tổng hợp tài liệu tiếng nhật

vyen

Thanh Niên Xóm
không down được các link mediafire

cảm ơn super mod đã up thật nhiều link hay cho bọn tớ. Toàn là những tài liệu tớ tìm mỏi mắt chưa thấy thì nay lại thấy ở đây :x
nhưng mod ơi, mỗi lần tớ nhấn vào một link mf thì trên trang mf lại hiện ra dòng chữ: you do not have access to view this folder. Tớ giới thiệu cho bạn mình trang này thì họ cũng bị như tớ vậy. Làm sao để khắc phục đây mod ơi?
cảm ơn mod đã đọc bài của tớ. Mong chờ hồi âm của mod từng phút từng giây :x

thu hà

sunflower
cảm ơn super mod đã up thật nhiều link hay cho bọn tớ. Toàn là những tài liệu tớ tìm mỏi mắt chưa thấy thì nay lại thấy ở đây :x
nhưng mod ơi, mỗi lần tớ nhấn vào một link mf thì trên trang mf lại hiện ra dòng chữ: you do not have access to view this folder. Tớ giới thiệu cho bạn mình trang này thì họ cũng bị như tớ vậy. Làm sao để khắc phục đây mod ơi?
cảm ơn mod đã đọc bài của tớ. Mong chờ hồi âm của mod từng phút từng giây :x

cậu lấy 1 link cụ thể ra coi, tớ thử mà vẫn thấy bt

duxlee

Thanh Niên Xóm
xin pass của file 22. NHK 日本語発音アクセント辞典 CD-ROM版 http://www.mediafire.com/?dmmnm1ktkkq

22. NHK 日本語発音アクセント辞典 CD-ROM版
http://www.mediafire.com/?dmmnm1ktkkq mình đang rất cần tài liệu này,gặp được nó ở đây mình mừng lắm nhưng khi bấm vào download thì đòi hỏi pass. admin cho mình xin pass với. hoặc ai biết thì giúp mình cũng được. thanks mọi người nhiều lắm.

iLoVeU

Moderator
22. NHK 日本語発音アクセント辞典 CD-ROM版
http://www.mediafire.com/?dmmnm1ktkkq mình đang rất cần tài liệu này,gặp được nó ở đây mình mừng lắm nhưng khi bấm vào download thì đòi hỏi pass. admin cho mình xin pass với. hoặc ai biết thì giúp mình cũng được. thanks mọi người nhiều lắm.

ttvnol.com pass của nó đây bạn nhé
Chúc bạn thành công!

mitsuko

Thanh Niên Xóm
tài liệu 1kyu 2kyu

tớ phát hiện ra trang web này muộn wa, hiện tớ đang cần tl 1kyu và 2kyu và các sách nâng cao khác nhưng các link die hết ùi, jup tớ với , tớ cám ơn nhiu lắm.

thu hà

sunflower
tớ phát hiện ra trang web này muộn wa, hiện tớ đang cần tl 1kyu và 2kyu và các sách nâng cao khác nhưng các link die hết ùi, jup tớ với , tớ cám ơn nhiu lắm.

c chỉ rõ là muốn down tài liệu nào ra, vì link cũng lâu rồi nên hok đảm bảo đc ....sr

mitsuko

Thanh Niên Xóm
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music.
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (pdf)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (nouns)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (adj)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (expressions)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (verbs)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD1)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD2)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD3)MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD1)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD3)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD4)88. 実力アップ日本語能力試験1・2級� �策文法語彙編
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD3)MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD1)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD3)
MediaFire - Space for your documents, photos, video, and music. (CD4)88. 実力アップ日本語能力試験1・2級� �策文法語彙編
chắc hơi nhiều nếu jup tớ đc thì gửi wa mail cho tớ cũng dc. trinhthanhxuan11@gmail.com. cám ơn bạn nhiều lắm!!

nmchau

Thanh Niên Xóm
Hi, có bạn nào có đề thi và đáp án đề thi N2 các năm trước không, mình có đề 2 kyuu nhưng chưa có đề N2 nào,bạn nào có cho mình xin với nhé. arigatou!

khienhd

Thanh Niên Xóm
21. Kanzen Master 3kyuu Grammar (ISBN 4883193543).rar
Mình xin pass của link này được không bạn?[DOUBLEPOST=1372318553,1372314119][/DOUBLEPOST]Kanzen Master 3kyuu Grammar (ISBN 4883193543).rar
Cho e xin Pass của link này. Cảm ơn nhiều.

raketty

Thanh Niên Xóm
Up lại mấy cái Japanese Language Proficiency Test - Level 1 giúp em với!...tks chị nhìu! ;)
mà chị ơi link die hết rùi ak!...chị cập nhật lại hết đi cho tiện! :)

Bên trên