10 Phức Tạp Của Con gái

Vô Tình Yêu

Administrators
Những điều phiền, phức, tạp ....của con gái ......!
1. Con gái làm bất cứ điều gì mà họ muốn, mặc cho con trai chúng mình có thích hay không. ( đúng là "kiêu căng")

2. Con gái (tóc dài ), chúng mình (mày râu )không bao giờ hiểu được họ. ( đúng là "phức tạp")

3. Con gái luôn rên rỉ, lăn nhăn, lải nhải khi họ không hài lòng, nhưng nếu bạn làm như thế với họ, họ sẽ cho là bạn nhỏ mọn. ( đúng là "bất công")

4. Khi bạn muốn rủ họ đi chơi thì họ chỉ muốn ở một mình, khi bạn muốn yên tĩnh thi họ lai quấy rầy bạn. (đúng là "khó ưa")

5. Con gái muốn bạn tuân theo mọi ý thích nhất thời của họ, nếu bạn không làm theo, họ sẽ cho là bạn không ga-lăng. (đúng là "chuyên quyền")

6. Con gái luôn tỏ ra buồn rủ khiến bạn phải quan tâm. (đúng là "mít ướt")

7. Con gái luôn làm cao nếu bạn nói thương họ, nhưng nếu bạn bỏ cuộc thì họ lại nói bạn không yêu tha thiết. (đúng là "khó hiểu")

8. Con gái luôn bắt bạn phải nói đi nói lại những câu như là : i miss you, i love you, i can't live without you.............., nếu bạn có nói xạo họ vẫn thích nghe. (đúng là "kì cục")

9. Con gái muốn con trai mình thành thật nhưng họ không bao giờ thành thật trong tuổi của mỉnh. (đúng là "quá đáng")

10. Và cuối cùng, con gái là một thứ duy nhất trên đời mà vừa phức tạp, khó ưa, khó hiểu, mít ướt, chuyên quyền, bất công........nhưng mà con trai vẫn thương ,vẫn thích, vẫn sẵn sàng chịu đau khổ vì họ. (ôi sao kì thế !!?? ).............

sr nếu có gì không phải

[NHOK]_côđơN

Thanh Niên Xóm
đúng là kiêu căng,phức tạp,bất công,khó ưa,chuyên quyền,mít ướt,khó hiểu, kì cục, quá đáng
thế mừk con trai vẫn thyck' con gái :22124305-2-5b30:
đúng là đời

aries

Thủ lĩnh Tinh Thần Aries
E.. hèm!!!

1. Con gái làm bất cứ điều gì mà họ muốn, mặc cho con trai chúng mình có thích hay không. ( đúng là "kiêu căng")

2. Con gái (tóc dài ), chúng mình (mày râu )không bao giờ hiểu được họ. ( đúng là "phức tạp")

3. Con gái luôn rên rỉ, lăn nhăn, lải nhải khi họ không hài lòng, nhưng nếu bạn làm như thế với họ, họ sẽ cho là bạn nhỏ mọn. ( đúng là "bất công")

4. Khi bạn muốn rủ họ đi chơi thì họ chỉ muốn ở một mình, khi bạn muốn yên tĩnh thi họ lai quấy rầy bạn. (đúng là "khó ưa")

5. Con gái muốn bạn tuân theo mọi ý thích nhất thời của họ, nếu bạn không làm theo, họ sẽ cho là bạn không ga-lăng. (đúng là "chuyên quyền")

7. Con gái luôn làm cao nếu bạn nói thương họ, nhưng nếu bạn bỏ cuộc thì họ lại nói bạn không yêu tha thiết. (đúng là "khó hiểu")

8. Con gái luôn bắt bạn phải nói đi nói lại những câu như là : i miss you, i love you, i can't live without you.............., nếu bạn có nói xạo họ vẫn thích nghe. (đúng là "kì cục")

9. Con gái muốn con trai mình thành thật nhưng họ không bao giờ thành thật trong tuổi của mỉnh. (đúng là "quá đáng")

10. Và cuối cùng, con gái là một thứ duy nhất trên đời mà vừa phức tạp, khó ưa, khó hiểu, mít ướt, chuyên quyền, bất công........nhưng mà con trai vẫn thương ,vẫn thích, vẫn sẵn sàng chịu đau khổ vì họ. (ôi sao kì thế !!?? ).............

sr nếu có gì không phải
Cái vụ này của xóm con trai có 1 lần rồi!!
Những cái bạn kể trên đây là ý kiến chủ quan của mình bạn không có căn cứ rõ ràng nếu bạn là con gái tự phê bình mình thì không có vấn đề nhưng bạn là con trai đừng có đấnh giá sai lầm về họ!:22124305-2-10W26:
Con Gái dễ thương đáng iêu,dịu dàng, cá tính, thông minh ,vui vẻ....( đúng không??)
Đừng có nói xấu con gái bởi vì chúng ta yêu họ và mẹ của chúnng ta cũng là con gái!!:22124305-2-92DB:

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn

10. Và cuối cùng, con gái là một thứ duy nhất trên đời mà vừa phức tạp, khó ưa, khó hiểu, mít ướt, chuyên quyền, bất công........

ĐƯỢC LẮM LÃO nÀY TA nhịn lão lâu lắm rồi lãO đã có Gan nói thế thỳ coi nhƯ từ hum nay lão vỚi ta cOi như không còn rỲ nữa

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
e yU a aries hƯn aNk Vô Tình Yêu :22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436:

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
e yU a aries hƯn aNk Vô Tình Yêu :22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436::22124305-2-1101436:

á à vừa nói xOng mừ đã có người Ôm hưn rồi nhá :22124305-2-514064::22124305-2-514064::22124305-2-514064:

iLoVeU

Moderator
:22124305-2-121W5: Đọc lại hấy hay thế :22124305-2-113F03:

ĐÓ là cuộc sống mà:22124305-2-31c51:

Vợ chồng nhà kia chắc tan đàn xẻ nghé vì bài này cũng nên :xucdongqua:

Bên trên