yÊu hAy gkÉt :x.............. [:(

cuỘc sỐng đÔi khi hÔk như người tA mOng đỢi, mÚn nhƯ thẾ nÀy nhưng nÓ lẠi thẾ khÁc.
cÓ thỂ mỲnk quý người này nhưng hỌ lẠi ghÉt mỳnk thỳ saO. có thỂ lỖi hÔk phẢi ở mỲnk nhưng cŨng cÓ thỂ do mỳnk đà lÀm sAi điỀu gì đó.
hÔk ai lÀ hOàn hảo nhƯng đừng lÀm rơi mẤt sự hOàn hảo của mỲnk khi bạn vÔ tÂm.
có thỂ cÓ rẤt nhiỀu người hÔk quý tÔi thẬm chí lÀ ghÉt thẬm tỆ nhưng đÂy cŨng lÀ chuyỆn bìnk thường, tÔi hÔk thỂ bẮt mỌi người phẢi quý mẶc dù tÔi rẤt mUỐn như vẬy.
cÓ thỂ người tA nÓi quý mỲnk cũng chỷ là miỄn cưỡng. mỲnk thíCk người tA sỐng thẬt nhƯng người tA hÔk lÀm được vẬy vì người tA cÒn mẢi đuổi theO mỤt hAm mÚn là lẤy lÒng từ mỌi người.
nhƯng hÔk phẢi cỨ lÀm vẬy lÀ mỌi người đỀu quý. đà cÓ lúc tÔi cŨng thử lÀm cÁch đÓ, thử sỐng giẢ dỐi đỂ lẤy lÒng người khÁc nhưng kÁi cÁch sỐng đÓ quÁ khÓ chịU hÔk thỂ lÀm được.
hÔk bÝt mỌi người nghĩ nhƯ thẾ nàO vỀ vẤn đỀ nÀy nhƯng tÔi luÔn mÚn chiA sẺ cÙng mỌi người vẤn đỀ nÀy.
mỌi người cÓ quÝ tÔi hÔk? đây lÀ cÂu hỎi ai cŨng muỐn hỎi người khÁc, nhƯng lÀm saO hỎi được, đẤy lÀ cÂu hỎi vÔ duyÊn mỪk chẮc hÔk ai hỎi.
nhƯng hUm nAy em vÝt bÀi nÀy lÀ đỂ mÚn hỎi nhỮng người đà tiẾp xÚc, nÓi chuYỆn vS em thẤy em có đÁng ghÉt hÔk?
cÓ lẽ chưa nÓi chuYỆn được nhiỀu với mỌi người trÊn diỄn đÀn nhưng em lUôn cẢm thẤy mỌi người luÔn lẮng nghE nÊn em mẠnh dẠn výt bÀi nÀy mOng mỌi người nÓi thẬt nhÉ. :)

p/s : bài nÀy em výt trOng khi cẢm xúc dÂng trào nÊn cÂu tỪ hÔk được hAy lẮm mong mỌi người thÔng cẢm. :)

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
pằng a chíu bóc tem bài này rồi naz'....bóc tem bài cô em gái phát cho hawai

uk hãy sống thật với con người of mình va cứ làm gì mình thấy đúng....A ủng hộ em gái naz

__loner__

..::ღ♥†ђAo♥ღ:: ..
tình hình nà rất tình hình nhé. hai anh em nhà này suốt ngày rình bài mới của nhau để bóc tem nhé. thế là không tốt đâu đấy :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

pằng a chíu bóc tem bài này rồi naz'....bóc tem bài cô em gái phát cho hawai

uk hãy sống thật với con người of mình va cứ làm gì mình thấy đúng....A ủng hộ em gái naz

ụ Ôi iÊu ank zAi tHÊ hÔk bÝt. :-* :))

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
THANKS ròi đếi nkớ >:)
ckắc tớ hem kần tl ì H` k~ pýK tớ nTn vS H` :|
tkỰc rA ì H` k~ cKạ lÀm rÌ tỚ
nkƯg ............. tớ kứ kãm tkếi sao ớ :))
tkÔy wOa rÒy tKỳ ckOa wUa
ckắc đag tâm trạg ì mí výk pài nài ckớ rì ;))
tkôy quên đi
nkớ làm rì
"sờ tÁt ơ gên" :)

tình hình nà rất tình hình nhé. hai anh em nhà này suốt ngày rình bài mới của nhau để bóc tem nhé. thế là không tốt đâu đấy :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

tao định bảO mÀy bóc tEm nhưng thÔi taO boc of ank ý Òy để ank ý bÓc kÁi chO đỡ ân hẬn :))

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
tình hình nà rất tình hình nhé. hai anh em nhà này suốt ngày rình bài mới của nhau để bóc tem nhé. thế là không tốt đâu đấy

không phải là rình mà là soi thôi...lên cái là TL luôn ma`....nhất lại là bài em gái chứ

THANKS ròi đếi nkớ >:)
ckắc tớ hem kần tl ì H` k~ pýK tớ nTn vS H` :|
tkỰc rA ì H` k~ cKạ lÀm rÌ tỚ
nkƯg ............. tớ kứ kãm tkếi sao ớ :))
tkÔy wOa rÒy tKỳ ckOa wUa
ckắc đag tâm trạg ì mí výk pài nài ckớ rì ;))
tkôy quên đi
nkớ làm rì
"sờ tÁt ơ gên" :)

:) àk ừk lúc đẤy cũng chẲng bÝt lÀm saO tÂm trẠng hƠi điÊn điÊn nÊn výt thÔi. :)
cÒn chuyỆn kiA tỚ cŨng hÔk đỂ ý lÂu Òy nghĩ lÀm gì đAu đẦu tớ lÀ trẺ cOn mừk nÓi Òy thỳ thÔi cHứ :))

__loner__

..::ღ♥†ђAo♥ღ:: ..
ô thế nó là e gái anh hở. e chưa nghe thấy bh. mà 2 ngưởi soi nhau ác thế . hết bài trc cái H` soi anh. giờ lại đến anh soi nó:):):):):):):)::):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

kái rỳ. Mày trẻ con á. ngất trên giàn quất luôn. Nhưng mà quên đi cũng đúng thôi. nhớ làm gì thật đấy. Chúng mày làm bạn đc òy.:22124305-2-113F03::22124305-2-113F03::22124305-2-113F03::22124305-2-113F03:

ô thế nó là e gái anh hở. e chưa nghe thấy bh. mà 2 ngưởi soi nhau ác thế . hết bài trc cái H` soi anh. giờ lại đến anh soi nó:):):):):):):)::):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

taO hOk sOi mỪk lÀ gẶp mAy :):):):):):):):):)

uk anh cung gặp may thôi, sửa nhá không phải soi.............

ank hÔk phẢi lÀ gẶp mAy mỪk lÀ rìnk :))

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:34 AM ----------

[/COLOR]kái rỳ. Mày trẻ con á. ngất trên giàn quất luôn. Nhưng mà quên đi cũng đúng thôi. nhớ làm gì thật đấy. Chúng mày làm bạn đc òy.:22124305-2-113F03::22124305-2-113F03::22124305-2-113F03::22124305-2-113F03:

thẾ hÔk trẺ cOn thỳ người lỚn vS ai? mÀy hÔk nhỚ taO mí đẠi kA mÀy xƯng hÔ thẾ nàO àk? ;))

iLoVeU

Moderator
gọi lão _Never là anh zaj hử.
Zậy thỳ gọi chỵ là chỵ gái đi heo ưi. Chỵ là chỵ gái cái lão _Never đếy.

gọi lão _Never là anh zaj hử.
Zậy thỳ gọi chỵ là chỵ gái đi heo ưi. Chỵ là chỵ gái cái lão _Never đếy.

thế àk :22124305-2-Q12W: vâng em chào chỵ ạk :)

Đương nhiên là...Yêu ùi.!!...kệ kệ.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

satthuluatinh

Thanh Niên Xóm
yeu anh ne` sssao muk phạ?get____________________________________

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
bài viết hay nhểy thanks cho mi :22124305-2-92DB:

Bên trên