Bạn biết Tuoitredonganh.net qua đâu ??

Bạn biết tới diễn đàn tuoitredonganh.net qua đâu ???

• Qua Google

Số phiếu: 0 0.0%
  • Qua diễn đàn khác

Số phiếu: 2 50.0%
  • Qua Yahoo bạn bè

Số phiếu: 1 25.0%
  • Qua lời giới thiệu trong cuộc sống

Số phiếu: 0 0.0%
  • Lựa chọn khác

Số phiếu: 1 25.0%

• Số lượng người bầu chọn
    4

iLoVeU

Moderator
Bài này nhằm giúp diễn đàn xác định được đâu là phương thức quảng cáo, giới thiệu hiệu quả nhất cho diễn đàn. Mong mọi người cung cấp thông tin 1 cách trung thực, bình chọn thực chất, nhằm đưa cuộc thăm dò này hiệu quả nhất.

Thay mặt BQT cám ơn mọi người đã bình chọn.:no1:

Zeld

Thành Viên Mới
Biết qua ai nhỉ ??? :thacmac: biết qua trang nào nhỉ ?? :thacmac: cái này mình làm cùng anh Tú chắc chẳng biết qua ai cả :)):thichwa:

sun

Thanh Niên Xóm
mình biết qua google, tìm kiếm để spam mà :haha::haha::haha:

Zeld

Thành Viên Mới
Hừm ... thế phải ban nik ngay phòng ngừa spam :haha: không khéo sau này thành anh em rồi thì không nỡ ban :18:

sun

Thanh Niên Xóm
spam có nghệ thuật, band sao đc mà band :20::20:

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
bó tay mấy pố, còn anh chắc anh biết qua gsmdonganh chú quảng cáo ghê quá thế là anh vào chơi thôi :D, theo anh hiệu quả nhât là sent trược tiếp vào yahoo cho tất cả mọi người là hiệu quả nhất, hầu như những người có thời gian on trên mạng mới có thể vào diễn đàn đc chứ những người ít có thời gian on thì chẳng mấy khi vào diễn đàn, mình cần những người hay on, chém gió thì phải có thời gian, vì thế muốn tăng lượng mem trên 4rum thì phải cần những người như vậy.

KoolBoy

Thanh Niên Xóm
riêng boykute chả cần ai bảo khi ở cạnh nhà bizy và cao tú lại là bạn của miss đẹp nên biết thui:nhaynhot::nhaynhot::nhaynhot:

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Mình biết qua ai nhỷ?
ah đúng rùi Mình biết rum từ lúc Rum có tên là Liênha.biz (khoảng cuối năm 2008 hay đâu thang 1 năm 2009 gjf đó)sau nhiu lền bbij oanh tac và đổi tên nay thành Tuoitredonganh.net như ngày nay. Lần đó do chính Red_devlis giới thiệu.:eek:nion-head19::eek:nion-head19:
mÌnh thử vào thấy hay hay nên lập nich và trở thành thanh viên của diễn đàn tới nay!:eek:nion-head29::eek:nion-head29:
(thông tin nay chắc it người biết có một thời gian diên đàn ngừng hoạt đông và Admin định nhập diễn đàn ta cung với điẽn đàn thptlienha.net nhưng y đình này đẫ bị nhìu người phản đối nên không thành may wa!)

Bên trên