Chào mừng đến với "Shop kute for you"!!!!!_10A3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
S

shin_o

Guest
Hi pà kon!
Chào mừng đến với "Shop kute for you" 10A3Đến với chúng tui, các bạn chắc chắn sẽ hài lòng với những mặt hàng rất kute dành riêng cho học sinh chúng mình!

Đó là: Mì kute- một món ăn vô cùng lạ miệng. Nếm thử xem rùi pà kon sẽ biết!
Đó là: T-shirt kute- dành cho những cặp cạ-cứng dễ xương. Hãy sắm về cho hai bạn một đôi áo thể hiên cá tình của hai bạn. Thử nghĩ xem, hai cô nhok thân trông sẽ như thế nào trong 1 couple T-shirt hết sức đáng iu?!
Hơn thế nữa, "Shop kute for you" còn có những phần quà vô cùng hấp dẫn dành cho những khách hàng thân thiện và những cặp tình nhân kute đến với shop. Nhanh nhanh kẻo muộn nha!
Hey! Các girl chú ý nì:Đó còn là những món đồ kute hết sức mà độc quyền chỉ của học sinh. Những thứ này thì đảm bảo không girl nào có thể bỏ qua.
Hãy đến với gian hàng thân thiện "Shop kute for you" này nhé!
Đặc biệt nhắn nhủ tới các bạn nè:Tất cả pà kon, đặc biệt là các teen girl, đừng bỏ qua!
Các teen boy ga lăng của Liên hà, hãy đến không chỉ để tham quan gian hàng, quan trọng hơn hãy chọn cho bạn gái dễ thương của mình một món quà ý nghĩa. Chắc chắn các nàng sẽ zui lắm đóa!
Nhớ nhá! Đồ ăn của shop kute ngon ngon lém!
Địa chỉ: trại truyền thống 10A3. Cứ tìm di sẽ thấy! Hehe!!!
:17::17::17::17::17:

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Hoành tráng wa vậy ta!
hay đấy có sáng tạo, cho 9.9 điểm!:eek:nion-head10:

administrator

Administrator
Staff member
Ý tưởng kinh doanh trong 26/3 - Năm nào cũng có, nhưng ý tưởng mở shop thì năm nay mới thấy, ý tưởng này cũng khá hay, Hôm nọ đã đọc tờ rơi rồi nên cũng biết qua.
Nhất dịnh hôm đó sẽ phải ghé qua shop kute của 10a3.

Khoái nhất là cái: Món ăn lạ miệng, ko biết nó có ngon ko ta. Có Theo chuẩn
Vệ Sinh An Toàn Thực Phẩm Ko. Nhớ là Việt Nam rất bất cập trong việc này đó.

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
hiz, chỉ cầu trời đừng mưa, hok thì bao công sức lớp mih` bỏ ra đổ đj hết, mà shop của 10A3 cũng ế lun:6::6:

O

Ocean

Guest
hì hì, thế shop kute hem nay bán không ế chứ?lời cầu nguyện đc chấp nhận hum nay trời hem mưa nhé:eek:nion-head19:

S

shin_o

Guest
Dạ báo cáo hem ế ạ!
Bán cunghem hết hẳn nhưng mà có lãi chút đỉnh.
Quả thật kinh doanh hem có dễ dàng như mình nghĩ.
Thiếu kinh nghiệm lại thiếu chuẩn bị.
:eek:nion-head7::eek:nion-head7::eek:nion-head7:
Nhưng dù sao cũng uki roài, còn có lãi nữa
hè hè!!!
Lần sau sẽ chu đáo hơn. Cú lin!!!!:13::13::13:

L

[L]onely]S[pirit

Guest
Hôm nay nhìn chung là cái Shop này ko chạy bằng quán kem của 11A3 :eek:nion-head2:
Chẳng chuẩn bị và hy vọng gì với cái quán kem này thế mà kết quả pzo ghê. :eek:nion-head2:

O

Ocean

Guest
he he, A3 là vô đối mà, với A3 không có gì là không thế.mà lonely có phải mem A3 không? nói sao vừa quan tâm vừa chưng hửng thế?
trà sữa năm trước rõ nhiều, năm nay vẫn đắt hàng ah?:14:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
hiz, nem chua lúc sáng thì 7k 6 cái, đến chìu thì các chị bóp cho 2,5k 1 cái, đắt wa' nhưng bụng đói bjk làm sao:33::33::33:

S

shin_o

Guest
Nem chua j mà chẳng thấy chua,
Hôm nay bên A4 cũng thấy rán.
Mùi kinh lên đc
Mình ghê cái mùi này lắm!
Nhiều chỗ bán nem chua rán ăn ngon lém cơ chứ kiểu này ăn vào tào tháo đuổi mất
:19::19::19:

nhokcoi106

Thanh Niên Xóm
êk', mềnh cũng dân a3 mà hổng biết vụ này là sao????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên