Anh em Cờ Zâu Zia( C..Z..D còn nhiều nghĩa khác =)) ) vô xem hộ nhóm Toxic mình cái :D

MonkeyD.Luffy

Thanh Niên Xóm
nhóm Toxic của bọn mình chỉ có thế này thôi
VÀ đây là BBoy Tiền
[YOUTUBE]AhQTqLrf7CY[/YOUTUBE]
[YOUTUBE]JjRzHDP-t_U[/YOUTUBE]

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
Nếu các bạn là 1 nhóm ( crew ) ở Đông Anh - Mình nghĩ : Các bạn là đội mạnh nhất :nhaynhay:

BB♥KT

... Homesick ...
... Mấy crew Đông anh mình đâu?? Chiến thôi, họ ở Sóc Sơn đó... :colendi: :colendi: Cho tôi đi cổ vũ với... :mylove: :colendi: :luotqua:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ôi xl là chỉ có power thì chưa phải là khủng nhất haha power là ăn được tất cà 27 này đấu ùi =)) sem power có ăn được hết không mà tự dưng post vào box C.Z là sao:thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh:

BB♥KT

... Homesick ...
... Ơ, HV ơi, đấu ở đâu mày??? Khi nào thế? Đấu vs Đội TOXIC này à???? Cho tao xem vs
:Dima: :Dima:

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
ôi xl là chỉ có power thì chưa phải là khủng nhất haha power là ăn được tất cà 27 này đấu ùi =)) sem power có ăn được hết không mà tự dưng post vào box C.Z là sao:thuongbinh::thuongbinh::thuongbinh:

ồh đâu có bảo là khủg nhất đâU ^^ chúg nó post chơi thôi mà :-j tưởg 28 đấu hix lịch như thế nào vậy mấy vs mấy vậy :-j ;)):quantu:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
mEm cỦa Toxic lẠc sAng đÔng Anh ;))
bẢo admin tẠo chO 1 bOx riÊng đỂ hoẠt đỘng đi
vÀo bOx nhÓm khÁc khÔng tiỆn chO lẮm:soquaco::soquaco:

MonkeyD.Luffy

Thanh Niên Xóm

tất nhiên rồi chưa pót nốt thôi thích xem style + top foot ,Top rock chứ gì cái này khỏi lo chờ pót nốt clip ok :)) mà không phải tự dưng đâu tai các bạn giả nai coi như không biết tên nhóm mình thì mình pót để các bạn biết thôi ( hẳn là nhóm T đấu với nhóm M rồi đấy, giả nai cơ :T )

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
trùi ui ngke ckừng vụ nì hay đếy :chemgio2:
àk wên xin fép kác ank ckỵ cko em đc. pm nazz :coqua:
em là b.g" kủa 1 mem Crazy nkà ta đoá :Pipi:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
27 Đấu mừ nhưng mù cung thì làm gì có sàn .. Vậy sàn vật tư cho nó công bằng :wtf4:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
hay :coqua:
mỗi tội xem xong xém gãy cổ
quay clip gì mừ quay ngược :kochiudau::kochiudau:
tên Bboy nghe cũng ... Tiền :aovai:

BB♥KT

... Homesick ...
....Đấu ở đâu vậy? đội nào vs đội nào thế??? Chwua thống nhật địa điểm sao???? :aovai: :kochiudau: :soimoi:

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
Ui B G Crazy :D chắc cũg hay =P~ :huhon::huhon::huhon:

b.g" Crazy tkỳ sao ạk :thedo:
em là girl mừk :Dapchitne:
ckẳng wa là fan kủa Kid nên name & avt mới tkế kia tkôy :soqua:
vì hum 27 đấu kóa tkể em kũng đy xem b.t em mừk k tin tkỳ hum đóa để tự mem Crazy giới tkiệu cko kác ank ckỵ em là b.g" nazz :grugru:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
oài bg nào thế e:0dau::0dau::0dau::0dau::0dau::0dau:

Nhà ảo thuật thế kỷ

¦«ë ©µöÞ clüøî †®åñ§
hjhj... em k tiết lộ đâu :xaoxac:
nkưng mừk gợi ý ckút cko kác ank ckỵ nèk : em là b.g" kủa 1 boy kấp 2 Tkị Trấn :Dethuongqua:
đóa ank ckỵ kứ đoán đy là vừa :nhaynhay:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Không có gì là lớn lao cả.Có nhiều người có tài năng chúng ta phải công nhận.Nhìn vào đó để cố gắng thui.

BB♥KT

... Homesick ...
..... Bố trí đấu Hip Hop và bóng rổ giữa Sóc Sơn vs Đông Anh đi thanhcong :colendi: :khakha: :khakha: .... Hay đây :khakha: :khakha: ....

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
ko đc nói thế
cái gì cũng phải có ng thắng ng thua
kém nhóm này cũng hơn nhóm khác
cái đấy là chiện bt có gì đâu :nonggheta:

Bên trên