lên...H_Big đã làm những j để có được những người anh em như thế...đã làm những j để tồn tại được trong crazy crew cho đến ngày hôm nay???...ngoài thể hiện khả năng ká nhân thì hiphop còn là 1 môn mang tính đoàn kết tập thể...Tại sao crazy crew lại đc nhu bây jo trong khi các thành viên không đoàn kết ko có khả năng...???

mày thằng nào là 1 trong 4 thành viên lập ra MTF...mày thjk khoe à..thế thì tiện thể cho mày biết tao la 1 trong 2 người lập nên crazy crew...cùng anh em đi lên tồn tại cho đến ngày hôm nay...mày thick thách đấu tao...ok..Captain crazy crew là tao đây...mày thick lúc nào tao cũng ok...tao sẽ ko để anh em crazy phải mất mặt...cho mày thấy anh em tao đã tập luyên như thế nào...mở to mắt ra ma xem Crazy Crew của tao gây dựng nên nó sẽ như thế nào...

okje battle Lun đước xem mày tn b0n tao không có chỗ tập hẳn hoi nhưng tùy chú mún thì anh chiều Thắng thua thế nào ùi hãy nói :eek:nion-head5:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện

Ô kìa có đứa gửi tn cho riêng mình mới sợ chứ. Cảm động phát sốt lên được. Nhưng mà, nói sai bét hết rồi kưng ạ:haha::haha::haha::haha::haha::haha::haha::haha::haha::haha:
Đọc ko đâu vào với đâu. Như học sinh lớp mẫu giáo tập viết ớ. chẢ hiểu cái đếch gì :5::5::5::5::5::5::5::5:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
hahahahahahahahahahaha :17::17::17::17::thichwa::thichwa:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên