Cần tuyển người vào nhóm

sun

Thanh Niên Xóm
tuổi tác, số đo 3 vòng như nào e ơi?????? :eek:nion-head50::eek:nion-head50:

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
có tập qua tí brếckđan ùi có đc k bạn???:thacmac:cao 1.7m hơi xí zai tí nhà nghèo nữa có đc k bạn???:thacmac:nếu đc mình tham gia cả 2 cho vui hihi thật lòng đó...

Quang_Thiện

Thanh Niên Xóm
có tập qua tí brếckđan ùi có đc k bạn???:thacmac:cao 1.7m hơi xí zai tí nhà nghèo nữa có đc k bạn???:thacmac:nếu đc mình tham gia cả 2 cho vui hihi thật lòng đó...

Dân hiphop mà đi nhảy hiện đại à chú em. Nhảy cái đó ko hay đâu. À mà ko biết là có hay hay không. Nhưng chắc chắn 1 điều là không đc khán giả yêu thích như nhảy hiphop đâu :20::20::20::20::20::20: Hiphop vẫn thịnh hành hơn

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Dân hiphop mà đi nhảy hiện đại à chú em. Nhảy cái đó ko hay đâu. À mà ko biết là có hay hay không. Nhưng chắc chắn 1 điều là không đc khán giả yêu thích như nhảy hiphop đâu :20::20::20::20::20::20: Hiphop vẫn thịnh hành hơn

Ôkêj nghe ông anh vậy...:14:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
ANh muốn vô tập liệu cóa được không ?
Anh tên : "o0hell0wuyet0o"
SN :"một ngàn chín trăm chín mươi hai"
hiện nay đang ở nhà chơi ~~> muốn được đi tập cùng các Em ~~> cho Anh vô tập với naz !!!
Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ ...:Doion:

^_k_d_B_h_n_^

Thanh Niên Xóm
em con nhà nghèo và hiền lành nên không biết nhảy!! cho em vô học được không ạ :taon::taon::taon::taon::taon:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
em cao 1m10 nặng 90kg không biết có được không
:bebong::bebong::bebong::thuongbinh::thuongbinh:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
1m65 liền , kéo dài chân thêm 10cm chắc đủ tiêu chuẩn :aoi:
đi cân cái cân tự động nó bảo là : thân hình hơi mập 1 chút , cần bồi bổ thêm cho mập hơn nữa - đã nghe và làm theo , ko bik có đc ko :laumohoi:

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Này! cho hỏi nhóm này hiện đang tập nhảy ở đâu vậy. Trưởng nhòm tên j`?

JihoO

Thanh Niên Xóm
nhóm nhiếc gì :choioi: tập ốm người..lên Crazy Crew mà nhảy :so1:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Bên trên