cảm nghĩ về diễn đàn!

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
từ lúc ra nhập vào diễn đàn đến giờ thỳ mình thấy càng ngày dao diện của diễn đàn mình càng đẹp dơn:
có nhiều cái mơi mẻ thật đấy !
I Love Lienha.net_tenlienha.net !!!........:eek:nion-head13:

:13::13::13::13::13::13::13::13::13::13::13::13::13::13::13:

administrator

Administrator
Staff member
Muốn vào xem tình cảm của mọi người với diễn đàn, nhưng trước hết phải nói là ô sao ngắn thế :21:.

Theo quan điểm thẩm mĩ thì chắc mỗi người có một cái nhìn riêng, và mọi người biết rằng, khi làm skin nào thì cũng có người cho rằng cái đó đẹp hay xấu. Bởi vậy mà khi thay đổi giao diện diễn đàn vẫn giữ lại giao diện cũ, và nếu mọi người thích skin nào thì có thể chọn skin đó, hoặc nếu thích có tể bảo với admin về việc chọn skin cho thành viên, khi bạn đăng nhập nó sẽ tự chuyển bạn về 1 skin mà bạn muốn.

Chúc cả nhà luôn vui vẻ, cám ơn tình cảm trân thành tất cả dành cho diễn đàn.

LienHa.Net - Một thời để nhớ - thế là đủ rùi

Mr...

Thanh Niên Xóm
4 rum rất hay !!! :17::17: Tui rất yêu nó !!! Mỗi lần lên việc trước tiên là phải ngó qua xem sao !!! :eek:nion-head50::eek:nion-head50:

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
bài này coi như bài để mọi người cung phát biểu cam nghĩ về diễn đàn để admin có thể xửa chữa cho thêm hay!
moi người cung noi đi nào..................
:eek:nion-head29::eek:nion-head29:

administrator

Administrator
Staff member
Một ý kiến rất hay, chúng ta sẽ lấy đây làm nơi phát biểu cảm nghĩ về diễn đàn, mọi người hay bày tỏ tâm tư, tình cảm của mình với diễn đàn tại đây.

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
Lần đầu tiên tham gia diễn đàn Lienha.net!:12::12:
Khi mới vào thấy một cảm giác mới lạ, khác hẳn vs một skin màu sắc bên Sóc Sơn thì bên diễn đàn này lại tạo cho sea một cảm giác nhẹ nhàng, nói thật là có vẻ hơi buồn vì màu nó hơi nhạt.Thế nhưng đó mới gọi là mới lạ, fải ko?
Tạt qua một số bài viết trong box học tập thấy rất thú vị, đặc biệt là môn hóa.Có những câu đó rất hay, thú thực là rất muốn làm nhưng ko đủ khả năng, nhưng ko sao, sẽ có lúc đc học và có thể làm đc.
Tìm kiếm chốn nương thân của môn văn mà ko có thấy, tóm lại là dù bên SS hay LH thì thấy hình như nó ko đc chú ý lắm thì fải.
Nói chung là cảm giác lạ khi tham gia diễn đàn trường bn.Mình là thành viên của trường SS, rất mong đc góp j đó cho trường bn và cũng mong diễn đàn trường LH ngày càng phát triển!!!!!!!!!!!:n8::n8::n8:

Mr...

Thanh Niên Xóm
trước lạ sau quen thui :eek:nion-head38::eek:nion-head38::eek:nion-head38:

Bên trên