bạn đã yêu :x:x:x

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm.
Lúc đó,bạn đã yêu...

Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn thích thú với một email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn tự nhủ rằng ‘người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy.
Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.

Lúc đó, bạn đã yêu ... người ấy...

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
ôi hay, như viết cho mình ý :22124305-2-113F03:

"Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.

Lúc đó, bạn đã yêu ... người ấy... " - uk chuẩn, mà chủ topic này là Vk mình :22124305-2-4K229:

;)) bÓc tEm 2 bÀi òy đấy ;))

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
hay đấy
nhưng hình như mình éo piết yêu

kakakak
:22124305-2-359606::22124305-2-359606::22124305-2-359606:

hô hô
lÀm gì có ai hôk být yÊu
giẢ nai haizzz

hô hô
bẠn còn thíck nhiỀu :))

DunG kẹO

c0n gÁi Bi Kul
hê hê ......................em kết pài này .........hay lúm ...............thS nèk .....................

N_Tei

No Promises
eo cái nầy đọc lâu òy. .

Amber Tú

Thanh Niên Xóm
????????????????????????????????????????????????????????thế gọi là gì ạ??????????????????????????????????????????????????????????/

????????????????????????????????????????????????????????thế gọi là gì ạ??????????????????????????????????????????????????????????/
e hỏi kái gì đấy?

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

hay lắm Heo à.....:22124305-2-525509::22124305-2-525509:

tkS ợk :x

---------- Post added at 05:00 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

hê hê ......................em kết pài này .........hay lúm ...............thS nèk .....................

hỳ hỳ
hAy lớm lớm hôk e :x

7up_DA

Thanh Niên Xóm
đang single
chẳng nghĩ đc đến ai
nản quá ~X(~X(:-s:((:((:((:((

7up_DA

Thanh Niên Xóm
cười trước sự đau khổ của ng khác/:)/:)[-(

Đôngphong

Thanh Niên Thôn
kinh nghiẹm thế hả em...............

Dâu Tây Thối

Thối --- Nhất
vâng em đã thanks :)))))))))))))))))))))))))))

Bên trên