Nhưng lời góp ý của bboy Joker(QuestionCrew-CrusaderzTeam) với CAP crew.ae MTF tham khảo!

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Question tuy chưa tập cùng CAP lâu đủ để nhảy vào tranh luận về thái độ tập luyện của các em đâu.Nhưng a nghĩ ngần thời gian đủ dài để anh em hiểu hơn về nhau,đủ thân thiết để góp ý 1 đôi lời

Chúng ta dám theo đuổi niềm đam mê đã là 1 điều tốt đẹp rồi,chúng ta ít ai xác định đây là 1 nghề cả ,anh nghĩ vui thì mình nhảy ,không vui thì thôi,chẳng có ai trách..BBoying for fun...Đó là khi mình đơn độc.

Nhưng khi mình đứng trong 1 tập thể ,sát cánh cùng nhay để nâng niềm đam mê ấy bay cao ,ý thức của một ng thôi cũng rất quan trọng ,nó ảnh hưởng trực tiếp đến những người xung quanh,Ques ngày trước cũng vậy,cũng như CAP bây giờ,1 ngày tập,1 vài người tấp 1 vài người ngồi chơi,1 vài người lăn lê được 2-3 vòng phủi mông đi về...đã có những lúc tưởng như tan rã nhưng niềm đam mê ấy hơn 1 lần đã kéo bọn anh lại với nhau...Nhưng cái tên Question thì chưa bao giờ đạt tới đỉnh cao như bọn anh từng mơ mộng.

Anh chỉ tiếc:22 tuổi,4 năm nhảy múa,sao ngày trước anh ko biết đến niềm vui này sớm hơn,để có thể tiếp tục nhảy như mình trước giờ vẫn thế,đến giờ,sắp phải từ bỏ nó,vào đời,đi làm,kiếm $,niềm vui ấy trong cuộc đời xô bồ này,bao giờ mới tìm lại được?

Tuổi trẻ qua mau lắm,a hi vọng các bboy nói riêng và tất cả thành viên CAP nói chung,hiểu điều anh muốn nói.

Bọn em bây giờ sướng hơn bọn anh ngày trước rất nhiều ,có sàn tập,có điện đóm,có loa đài,có quạt...có môi trường thẻ hiện tài năng.Vậy lý do gì ko nhảy tới cùng ?
Ai cũng có lúc khởi đầu,rõ ràng là có thể không được đẹp mắt ,nhưng người ta chỉ cười thằng lười chứ ko ai cười thằng kém cả .Dựng bài ,combo,routine còn có bọn anh tư vấn nếu muốn cơ mà.
Bboy Joker

Bboy_Kent

Thanh Niên Xóm
CAP là công an phường ah`??:22124305-2-F4924:
thằng này bằng tuổi mình:22124305-2-1044219:
zô lấy đâu ra bài viết này vậy??:Duocday: viethiphop phong?
__yeah___giải nghệ:22124305-2-325157::22124305-2-533D0:

Dư Vậy Nhé ^^!

CAP là công an phường ah`??:22124305-2-F4924:
thằng này bằng tuổi mình:22124305-2-1044219:
zô lấy đâu ra bài viết này vậy??:Duocday: viethiphop phong?
__yeah___giải nghệ:22124305-2-325157::22124305-2-533D0:

Lão này toàn xem bboy thế giới k hiểu biết jới bboy VN tí nào! mà ông này 87 hơn a 1t:22124305-2-4T3S:

iLoVeU

Moderator
Cảm nhận đầu tiên thank nhiệt tình bài của chủ topic.
Rất âm huyết với Hiphop.:22124305-2-QD4:

Mong rằng người cần hiểu sẽ hiểu, và mọi người sẽ tập luyện trên niềm đam mê của mình. Và cố gắng mọi người sẽ thành công.

Gửi tới run_mtf_th: cám ơn bài viết rất hay. Hóa ra là 88 ;)), Chào anh em có 91 ;))
Nhưng anh làm ơn sử dùm em cái tuổi đi nếu đúng, ních run_mtf_th hiện là đang 17 tuổi, tưởng còn ít hơn cả tuổi của mình. Mọi người nên cập nhật tuổi đúng cho mọi người tiện xưng hô, trước hết là cho đúng vai vế, trên tinh thần Tôn trọng nhau là chính.
Vì ở đây không quan trọng và quy định phải gọi thế này thế kia, nhưng cùng là người trong 1 huyện, và cùng trên 1 4rum, ai xứng đáng mình có thể goi. (tôn trọng)
Chúc anh và các bạn thành công, và gửi tới anh nhé, dù có lớn, cũng không sao, niềm đam mê có thể theo hết cả cuộc đời mà, có thể bận việc, ít tậm, nhưng lúc rảnh rỗi có thể tham gia và dạy lại cho các lớp trẻ kế cận:22124305-2-HZ43:. Với những ai tâm huyết thì đó cũng đã là 1 niềm vui :22124305-2-31c51:

Cám ơn vì sự ủng hộ với TTDA trong suốt thời gian qua của các nhóm H2 Đông Anh.

Vì 1 ĐA Phát triển :22124305-2-31c51:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
Cảm nhận đầu tiên thank nhiệt tình bài của chủ topic.
Rất âm huyết với Hiphop.:22124305-2-QD4:

Mong rằng người cần hiểu sẽ hiểu, và mọi người sẽ tập luyện trên niềm đam mê của mình. Và cố gắng mọi người sẽ thành công.

Gửi tới run_mtf_th: cám ơn bài viết rất hay. Hóa ra là 88 ;)), Chào anh em có 91 ;))
Nhưng anh làm ơn sử dùm em cái tuổi đi nếu đúng, ních run_mtf_th hiện là đang 17 tuổi, tưởng còn ít hơn cả tuổi của mình. Mọi người nên cập nhật tuổi đúng cho mọi người tiện xưng hô, trước hết là cho đúng vai vế, trên tinh thần Tôn trọng nhau là chính.
Vì ở đây không quan trọng và quy định phải gọi thế này thế kia, nhưng cùng là người trong 1 huyện, và cùng trên 1 4rum, ai xứng đáng mình có thể goi. (tôn trọng)
Chúc anh và các bạn thành công, và gửi tới anh nhé, dù có lớn, cũng không sao, niềm đam mê có thể theo hết cả cuộc đời mà, có thể bận việc, ít tậm, nhưng lúc rảnh rỗi có thể tham gia và dạy lại cho các lớp trẻ kế cận:22124305-2-HZ43:. Với những ai tâm huyết thì đó cũng đã là 1 niềm vui :22124305-2-31c51:

Cám ơn vì sự ủng hộ với TTDA trong suốt thời gian qua của các nhóm H2 Đông Anh.

Vì 1 ĐA Phát triển :22124305-2-31c51:

a Tú ơn Bboy run đang nói Bboy Joker sn 88 cơ mà , run 17t < tuổi mụ là 18 > hé hé

Dư Vậy Nhé ^^!

Ae đọc mà rút kinh nghiệm cho mình!:22124305-2-514064:

bboykute

Thanh Niên Xóm
BBoy Kent gap. joker nha minh thy đứt điện :) ông anh đã dẫn dắt mình nên mới có ngày hum nay. cám ơn anh Joker nhìu lam.

Dư Vậy Nhé ^^!

BBoy Kent gap. joker nha minh thy đứt điện :) ông anh đã dẫn dắt mình nên mới có ngày hum nay. cám ơn anh Joker nhìu lam.

Trước ông tập ở question àh:22124305-2-Z2B0::22124305-2-Z2B0:

bboykute

Thanh Niên Xóm
ừk....Toi tập vs question crew lau rui tù khj minh học o cái trg NBK. Nguyen Binh Khiem co* hoi day dam me hiphop nen xin dy hoc. anh Joker lai gan nha mình thế nên ae giúp đỡ nhau nhiều lắm. Hồi mới bít chút ít. Còn ở nhóm NoName crew. V.one Crew. Magic crew. va question crew. H question crew hien tai dang tap. o truong múa. Dia chỉ Truơng múa tại HỒ Tùng Mậu.

Dư Vậy Nhé ^^!

ừk....Toi tập vs question crew lau rui tù khj minh học o cái trg NBK. Nguyen Binh Khiem co* hoi day dam me hiphop nen xin dy hoc. anh Joker lai gan nha mình thế nên ae giúp đỡ nhau nhiều lắm. Hồi mới bít chút ít. Còn ở nhóm NoName crew. V.one Crew. Magic crew. va question crew. H question crew hien tai dang tap. o truong múa. Dia chỉ Truơng múa tại HỒ Tùng Mậu.

Ùh bọn ông tập ở môi trường bên í chắc có điều kiện tốt hơn phát triển hơn chứ bọn tôi toàn tự tập nên nên chậm lắm tập cho vui tập cho kái niềm đam mê thôi! hôm gần tết mấy a question cũng sang đây chơi phong cáck tập cũng khác hẳn bên này! đợt vừa rồi định sang í tập nhưng đc buổi sợ luôn đi bộ xa quá lại còn hết xe bus vít thèng bạn sang đón về k thỳ méo mồm :D

mr_peo

Moderator
haha.............chơi với đam mê mà........phải chơi hết mình chứ......:D...cố lên a e...mình ủng hộ nhé.........
THank thằng e.........bài viết chất.....ý nghĩa...

bboykute

Thanh Niên Xóm
ừk. Nhưng h tôi cũng sang tập và nhảy cho X-fire crew mờk........tất cả là vì niềm đam mê hiphop. vì thế tất cả mọi người có niềm đam mê hiphop nói chung và ae X-fire crew nói riêng hãy cùng nhau gắn bó, cùng nhau đoàn kết vượt nên mọi khó khăn để cùng nhau vững bước đi lên trên con đường pát triển của 1 nền hiphop giải trí và lành mạnh. :D:D:D BBoy C.kay

Dư Vậy Nhé ^^!

Ôkêj ae cùng đất ĐA júp đỡ nhau phát triển nha!:22124305-2-121W5:

Bên trên