Xin Gia Nhập Đội Ngũ BQT TTĐA Group !!! ( Part II )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
Gửi Ban Quản Trị TTĐA

Họ và tên:Hoàng Dũng
Lớp học hiện tại : Mới Tốt Nghiệp THPT
Nghề nghiệp: Loading ..........
Ngày tháng năm sinh:17/08/1992
Box muốn quản lý: IMuzik - Nhạc Trẻ , Rap - HipHop
Yahoo: doubleshow192
Lý do : Đơn Giản Là Đứa Con Của Đông Anh Ai Cũng Nên Muốn Xây Dựng Diễn Đàn Của Quê Mình Lớn Mạnh !!!
Kinh Nghiệm Làm Việc : Từng Quản Lý : Uhay.info , Chym.Vn
Đang Tham Gia Quản Lý Các Diễn Đàn Như: Ladykillah.com , Rap.Vn , Rap37.Com

Đã hoạt động tích cực cho diễn đàn trong 1 thời gian

Thân !!!​

administrator

Administrator
Lâu không vào diễn đàn nên không để ý, tuy nhiên theo mình biết thì đợt này đã hết đợt tuyển thêm Mod và smod, nên sẽ chỉ sét với những người đã hoạt động tích cực trên 4rum, nhất là những box bạn đăng ký.

Những đợt tuyển sẽ dễ dàng hơn, tuy nhiên sau đó khi nhóm BQT bão hòa thì sẽ căn cứ xét theo quy định tại khung của diễn đàn.
http://tuoitredonganh.biz/diendan/showthread.php?3530-Trước-khi-đăng-ký-vào-BQT-(mod-smod-admin)-Hãy-đọc-bài-viết-này.
(bạn vui lòng tham khảo lại bài viết trên)

Rất mong muốn sự ủng hộ tiếp tục của các bạn, và mong được hợp tác.

Sau khi bạn hoạt động tích cực hơn, hãy gửi lại yêu cầu bạn nhé. :)
Chúc bạn 1 ngày vui vẻ

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
Khó quá nhỉ ???
Nhưng mình hoạt động ở mấy bõ nhạc rất tích cực mà ???

mr_peo

Moderator
Đồng ý cho bạn làm mod.....bạn đã có rất nhiều kinh nghiệm rồi....trong diễn đàn này chưa thấy nhiều nhưng đã thấy ở diễn đàn khác......
Chúc bạn thành công và hoàn thành tốt nhiệm vụ đc giao nhé!!Cố gắng phát triển 4rum ná;;;;;;

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
em đồng ý mới ý của anh peo;))
týt thấy anh này chân thành muốn xây dựng TTĐA mình ak,

Nless

Thanh Niên Xóm
Mình ủng hộ Double.D. lên làm mod,bạn này có rất nhiều kinh nghiệm nè ^^

administrator

Administrator
Thể theo nguyện vọng của Double.D. và các thành viên khác, Mình đã set lên Mod thử việc, (cộng tác viên) sẽ xét xét trong thời gian tới, mọi yêu cầu, nguyên tắc của Mod, bạn xem lại các topic trước và coi lại nội quy, cám ơn.

Mong nhận được sự cộng tác tích cực, có trách nhiệm và gắn bó lâu dài, đưa TTDA phát triển ngày một vững mạnh và chuyên nghiệp hơn.

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
Gửi Ban Quản Trị TTĐA

Họ và tên:Hoàng Dũng
Lớp học hiện tại : Mới Tốt Nghiệp THPT
Nghề nghiệp: Loading ..........
Ngày tháng năm sinh:17/08/1992
Box muốn quản lý: IMuzik - Nhạc Trẻ , Rap - HipHop
Yahoo: doubleshow192
Lý do : Đơn Giản Là Đứa Con Của Đông Anh Ai Cũng Nên Muốn Xây Dựng Diễn Đàn Của Quê Mình Lớn Mạnh !!!
Kinh Nghiệm Làm Việc : Từng Quản Lý : Uhay.info , Chym.Vn
Đang Tham Gia Quản Lý Các Diễn Đàn Như: Ladykillah.com , Rap.Vn , Rap37.Com

Thân !!!​
Trong phần Lý do bạn nêu chung chung quá câu này nghe quen quen hình như copy của một Mod khác thì phải .Mà cũng không hợp lý cho lắm ,ít nhất cũng phải nói cụ thể bạn là người yêu thích âm nhac ,đặc biệt là thể loại gì ? Vì niêm đam mê và chút kinh nghiệm trong thể loại nhạc (Rap Việt chẳng han ) .Phải nêu lý do phát triển box như thế nào nữa chứ ?

Nếu nói chung chung như vậy thành ra bạn muốn phát triển cả cái diễn đàn này à ! Ở đây cũng không cần bạn phải nêu thành tích của bạn trên các diễn đàn khác đâu .Chủ yếu chúng tôi cần thấy năng lực thực sự của bạn trong diễn đàn này .

Xin hết !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên