[Audio] Tươi !!! Hứa Chờ Anh Em Nhé ...

Nhân Vật Nam Trong Audio Có Đáng Được Người Yêu Mình Chờ Không ???

• Số lượng người bầu chọn
    14
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
Lady Killah Production
Audio : Tươi !!! Hứa Chờ Anh Em Nhé ...
Composer : Double D
Artist : Babie PA & Yanbi ft VinC [Zhara Band] - Zenky & JC
Mixed by Master Bueno
Vì phát hành độc quyền do vậy đây chỉ là bản demo , bản full dài 13'05s phút chỉ được post lại website chính thức của Lady Killah.

" Tươi !!! Hứa Chờ Anh Em Nhé ... " thực chất đây là Audio dưới dạng Radio nên phần âm thanh được mix hơi rè như đang nghe FM.
Nội dung Audio cũng là những lời nhắn nhủ của Double D với bạn gái mình trước khi phải đi học xa nhà !!!
Bối cảnh Audio là vào 1 đêm mưa bão khi vô tình bật Radio Tươi đã nghe được những lời nhắn của người yêu mình nơi xa. Với tình cảm mình dành cho Tươi như vậy,liệu Tươi có cảm động và chờ Dũng ???

Vặn volume nhỏ nhất và nghe nào các bạn

[AUDIO]http://mp3.ladykillah.com/LadyKillah/Audio_TuoiTreDongAnh.mp3[/AUDIO]

Yanbi
Thời gian dường như cuốn theo thở than
Chìm qua bóng đêm khuya tàn
Mang câu ca gửi gió cho em
Thầm mong rằng em mãi vui
Thầm mong dù xa mãi k quên người
Xua mây đen
Còn vẫn vương khung trời

JC
Con tim anh mong 1 lần
Ôm em trong yêu thương ngọt ngào
Không gian như đọng lại
Xua mây đen trên cao tồn tại
Mong em luôn hiểu rằng
Nơi xa anh vẫn luôn nhớ về em
.......................

Em àh !!!
Mình đã xa nhau thật rồi phải không ???
Khi em nghe được những dòng cảm xúc này thì anh đã ở một nơi rất xa ...
120 - con số với anh thật đặc biệt , 120 - con số không nhỏ nhưng cũng không quá lớn. Nhưng 120 ... 120 ngày phải xa gia đình , bạn bè và nhất là phải xa em thì khi đó con số 120 với anh nó qua lớn
.
-------------------------------------------

Cả em và anh đếu không hiểu thế nào mà 2 đứa mình đã yêu nhau.
Vì cùng xóm anh và em 2 con người đang yêu có thể nhìn thấy nửa kia của mình bất kì lúc nào nếu muốn ...​

.....................

Nhưng giờ đây anh phải đi xa , xa người con gái mình yêu nhất trong quãng thời gian quá dài , để làm được điều này với anh thật khó ...
Trong thời gian huấn luyện cuộc sống sẽ gặp không ít khó khăn , lại càng khó khăn hơn khi cuộc sống của anh không có em bên cạnh.

- Không em bên cạnh ...
Khi ấy anh sẽ luôn nhớ em ... nhớ lắm em biết không ??? Rồi hình ảnh người con gái anh yêu lại hiện lên trong tâm trí. Những kỷ niêm đẹp của 2 đứa lại hồi tưởng trong anh. Mùi hương quen thuộc mỗi tối đi chơi lại thoảng qua khiến anh nhớ cảm giác được ôm em thật chặt rồi lúng túng trao em nụ hôn vụng về , được đánh em mỗi khi chân tay ngứa ngáy rồi nó đã trở thành thói quen trong anh , thèm cái cải giác đau đau mỗi lần bị em cắn , muốn được cùng em lạch bạch chạy về nhà khi đồng hồ đã điểm 11h đêm.
.....
Nhưng anh biết,
Tất cả chỉ là nỗi nhớ trong anh
Mọi thứ chỉ là ảo giác
...​

Là 1 thằng con trai
........
Anh phải thật mạnh mẽ ...
Dặn lòng mình không được khóc vì như vậy là yếu đuối - con trai không được yếu đuối.
.............
Liệu anh có làm được như vậy
Liệu nỗi nhớ em trong anh có vơi đi theo thời gian ???​

Đồ độc ác vì em mà anh mới ra thế này , ai bảo em đồng ý yêu anh làm gì ??? Để từng giây anh phải mong phải nhớ
..............

Em nè ...
Có bao giờ hỗi hận vì đã yêu anh không ??? Anh thì không .
Thật đấy ...
Khi yêu em điều duy nhất khiến anh hối hạn là từng không tin vào tình cảm của em.
Những kỷ niềm đẹp của 2 đứa sẽ theo anh suốt quãng thời gian mình xa nhau.
......................
Phải xa anh cũng thật khó khăn với em phải không ???
Còn nhớ có lần anh dối em mình sẽ vào nam sống khi đó em đã khóc còn anh thì nhăn răng ra cười vì vừa mới lừa được trẻ con. Nhưng cũng sau lần đó anh đã biết được tình cảm em dành cho anh. 1 lần nữa xin lỗi em nhé !!!
Anh biết vệ tinh sẽ dày đặc quanh em hơn khi anh đi. Nhưng anh không sợ , anh hiểu người yêu anh mà! rồi người yêu anh sẽ cho chũng nó bật khỏi quỹ đạo phải không ??? Anh tin em sẽ là vậy . Đừng làm gì để đánh mất niềm tin nơi anh em nhé !!!
.......

Thật là buồn khi thời gian tới có lẽ cũng không còn nhiều thời gian đẻ anh nhắn tin cho em mỗi tối như trước được nứa , nhưng anh hứa sẽ làm điều đó mọi lúc có thể. Thay cho thói quen nhắn tin mỗi tối thì hãy đi ngủ sớm em nhé , đừng buôn với ai cả...
Anh muốn em làm vậy....

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Ở nhà ...
Hãy giữ gìn sức khỏe và
.....
Hãy viết hãy viết tên anh lên giấy mỗi ngày để anh biết rằng : " EM CŨNG YÊU ANH NHIỀU " em nhé !!!
Anh cũng vậy sẽ viết tên em ra giấy mỗi ngày , sẽ viết tên 2 đứa mình ở mọi nơi anh đến để người người khắp nơi biết rằng .....
" DŨNG LÀ CỦA TƯƠI VÀ TƯƠI CŨNG LÀ CỦA DŨNG "

Giữ lời hứa với anh nhé !!!
DŨNG - TƯƠI sẽ mãi là một đôi phải không em ???
..........
Yêu Em, Nhiều !!!

Yanbi
Mong giấc mơ mình luôn sống mãi
Em biết không lòng anh mong em nhiều
Chỉ muốn ngồi bên nhẹ trao em yêu thương
Và anh biết gió mây chẳng ngăn mình đến bên nhau
Dẫu cách xa mình thêm yêu hơn

VinC - Yanbi
Nguyện bên anh mãi người dấu yêu
Mong tình yêu đôi ta ko xa

JC
Gió thu qua,lá vàng đang buông lơi,tiếng mưa phùn đang khẽ rơi, bên khung cửa sổ anh nghĩ về em. Em yêu giờ có lạnh ko,em có mặc áo ấm hay chưa, em có biết rằng anh nơi đây vẫn luôn nhớ em rất nhiều .Mỗi lần chia tay người cách xa nhau trên con đường , anh muốn níu kéo nhưg mà ko thể theo, nhưg mà ko thể ngăn bước chân rời, để giờ đây chỉ biết ngồi trong căn phòng, nhớ tới em mong ước em luôn yên bình
.....

VinC
Em biết anh giờ đang nhớ em nhiều
Em cũng mong được gần mãi bên anh
Xin phút giây ở bên trôi ngắn lại
Được ấm êm trong vòng tay anh yêu thương

Yanbi
Và anh biết gió mây chẳng ngăn mình đến bên nhau

VinC - Yanbi
Nguyện bên anh mãi người dấu yêu

JC
Làn gió phất phơ qua hiên nhà , đem về đây đôi chút chiếc lá vàng.Nhè nhẹ rơi khẽ bên khung cửa sổ. Mây về,kéo theo 1 chút buồn,khi anh nhớ em trong chốc lát .Cơn mưa phùn dai dẳng,lại càng làm lòng anh mong. Mong cho ngày mai sớm tới,cho màu đêm dần dần tan đi.
Và khi đó ta lại đc gặp nhau,và khi đó anh lại đc gặp em,bên em cũng như bao ngày em nhớ.
Anh hiểu rằng
.....
Một tình yêu nhỏ bé hai ta
Một tình yêu đẹp đẽ
Một tình yêu ta dành cho nhau,sẽ mãi luôn tuyệt vời

Yanbi
Ngắm lá rơi bên thềm
Nhớ đến em lòng anh khát khao

VinC
Và em biết gió mây chẳng ngăn mình đến bên nhau

Yanbi - VinC
Ngược thời gian mong về lúc bên nhau
Nhẹ bờ vai , bao lời thiết tha
..............

VinC
Nguyện yêu anh mãi người dấu yêu
........

D.E.V

Thanh Niên Xóm
Gì mà toàn Artist nổi tiếng thế này ???
Dũng này là Uploader Double D phài không nhở ??? Toàn dow nhạc của ông này upMix kiểu Radio này cứ rè rè ý nhỉ ???
Phần lời và bài hát ý nghĩa lắm
Chúc 2 bạn sớm đoàn tụ !!!

Ms.A

Thanh Niên Xóm
Ôi !!! Hạnh phúc quá ...
Anh Dũng quen nhiều người nổi tiếng của Rap Việt vậy ???
Nếu là mình thì sẵn càng chờ,chờ bao nâu cũng được , còn thấy hãnh diện vì có người yêu mình như vậy nữa ???
Chúc anh chị sớm đoàn tụ

Mickey

Thanh Niên Xóm
Sao không up cái bản full post bên forum ladykillah ý
Nghe cái hiệu ứng âm thanh ban đêm mix chất lừ còn gì ???
=)) 120 ngày thôi nhanh mà bạn =)) =))

Hàn Thùy Linh

Thanh Niên Xóm
Demo này nghe chán lắm không chất lượng như bên lady killah
2 nhân vật trong radio này là người ĐA mình hả
Hạnh phúc nha 2 bạn !!!
Chị VinC cũng qua cái diễn đàn hẹo này àk ???

boy9xphonglxthichkute

Linh Hồn Đã Mất...
Demo này nghe chán lắm không chất lượng như bên lady killah
2 nhân vật trong radio này là người ĐA mình hả
Hạnh phúc nha 2 bạn !!!
Chị VinC cũng qua cái diễn đàn hẹo này àk ???

hihi chân dài nhở.... lwen kái :22124305-2-255432:

[DT] Sâu Róm

Fly so High

Dung Snow

MC Mông Cong - LadyKillah
" Có tiếng mưa rơi ngoài hiên nỗi nhớ thương em nhiều thêm , chốn ấy phương trời rất xa có cánh tay em vỗ về dìu bước anh đi trên con đường và anh biết em không ở đây .. Em đang ở nơi phương trời rất xa :(( :(( :(( "
Quá điếu rồi chồng ơi !!!
Lãng mãn quá đấy. Đẹp trai thiếu đéo gì gái ...
Nhưng yên tâm nó mà bỏ chồng theo thằng khác vợ về tận nhà vợ sử lý

Yennie Jang

Ly Ly , I'm so Cute
Uầy uầy ... toàn người nổi tiếng
Double D này là uploader phải không nhỉ ??? Mình toàn dow nhac của bạn này
Hãy trân trọng những gì mình đang có bạn nha !!!
:x :x :x

Lil-xo.Boo

Thanh Niên Xóm
chú làm bài nay muk chẳng cho a e bít j kả?im ỉm chết voi ak!cảm động quá!bt bọn a chỉ thấy chú nói tóp thui muk!:22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6::22124305-2-93N6:

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
:thanhcong::thanhcong: cảm động quá....mãi hp nhé....................................................

[DT] Sâu Róm

Fly so High
Không trăng sao ...không mây mưa ...không ánh mặt trời ... không 1 cảnh vật đẹp ... Nơi nào cũng có thể tạo nên vẻ lãng mạn nếu em ngồi tựa vào vai anh
Mình đã luôn hướng về nhau trong mọi lúc xa cách ....điều đó chẳng thể nói lên điều gì ... vì anh biết anh sẽ quay lại với em bằng 1 cảm giác nào đó anh không hình dung được .... anh biết em vẫn luôn là của anh ngay cả khi mình xa cách.
Hãy để cho anh hiện hữu trong đôi mắt em ...hãy để cho anh mãi như vậy

Tươi !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên