1 nơi ở CỔ LOA đẹp lắm nhưng ít người bít lắm đó nha!hihihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kieuthuquynh

Thanh Niên Xóm
Đây gọi là khu Đống Chuông thì phải,nơi các đại gia chính phủ đến để nghỉ ngơi nên phong cảnh rất thoáng mát,rộng rãi,bao quanh là rất nhiều đồi cây,hồ rất đẹp!!!

Đường vào nè...
rất nhìu cây ăn quả và đồi mọc nhé!!!
nữa nè....

khu nuôi rất nhìu nai, đà điểu ( có cả khỉ nhưng kô thấy đâu để chụp cả :"> )

Cổng vào nè!!
Mình chỉ chụp 1 vài pic tiêu biểu thui nhưng vẫn còn chưa nhìu nơi chưa chụp hết. Hôm qua đi tảo mộ ở quê nên chụp cho mọi ng` xem lun!! đẹp thì Pm nhé!!! thanks

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
kÔg nkẬn đẸp tkẬt :sanglen::sanglen::sanglen::Dethuongqua:
nkƯg hƠy ýT ảNk :jdayta::jdayta::jdayta::jdayta:

maybaby

Thanh Niên Xóm
:yeutheco: ôi chỗ nào đây chị, sao e ko biết nhờ cay ghê b-)
:tau: lại còn ngay cổ loa nữa
:choiqua: tết qua chơi

cau2moschino

!.....bướng.....!
:leuleu: ai nó cho vào mà đòi vào chơi
cuoideu
qua cây xăng ở xóm bãi 1 đoạn :tungtang::tungtang:

BB♥KT

... Homesick ...
... Đẹp bt :nammo: ... Khu này nằm ở giữa cánh đồng, qua cây xăng xóm bãi, nhìn từ đường vào cũng thấy cái cổng mà... Vào trong này, thấy mấy người bảo có đứa trẻ kon bị cắt chym rồi đấy :xemtaday: .... :bebong:

**Sock*Nho**

Thanh Niên Xóm
:uongncda::uongncda: tết đến đây nghỉ ngơi chơi :uongncda::uongncda::uongncda:
:colendi::colendi::colendi: ngán gì đâu :colendi::colendi::colendi::colendi::colendi:

P

..::pj.chjp::..

Guest
:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:ơ....chỗ này là chỗ nào zay trời....sao mình ko bik nhỉ...suốt ngỳa lượn lờ ở CL ăn cháo mà...hjx.....tiếc thế....cả nhà cho hỏi...vào đó người ta cho vào hok ạ....vào chơi ko sao chứ ạ....:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ơ hơ chỗ này là chỗ nào mình dân cổ loa tại sao hok bít nhỉ só nào vậy ta:choangluon:

Sad_kut3

Thanh Niên Xóm
:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:ơ....chỗ này là chỗ nào zay trời....sao mình ko bik nhỉ...suốt ngỳa lượn lờ ở CL ăn cháo mà...hjx.....tiếc thế....cả nhà cho hỏi...vào đó người ta cho vào hok ạ....vào chơi ko sao chứ ạ....:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

vào chơi thì hok sao đâu nhưng mà dễ pị.... :grugru::grugru::grugru::grugru::grugru:

m0nkey_123

Thanh Niên Xóm
m nghe đứa bạn kể là chỗ đó chị giành cho các đại gia thui.....bon kon nit như tụi m ngta ko cho vào đâu.............:xinma::xinma:

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
èo ui... tui dân TT nkưng wê ngay CL màk ckỗ này kũng k pýt nèk ức tkiệt :uckochiudc:
đc. rùi... để tết này đy ckơi fát xem tkế nào :tambon:
hjhj kứ ngkĩ đến việc tết này đc. đy ckơi vs b.t là tkấy tkík rùi pà kon ạk thanhcong

Bizy

Thanh Niên Xóm
kai chỗ đó tui đi qua rất nhiều nhưng không biết là chỗ đó có thể vào tham quan??? hic hic vậy cho hỏi chỗ đó có cho mọi người vào tham không nhỉ nếu có cho mọi người vào thì tốt quá ^^ có thể áp dụng vào vụ off lần 2 tới đó hihihi

ladyluv248

Thanh Niên Xóm
Q ơi..pà chỉ choa tôy chỗ này mí................. cảnh đẹp ghê:xucdong:

maruko_zero

Thanh Niên Xóm
QUOTE=basketball_boy2000;31231]... Đẹp bt :nammo: ... Khu này nằm ở giữa cánh đồng, qua cây xăng xóm bãi, nhìn từ đường vào cũng thấy cái cổng mà... Vào trong này, thấy mấy người bảo có đứa trẻ kon bị cắt chym rồi đấy :xemtaday: .... :bebong:[/QUOTE]

hả. cậu nói thật hay đùa? :22124305-2-942251: oh thế c. gái vào k sợ nhể. tớ sẽ tìm ra chỗ đấy:22124305-2-255432::22124305-2-255432:

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
ôi dời ơi ....
dear Q à :))
chỗ này có ji lạ đâu :-"
hồi xưa tớ đi chạy vé số với bán báo ở đoạn này mãi :">

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Uồi ĐA đẹp phếck nhẩy hehề chưa biết chỗ này nhưng mờ nghe thế ai dám vào...

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

kinh the!the kon gaj vo day thy bi cat j?????!!!!!!!!!!!!!!!!!

=)) kon gái vào đó bị sao nhỷ>? cháu thử vào xem sao ùi bảo chú nhé...>?:D

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
woa!ban bao muk van co tjme dy tap hiphop o? mtf.kham fuk!

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:44 PM ----------

Mjla dey! .
Nó bán báo tập là bình thường chú hnào chẳng sáng đi đánh jầy ở tó trưa về nhà cho đàn lợn ăn rồi cắt cỏ chăn trâu nuôi bò... chiều tới chỗ tập..........niềm đam mê mờ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên