FORCES CREW Quá Khứ- Hiện Tại- Và Tương Lai

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
*Quá Khứ:
-Đầu năm 2008, hiphop về với ae F.C. Và người đem cái phong trào đến với ae là anh Huy(tự chém mình là thành viên của Halley Crew nhưng chẳng ai biết là thật không). Ban đầu ae theo tập khá đông khoảng gần 20ng gì đó. Sau vài tháng "nhào nhô" thì ae có buổi biểu diễn tại một vụ cắm trại(tất nhiên la trình độ chưa đâu vào đâu cả).:22124305-2-61M48:
-Và bước ngoặt lịch sử của F.C là vào ngày 22/8(cũng là ngày sinh nhật b.boy Racy) ae quyết định thành lập nhóm và lấy tên là Blue Wave Crew(Củ chuối vãi trưởng).Lúc đó chưa có tên tuổi gì và được ít người biết đến. Các thành viên lúc đó gồm A.Hồi(b-boy Dandy), A.Minh, A.Trường, A.Lâm, Hoàng(b-boy Racy), Hải(Hải Rùa), Lâm, Dũng, Hưng ỉn, Nam... Nhưng sau 6 tháng hoạt động có một số thành viên như A.Lâm, A.Trường, A.Minh vì một số lí do cá nhân nên đã nghỉ tập. Vì lí do đó mà moi người cũng cảm thấy chán nản nên duy trì thêm hơn 2 tháng rồi tan rã
-Đến đầu hè năm 2009 b-boy Racy(Hoàng) cùng b-boy A.D(Nam) đã rủ nhau đi tạp trở lại và đã rủ đươc Hải Rùa cùng với b-boy Dandy(A.Hồi-Linh hồn của nhóm bây giờ) cùng tập. Mấy ngày đầu chỉ có 4 ae tập với nhau nhưng một thời gian sau đã có số lương đông ra tập(chủ yếu là chưa biết gì). Đến tháng 8 năm 2009 thì b-boy Dandy(A.Hồi) vì lí do công việc nên đã nghỉ tập. Vì b-boy Dandy là linh hồn của nhóm đã nghỉ tập dẫn tới ae chán nản nên cũng nghỉ theo. Nhóm lại tan rã một lần nữa
-Đến đầu năm 2010 b-boy Dandy nhận ra a không thể thiếu Hiphop trong cuộc sống nên a đã quyết định thu xếp công việc ra tập trở lại. Khi biết b-boy Dandy trở lại với Hiphop làm các thành viên vô cùng phấn khích và làm trỗi dậy tình yêu Hiphop trong con người mỗi thành viên. Tết nguyên đán 2010 ae có một buổi biểu diễn(Hôm đó nhóm lấy tạm cái tên RoyalHeart Crew). Sau vụ đấy đã lôi kéo đươc khá nhiều học sinh ra tập như Tưởng, Tiến, Trường x2...
-B-boy Dandy nhận ra khả năng phát triển của nhóm nên đã đi đến quyết định quan trọng là thành lập một nhóm chuyên nghiệp hơn mang tên FORCES CREW(Vỗ tay nào). Ae trong nhóm cũng nhận thức rõ ràng hơn nên đã chăm chỉ luyện tập hơn trước rất nhiều.
*Hiện Tại: Forces Crew đang là một nhóm Hiphop càng ngày càng đi lên và phát triển. Tiêu biểu là có một vài vụ Battle vs các nhóm khác rất thành công.
Các thành viên gồm:
1.B-Boy Dandy(A.Hồi-Linh hồn của nhóm)
2.Poppin-TNT(A.Việt)
3.B-Boy Racy(Hoàng)
4.Hải Rùa(Bống)
5.B-Boy Dũng
6.B-boy Lâm
7.B-Boy Tiến
8.B-boy+Beatboxer A.D(Nam)
Và một số học viên như: Tưởng, Trường x2, Minh...
*Tương Lai: Forces Crew sẽ là một nhóm nhảy phát triển và được nhiều người biết đến
---->Bài viết này mong ae trong nhóm cố gắng luyện tập chăm chỉ. Đã có những lần xích mích, đã có những ý kiến trái ngược nhau. Từng trải qua bao thăng trầm và công sức để có đươc Forces Crew như bây giờ vì vậy ae hãy cố gắng luyện tập và đoàn kết
Qua đây b-boy A.D cũng muốn xin ae cho b-boy nghỉ tập một năm để ôn thi lớp 12. Sau khi học xong b-boy sẽ lại quay lại tập với ae.
Forces Crew Is Number One

saranghea_9xx

I love Forces
Nam nhà ta viết hay ghê đó.hjhj cố gắng thi đại học nhé.mọi người sẽ cổ vũ bạn.cố lên.:22124305-2-31c51: :22124305-2-40S00:
chúc bạn và nhóm Forces-Crew sẽ luôn tỏa sáng.và sẽ đạt được nhiều thành công hơn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mình sẽ lun cổ vũ cho nhóm Forces-Crew
mình là fan trung thành của nhóm F-C đấy.hjhjhjhjhjhjhj
:22124305-2-40S00::22124305-2-40S00::22124305-2-EUD::22124305-2-O5528::22124305-2-456037:

mr_peo

Moderator
Mr_Peo xin chúc các bạn trẻ nói riêng cùng toàn thể nhóm thành công trên con đường "ĐAM MÊ" - HIPHOP của mình nhé!!!
HIPHOP Đông Anh hok bao giờ quên và hok thể thiếu các bạn đc....Thank...:x...Forces Crew

loan_chocolate

Thanh Niên Xóm
hoạt động của nhóm wa nhìu thăng trầm nhỉ?:22124305-2-61M48:
nhg với ty hiphop mọi người vẫn lun cố gắng.:xucdongqua:
==>mong mọi người tập luyện tốt nha==>đua hiphop ĐA đi xa hơn nữa nha:D:D:D

poppinTNT

Thanh Niên Xóm
chà chà. thằng em viết hay. FC tuy nhỏ bé nhưng sẽ chung tay vs các nhóm đưa H2 ĐA đi lên. tuổi trẻ đông anh ngày càng hăng say các bạn nhé......

kaitokjds

http://vinhngocclub.com
Anh ủng hộ nhiệt tình ^^!
các em nhảy hay lắm
phát huy nhé ...

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
Anh ủng hộ nhiệt tình ^^!
các em nhảy hay lắm
phát huy nhé ...
Thanks a cái nha. Cảm ơn anh vì đã ủng hộ Forces Crew

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

hoạt động của nhóm wa nhìu thăng trầm nhỉ?:22124305-2-61M48:
nhg với ty hiphop mọi người vẫn lun cố gắng.:xucdongqua:
==>mong mọi người tập luyện tốt nha==>đua hiphop ĐA đi xa hơn nữa nha:D:D:D

cảm ơn bạn đã quan tâm. Thanks cho bạn phát na
:22124305-2-b3611:

nhok

…BBø¥…ør…DiE…
chúk Forces Crew kàng ngày càng phát triển naz.................... :hoanho:

freestyle94

You Know What it is ???
hay nhỉ :)) thế mà mấy thằng nhóm mình lớp 12 đi thi ĐH vẫn cứ đi tập đều =))

B-Boy_Racy

Trưởng Ban Quản Lí
ơ thằng này chém hay nhỉ!nhưng lần sau chém nhẹ thôi,mày chém hơi nặng đấy!đi Battle có 1 ván vs NSKY mà ông bảo hẳn 1 vài vụ!ghê thế!=))
mà lần sau viết cái gì thì viết ngắn ngắn thôi ae còn có cảm tình đọc.chứ bài viết của mày dài thế kia nhìn cái đã sốt sình sịch rồi!đọc xong chắc rụng mắt!
virut exp nha thằng e!=))=))

quyet_coi

Thanh Niên Xóm
"battle với các nhóm khác rất thành công"
vậy cho phép C.O được giao lưu với FORCES nhỉ
hi vọng các bạn sẽ lại thành công.......^^!

B-boy_smile

Thanh Niên Xóm
qua la khong ho danh thanh vien nhom forces crew
tuyet that day
hjhj
vo tay nao
gio moi co dip len mang doc len moi bit duoc
ko ngo ong ban viet hay that day
tiep tuc phat huy nhe
hjhj
:ko:

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
qua la khong ho danh thanh vien nhom forces crew
tuyet that day
hjhj
vo tay nao
gio moi co dip len mang doc len moi bit duoc
ko ngo ong ban viet hay that day
tiep tuc phat huy nhe
hjhj
:ko:
cũng bình thường thôi ông bạn ạ. Cảm ơn "Các hạ đã quá khen"
thanks kái na
:22124305-2-K2553:

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
ô vậy thje' Porces Crew không có dancer ak`........

:22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S:

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
ô vậy thje' Porces Crew không có dancer ak`........

:22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S:
HjxHjx điều đó đang là một vấn đề của forces
forces mới có b-boy, poppin, beatboxer nhưng lại không có dancer
Thế mới chán chứ
:muanuocmat:

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
HjxHjx điều đó đang là một vấn đề của forces
forces mới có b-boy, poppin, beatboxer nhưng lại không có dancer
Thế mới chán chứ
:muanuocmat:
không có dancer tức là không có con gái ak` anh............

thje' thi` chán chít...............

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
quá chán chứ không phải là chán
toàn đàn ông con trai với nhau
nhìn phát chán
:22124305-2-111H6:
hum nào mọi người lên nhóm VTM Crew chơi......

em là dancer of VTM ạ!!!^^

Bên trên