26/3 buồn nhiều hơn vui. Một ngày đen tối

administrator

Administrator
Staff member
Vừa lúc 6h30 đã có Cô Em gái vào vay tiền rùi.. Hình như báo hiệu 1 cái gì đó ko lành.
Sau đó, đi mượn máy ảnh để vào trường, cố gắng mượn mãi mà ko được, cuối cùng được anh Phức cho mượn máy ảnh 8.1 MGPX Hàng JaPan. Vậy mà
Ban đầu rất là thích, đem đi chụp rất nhiều.
Đã hứa bảo quản máy cho anh ấy, vậy mà ko ngờ....
Lúc cầm máy rất cẩn thận, lúc nào cũng đeo giây vào tay sợ khởi rơi.
Từ lúc cầm máy thì luôn để mắt tới nó và ko cho ai mượn, và làm va đập gì vào máy.
Vậy mà tớ lúc 11h vào lớp đi ăn, có cô bạn vào mượn máy.
Bạn thân học cùng 4 năm chẳng nhẽ lại ko đưa cho mượn. Vậy mà khi lấy máy thì thấy 1 vết vỡ trên máy. Trời ơi :eek:nion-head15:
Hỏi thì nó bảo ko làm rơi gì. Nghĩ lại thì lúc mượn của anh cũng ko để ý xem vết này là cũ hay mới.
Chán ơi là chán, đời buồn, đen như chấy.
Không biết giờ thế nào, chưa gặp anh, và ko biết phải nói gi đây. Anh ý tin tưởng và giao cho vậy mà....

Từ lúc đó cả ngày 26/3 với tôi chỉ còn buồn và buồn... Chả còn chút hứng khởi gì nữa.
Mặc dù chiều đi Liên Hoan nữa nhưng cũng chán.

Một ngày 26/3 quả là đen tối, ước gì có thể quay trở lại 24h. :33:

Bizy

Thanh Niên Xóm
chia buồn cùng ông ná , :23: tôi thì mỏi đến nỗi vừa về đến nhà nơi đầu tiên tìm là cái giường thân yêu , nằm xuống và:9: đang ngủ một giấc ngủ gọi là không một chút vẫy tai bỗng Mẹ gọi :" mày có dậy ăn uống không tao:10:mày giờ" đành phải lổm ngổm bò dậy ăn mấy miếng xong đi đánh răng xong cái nà một giấc đến 5h sáng (bực không chịu được ) đang ngủ ngon bỗng điện thoại kêu tỉnh dậy alo bên kia nghe tiếng con gái liền đổi giọng alo , ngờ đâu là người bạn trường khác gọi hỏi xem hôm qua cắm trại thế nào ( ức chế không chịu được ):eek:nion-head8::eek:nion-head8: đêm hôm 25/3 đã không ngủ, cả ngày 26/3 tất bật công việc trại , may mà có hai ông anh ở khu mình chứ không thì chăc mình :19::19::eek:nion-head8::eek:nion-head8::33::33::33:

S

shin_o

Guest
Chia buồn cùng anh all_onlylove nha!
Máy ảnh mượn mà vỡ như thế thì ... ko biết nói gì hơn :eek:nion-head6:
Nhưng phần vỡ có to lắm ko?
:eek:nion-head3::eek:nion-head3::eek:nion-head3:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
:33:khổ thân a Tú, lúc sáng e còn gặp a mấy lần, mặt vẫn vui vẻ, vậy mà...........
hi vọng vết nứt ko to lắm và ông a của a là ng` dễ tính:eek:nion-head7::eek:nion-head7:

B

bjn389

Guest
không sao đâu ông, đi thay vỏ đi,...nứt đến mấy cũng giải quyết đc hết,...dù sao cũng rất tiếc cho ông, cả năm có 1 lần mà cũng không được vui trọn vẹn,,...

administrator

Administrator
Staff member
Ngày đen tối đó đã qua vào lúc 1h30 ngày 27/3. Sau khi nhận được dòng tin nhắn:
" EM ơi vết đó là từ trước, lúc anh đưa quên ko bảo em"

Một lưu ý cho mọi người: Khi mượn ai cái gì nên xem kỹ 1 chút.

Cuối cùng tớ cũng vui lên rùi, vì mọi thứ đã qua, nhưng cũng tiếc vì sau khi biết vết đó, mình cũng buồn, may mà chiều 26/3 đi liên hoan, còn máy khác chụp ảnh, và cũng vui vẻ với anh em, mặc dù niềm vui ko chọn vẹn cho lắm :eek:nion-head17::eek:nion-head17:

Anh em đợi tớ tí sẽ post tất cả ảnh hôm đó chụp ở cả 2 máy của Vinh và máy tớ mang.

Mr...

Thanh Niên Xóm
chia buồn nha :21::21::21:

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Ngày đen tối đó đã qua vào lúc 1h30 ngày 27/3. Sau khi nhận được dòng tin nhắn:
" EM ơi vết đó là từ trước, lúc anh đưa quên ko bảo em"

Một lưu ý cho mọi người: Khi mượn ai cái gì nên xem kỹ 1 chút.

Cuối cùng tớ cũng vui lên rùi, vì mọi thứ đã qua, nhưng cũng tiếc vì sau khi biết vết đó, mình cũng buồn, may mà chiều 26/3 đi liên hoan, còn máy khác chụp ảnh, và cũng vui vẻ với anh em, mặc dù niềm vui ko chọn vẹn cho lắm :eek:nion-head17::eek:nion-head17:

Anh em đợi tớ tí sẽ post tất cả ảnh hôm đó chụp ở cả 2 máy của Vinh và máy tớ mang.

ui nói thật thỳ truyện này cũng thật là hai!
:eek:nion-head2:
may măn cho anh Tu thật đấy

Bên trên