12A10 báo danh đi nào.

L

ledua1991

Guest
Các gương mặt tiêu biểu đâu rồi? Ngay sau khi đề tài này được gửi 24h yêu cầu các anh chị sau đây phải có mặt đông đủ và đúng giờ : ( tất cả A10 cho nó gọn ) :tinhtoan: Thông báo này thay cho giấy mời,trong lúc tham gia báo danh có điều gì sơ suất A10 xin được lượng thứ.:17:
Đến không cần phong bì đâu nha chỉ cần :
Họ và tên:
Sở thích :
Sở ghét :
Sở trường :
Sở Đoản :
Sở dĩ yêu cầu như thế để anh chị em trong lớp hiểu rõ về nhau hơn hihi.:haha:
Xin báo danh trước Lê Văn Đua yêu âm nhạc điểm (9 10) thích mỹ thuật mặc dù vẽ toàn được ( 1 với 2) điểm.
Sở trường : nói là thật không bao giờ bốc phét chém gió :haha:
Sở đoản Tán gái ( :eek:nion-head11: không nói được gì hihi).
Báo danh nào các bạn.

K

k3b4ctjnh

Guest
AC.. AC... Truong kia cop cạ ảnh ji mà trông trẳng thấy mặt mũi đâu:19:: ..............Tui Hjeu.....nè......... mới ...tạo accc................đó:kexau:

N

nh0k.HT

Guest
:21:......Có... Anh Đây.....:15:
họ và tên ......... sinh nhật... trong năm có 1 ngày. có 4 chữ số giống nhau. ĐỐ Các Bạn nhé
sở thích : :eek:nion-head3: thích ngồi nói chuyện với những ngườ hợp tính mình :21:.... thích hát nhưng hát ko hay..:so1:
thích.... được người khác quan tâm.:ngaiwa: đặc biệt là người YêU.:ngaiwa:
nhưng làm gì Có Ny.:nhaynhot:
sở ghét.. ghét những người nói nhiều....ghét những bạn nào kiêu... cả Boy vs girl nhé..:eek:nion-head50::eek:nion-head50:
sở trường .... Bốc Phét.... kaka. chém gió với những người lần đầu tiếp xúc giỏi lém..:so1::so1:
sở đoản... cũng ko biết....hÊ HÊ

L

ledua1991

Guest
thằng tùng 11 tháng 11 chứ gì.
mà sao topic ít người báo danh thế nhỉ. chằng sôi động tí nào chắc bị nhốt trong chuồng hết rồi ~~ . Típ đi nào các bạn.

N

nh0k.HT

Guest
??. a1O có Ai Biết OL là mấy Đâu.ít là đúng.:eek:nion-head10:

caotu:Yêu cầu bạn sử dụng từ ngữ có văn hóa

Dark_Knight

Thanh Niên Xóm
dề nghị sử dụng các từ ngữ có văn hóa....................:20::20::20:.............

:keomatto:>>>>>>>>>>>>>>>>>>>:17::17:>>>>>>>>>>>>>>>>>>>:keomatto:>>>>>>>>>>>>>

MiMi_MoMo

Trưởng Thôn Làng Vũ Đại
Việt dị vào lớp tôi hỏi Văn Đa
Lão Việt hỏi Chuyên Hiến, CH nó bảo là :"Ko biết"
thế là ông Việt Dỵ bảo nó ý kiến, thái đọ thế là oánh nhau :eek:mrui:
Đến chịu

_tiffany_

Thanh Niên Xóm
Tao Là Tao Chém ChẾt HẾt A10.........:eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12:.....Hô...Hô...:eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47:
ặc....dÁm kô kU...chém hết a10 á....kÔ sỢ à....dÁm chéM "Rap cười" với Lư 3 kô:haha:

_tiffany_

Thanh Niên Xóm
:eek:nion-head10::eek:nion-head10::eek:nion-head10::eek:nion-head10:....Vô Lý.....Em KũnG MuỐn BẤt Tử GiỐng LƯ Tam.......:6::6::6::6::6::6::6:.......Em MuỐn BấT TỬ.........:heokhoc::heokhoc::heokhoc::heokhoc:

Thế thỲ đẦu quÂn lÀm đệ tỬ củA Lư 3 đY.......nó sẼ dẠy rAp cườI chO....bẤt tỬ lUôn !
:18::thanhcong:

Bên trên