30-4 MTF vs X-Fire...Có chút việc nhờ ae Vitamin-Crazy-Toxic..!

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Chiều 30-4 này MTF với X-fire có 1 buổi jao lưu.. Trân đấu k chỉ là giao lưu bên X-fire muốn phân thua rõ ràng thua sẽ phải mời nước...
Nên 2 nhóm muốn nhờ trọng tài..! để phân định rõ ràng...
Mình có ý kiến muốn nhờ 3 bạn làm trọng tài cho trận đấu là:
- bboy kent (trưởng nhóm Vitamin)
- bboy Crazy (trưởng nhóm Crazy)
- bboy Candy (trưởng nhóm Toxic)
Xin í kiến của 3 bạn và tất cả mọi người... mọng mọi người ủng hộ.......:22124305-2-b3611:

Dư Vậy Nhé ^^!

A làm Em Mờ Ci để người ta bảo thiên vị bằng võ mồm àh :D:D:D................:22124305-2-XNJ:

mr_peo

Moderator
A làm Em Mờ Ci để người ta bảo thiên vị bằng võ mồm àh :D:D:D................:22124305-2-XNJ:

:D...........thôi đc rồi.....................a ngồi ngoan ngoãn xem vậy....xong có j cho a cái kẹo dừa hay kẹo lạc nhé....đc hok nào.....mà a nghe nói dạo này kẹo lạc đang lên giá 2 nghìn đấy....chú chết với a...:))

Dư Vậy Nhé ^^!

:D...........thôi đc rồi.....................a ngồi ngoan ngoãn xem vậy....xong có j cho a cái kẹo dừa hay kẹo lạc nhé....đc hok nào.....mà a nghe nói dạo này kẹo lạc đang lên giá 2 nghìn đấy....chú chết với a...:))

Ố nhưng mờ trận này mờ thua phải mời họ nước tổng thiệt hại lên tới 2-3 tỉ đồng :22124305-2-LQ0:

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
hi ừm ^^ . ý kiến of bạn hay :D . . cũng sắp rồi.. đấy . . cố gắg lên nhé 2 nhóm . . :x:x

Dư Vậy Nhé ^^!

Bên X-fire cũng đã đồng í...Candy cũng đã đồng í... chờ ý kiến của a kent và crazy...!

mr_peo

Moderator
Ố nhưng mờ trận này mờ thua phải mời họ nước tổng thiệt hại lên tới 2-3 tỉ đồng :22124305-2-LQ0:

chết chết.............cao quá thế này a đứng của thu vé cho............:))

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

Bên X-fire cũng đã đồng í...Candy cũng đã đồng í... chờ ý kiến của a kent và crazy...!

A kent số hok liên lạc đc........còn crazy thì chắc đc thôi...thu xếp lịch ok ngay......:D

B

bb0y_camap_Xfire.crew

Guest
đấu mỗi đội 8 tổ hợp .tức là mỗi bên 4 mỗi người ra 2 tổ hợp nhé ok không

bimbim

ga con moi tap
mà diễn gia Ơ đâu thế ........................................................để đi cổ vŨ nào.......

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ô đấu tính bằng phút đi anh ơi lúc đấu chả biết ra bây nhiêu tổ hợp đâu híc híc đấu ác quá người ra 4 tổ hợp người ra 5 tổ hợp thì chết

B

bb0y_camap_Xfire.crew

Guest
ô đấu tính bằng phút đi anh ơi lúc đấu chả biết ra bây nhiêu tổ hợp đâu híc híc đấu ác quá người ra 4 tổ hợp người ra 5 tổ hợp thì chết

có trọng tài mà mỗi đội chỉ cần đủ 8 tổ hợp không cần bik là ai ra bao nhiêu tổ hợp

Bboy_Kent

Thanh Niên Xóm
Trong cuộc sống ai cũng muốn chiến thắng, muốn thế thì phải vượt lên người khác.

:22124305-2-b3611:
trong cuộc sống ai cũng muốn chiến thắng,(tất nhiên) muốn thế thì phải dẫm đạp lên đầu thằng khác, phải đập chết nó bằng 1 quả búa tạ__________hị hị hị

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

máy của a hết pin nên vứt ở nhà rồi peo ơi
từ sáng đến giờ cày MU quên cả thời gian___^_^___,,,
nói chung là đồng ý với ý kiến của run
tuy mình cũng chưa thật sự đủ trình độ làm trọng tài nhưng cũng sẽ cố gắng hết sức!!!
chậc chậc___chết chết_____học thôi___xem clip thôi____hị hị hị

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

ế____!!! mà trọng tài cóa đc đi uống nước ké ko nhỉ????____hị hị hị
đừng bảo cho uống nước đường nhóe_____@_@___

Bên trên