[you] vào cho BQT ý kiến về 1 số box sắp tới của TTDA

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

iLoVeU

Moderator
Nhằm phát triển và tạo không khí mới cho 4rum. Mình muốn lấy ý kiến thêm về tạo 1 số box.

Đó là TTDA Clup.
Trong đó gồm các box con của Diễn đàn như Độc Thân Hội, Chém gió Bang..

Tại đây, anh em tha hồ mà chém gió, Spam bài viết, nói phét... (nhưng cấm nói tục) ví dụ như cái từ: VCL kiểu như này bị cảnh cáo, tái phạm ban ních(Đừng có giải thích hay biện hộ gì hết, tất cả chỉ là ngụy biện,) Các bạn spam thế nào tớ ko cần biết, miễn sao ko nói tục là được. đây là nơi duy nhất cho spam, nói phét, chém gió...
Tất cả phải theo nội quy.

Nhưng 1 điều là, sau 1 thời gian, số chủ đề cũ xẽ bị xóa đi (điều này đồng nghĩa với việc số bài viết xẽ bị tự đồng trừ đi) cái này giúp giảm data và hạn chế. Mình nghĩ chém gió ở box cho vui chứ không phải đua bài viết.

Việc thứ 2 là: Tú định tổ chức 1--3 ngày đổi tên cho mọi người.
BQT xẽ làm thêm chức năng thành viên có thể tự mình đổi tên tài khoản của mình.

1 năm sẽ xem xét mở 1 vài lần, nhằm giúp mọi người lấy tên mà mình muốn theo sở thích. Sau từ 1 tới 3 hôm, chức năng này sẽ bị đóng lại.

Anh em cho ý kiến

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
cũng đc đấy,nếu lập thì lập cho mình cái box KFC Đông Anh nhé,đội bóng của mình cũng muốn có tiếng vang

iLoVeU

Moderator
Bang hội ở đây là bang hội được thành lập Online trên 4rum.

CÒn box cho các nhóm phát triển có thật ở ngoài thì là trong Đông Anh Clup.
Nếu các bạn muốn sinh hoạt ở đây thì Viết 1 bài đề nghị và yêu cầu nhé, (viết trong box Đông Anh Clup).

--------------------------------------------------------------------------------

ơ thé Tú ơi bao giờ mới dc. thang chức nhỉ
KO hiểu

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
điều đầu tiên thì anh thấy cũng được chứ còn điều thứ 2 thì anh e không hay cho lắm đổi tên ? anh thấy không phù hợp, cái thứ nhất là mọi người đang quên người này với cái nick TOMMY chẳn hạn, sau lại không thích lại chuyển cái khác thì tự nhiên người đang quen thành chẳng quen gì ( đấy là tài khoản ) nếu làm như thế anh sợ nó sẽ rối tung lên mất em ạ, cái đó là em phải xem xét lại ok.
Còn thục ra là tất cả các bõ trên cũng không nhất thiết phải có vì box đầu tiên là box này quản lý khó nhất vì spam nhiều và ... cũng nhiều cho lên hơi khó quản lý đó em.

Đó là ý kiến của TOMMY_HILFIGER

MiMi_MoMo

Trưởng Thôn Làng Vũ Đại
Mình cũng có ý kiến về thành lập bang hội trên 4rum
Như thế sẽ giúp mọi người gần lại vs nhau hơn:heomo:

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
ủng hộ cái việc đổi tên
nhưng phải ĐK trong 1 topic nào đó rồi BQT sẽ duyệt và đổi cho
chứ ko nên cho thành viên tự đổi

em hết ý kiến :17:

iLoVeU

Moderator
ủng hộ cái việc đổi tên
nhưng phải ĐK trong 1 topic nào đó rồi BQT sẽ duyệt và đổi cho
chứ ko nên cho thành viên tự đổi
em hết ý kiến

Cho anh em 3 ngày để đổi tên, sau đó lập topic mới để thông báo cho toàn 4rum.
Cái này cho nó mởi mẻ và tự do. Mình nghĩ cũng hay đấy chứ. chứ chẳng nhẽ mấy chú admin đổi lằng nhằng mà ko cho mem đổi à

Còn thục ra là tất cả các bõ trên cũng không nhất thiết phải có vì box đầu tiên là box này quản lý khó nhất vì spam nhiều và ... cũng nhiều cho lên hơi khó quản lý đó em
Chưa hiểu ý em, box đó cho spam thoải mái, không sợ vì sau 1 thời gian tiến hành delete. Ý của em là 1 nơi cho Spammer thể hiện tài năng, spam vào đúng nơi quy định

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Hoàn toàn tán thành 2 việc của caotu, tuy nhiên cần như sau :

Thứ nhất : Có chỗ SPAM cho anh em, chẳng lẽ lại SPAM trong box Thùng rác à :D
Thứ 2 : Việc đổi tên chỉ có các mod và admin mới được làm bởi vì nếu không thế sẽ tạo lên loạn diễn đàn về tên nick, ai đổi phải được thông báo để tất cả mọi người cùng biết chứ nếu không sẽ tạo ra việc loạn diễn đàn, không tốt.

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Ơ. Đổi tên. Nhưng mà tên truy nhập vẫn không thay đổi. Như thế có tốt hơn không. Nhiều người muốn có 1 cái tên thật hay, nhưng mà, tên hay thì lại dài, khó nhớ :eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14:

kEn™

Thanh Niên Xóm
Cái này em k0 có ý kiến gì...
Nhưng mà việc đổi tên thỳ hạn chế ngày thế kia cũng là đúng... Chứ k0 lại đổi nhằng nhằng nhiều quá...
Độ dài của tên cũng hạn chế từ 4-16 ký tự hoặc 4-12 ký tự là vừa đẹp luôn...
Về phần chém gió thỳ chém ở đâu chả được nhưng chém ngoài sb vẫn là tốt đẹp nhất!:so1::so1::so1:

iLoVeU

Moderator
Có vẻ 1 điều có lợi cho anh em là 3 ngày đổi tên, anh em lại không đồng ý.

Cái này caotu muốn làm thêm, để cho mọi người có thể thay đổi không khí trên 4rum, một cách vui tươi hơn.

Mà ai đổi tên vào 1 topic, thông báo là đổi tên. Vậy cũng khá hay.

Nếu lo thì, thôi nhé, ko đổi tên nữa vậy.
Ai thích đổi tên vào box Góp ý - Thắc mắc yêu cầu.

CÒn việc tạo riêng 1 box cho Spam. (có lẽ cũng ngừng)

CÒn box TTDA CLup, trong đó sẽ có các bang hội trên TTDA, anh em thấy hợp lý chứ.

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Ừ. Cứ làm như ý của caotu đi. Tớ OK ý kiến đấy :D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên