Xin chào ADM

Thảo luận trong 'Trợ Giúp, Góp Ý' bắt đầu bởi Hacker2860, 15 Tháng mười một 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hacker2860

Hacker2860 Thanh Niên Xóm

Mình đã mời cộng tác nhưng có vẻ ADM bên này hơi cố chấp thì phải.
    Mình chỉ mong muốn tạo ra 1 sân chơi chung cho trường Liên Hà chứ không phải để phân chia xem ai là ADM ai là mem. Nếu muốn bạn có thể sang 4rum bên kia cùng cộng tác với mình và cùng nhau phát triển 4rum đó theo 1 hướng xác định mà BQT họp và đề ra.
    Việc phân chia 2 diễn đàn thế này kô hề có lợ cho bên bạn nói riêng và cho trường Liên Hà nói chung.

Xin trả lời luôn bài viết của các mod và smod bên này là nếu các bạn sang diễn đàn mình thì mình sẽ để các bạn thử việc trong vòng 1 tuần. Các bạn sẽ chính thức nhận chức nếu sau tuần thử việc đạt hiệu quả cao. Vì diễn đàn bên mình đang thiếu trầm trọng 1 đội ngũ BQT có kinh nghiệm.

Và cũng nói luôn 1 số nhận xét về diễn đàn.
    1- Hình như các bạn đang chạy trên host free nên rất dễ Die. Bên kia diễn đàn của bọn mình chạy trên host Vn nên tốc độ đường truyền nhanh hơn hẳn. Và host thì đc gia hạn trong vòng 2 năm nữa nên có thể nói khả năng die là kô có.
    2- Diễn đàn này là diễn đàn dành cho học sinh Liên Hà năng động nên nhu cầu về giải trí rất lớn trong khi đó diễn đàn bên này thì quá nghèo nàn vè vấn đề giải trí: Icon ít, shut box không đc hỗ trợ , Ít chức năng....
    3- Số lượng thành viên và bài viết chênh lệch hẳn nhau : Diễn đàn bên này hoạt động với thời gian dài gấp 2 lần diễn đàn Thptlienha.net nhưng số lượng thành viên chỉ = 1/3 và số lượng bài viết thì chưa = 1/5 của Thptlienha.net.

Trên đây là vài ý kiến so sánh của mình về 2 diễn đàn....
    Mình post bài này hoàn toàn không có ý lôi kéo thành viên bên này tham gia vào Thptlienha.net mà chỉ muốn ADM suy nghĩ rộng hơn và cùng hợp tác để phát triển!

[MARQUEE]http://Thptlienha.net[/MARQUEE]

Thân!
    Hacker2860

2. Bizy

Bizy Thanh Niên Xóm

Nghề nghiệp:
    đòi nợ thuê
    anh hacker2860 em sang bên đó chơi rôi em cũng muôn rằng liên hà ta không bị phân chia chỉ vì những lí do không đáng 2 forum cũng được mà mọi người có thể qua cả 2 va cùng phát triển cả 2 mọi người đồng ý hem

3. 2chuon

2chuon Guest

thang Cong Phung noi jgj nge hoanh trang wa , câc em no dang hoat dong tot lai sang day y kien y co
    :confused:

nhung hinh nhu dien dan moi thanh lap ah , it thanh vien wa di

4. Hacker2860

Diễn đàn này hoạt động lâu gấp 2 lần diễn đàn Thptlienha.net rùi!

Hjz. Mình chỉ muốn tập hợp lại để cùng phát triển 1 sân chơi chung thôi chứ kô có ý gì mà!

5. Bizy

Bizy Thanh Niên Xóm

Nghề nghiệp:
    đòi nợ thuê
    ông anh ơi 2 sân chơi cũng được mà dù sao vẫn là forum của trường ta 2 là một có vẫn chung một ý tưởng la tạo ra sân chơi cho các bạn trong trường không có gì mà phải thế này thế nọ ka

6. 2chuon

2chuon Guest

em ơi đừng nge no lừa đó , bên đó toàn người wen nên 1 tuần mới có 130 thành viên chứ , mấy đứa mới làm so sánh làm gì
    anh ủng hộ quyết định ko sát nhập 2 4rum
    anh nhớ hồi tr trong Tam Quốc , quân Đông Ngô có câu đại ý như sau : ở Đông Ngô ta còn làm vua , nếu hàng Tào cùng lắm chỉ đc làm vương thui , sang làm gì

7. tt2688

tt2688 Thanh Niên Xóm

Mình đề nghị mọi người nên tiếp thu ý kiến nghiêm túc của các thành viên khác, tuy nhiên BQT cũng cần đưa ra tiêu chí, mục đích, đối tượng ... rõ ràng cho diến đàn, nếu thả nổi như một số diễn đàn khác thì chỉ sau một thời gian ngắn mọi người sẽ không còn nhận ra chính mình nữa.

8. Hacker2860

Đối với mình tất cả mọi người trong diễn đàn đều bình đẳng chứ không phải cứ ADM là có quyền áp đặt hay làm vua như bạn nói cả....
    Tất cả cùng đang chung sức hướng tới 1 sân chơi chung cho thành viên Lien Hà...
    Không nên phân biệt như thế.
    Còn nếu ADM bên này vẫn không muốn tiếp thu thì mình po tay.Cứ để 2 rom hoạt động xem cuối cùng thì rum bên nào còn khách và rum bên nào chẳng có ai ....

9. whatlove

whatlove Guest

Anh có ý kiến anh admin bên này ạ. Nếu anh k muồn chạy song song cùng bên 4rum kia thì anh lập 1 wed cho lớp anh ý , k thì nếu ai k biết lại nhầm tưởng 4rum liên hà mà lại buồn thế, anh có thể làm mod bên kia quản lí song song cùng anh Công, còn cái 4rum này lớp anh chém gió.

10. Hacker2860

Anh em mình có cùng ý kiến nhưng không hiểu sao ADM bên này vẫn kô chịu hiêu nhỉ???
    nản quá...

11. Kid1412

Kid1412 Thanh Niên Xóm

Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Web:
    Ai mà ko bik hostvn đường truyền nhanh hơn, nhưng vấn đề là chất lượng của host kìa. Bạn có chắc đây là host free ko mà phát ngôn như thế, bạn có dám chắc là host bạn ko die ko???????
    Do admin bận việc nên ko thêm 1 số chức năng cho 4rum chứ ko phải là ko có, nếu mún có shoutbox thì sẽ có ngay thôi.
    Thời gian đầu là do 4rum còn thử nghiệm, với lại bài viết và thành viên chênh lệch nhau thì đã sao, 4rum chủ yếu cần chất lượng chứ ko cần số lượng, đừng có dựa vào số thành viên mà đánh giá 4rum.

12. 123456

123456 Guest

Mình đã mời cộng tác nhưng có vẻ ADM bên này hơi cố chấp thì phải. <<<<

Nói trước, mời thì mời nhẹ nhàng, ăn nói xấc xước đừng trách em cho toàn bộ mem bên http://thptlienha.net/ chạy qua đây hết đấy nhá.

Hacker :))=))
    cái tên ghi thế mà không biết nhục
    biết chữ hacker dịch là gì không cu
    bên nước ngoài đó là dành cho những pro, đẳng cấp thật sự, ai ai cũng phải thán phục và được tôn vinh, là những nguời CÓ HỌC, và giúp ích cho xã hội

đâu như mấy cái nòi vô học đây :))
    Đừng có thách nhà dầu ớt tương nhá cu

13. Hacker2860

Nếu mình không nhầm thì đây là host mua = cw.( Nói chung là kô mất VNĐ)
    Host của mình đã được gia hạn 2 năm cơ! Nên khả năng die cũng hơi khó!
    Ừm. Mình đâu có nói bài viết của bạn không chất lượng đâu.
    Nếu bạn thấy bạn có đủ khả năng...Đừng dùng lời nói suông như thế.... Thể hiện bằng hành động coi!
    Bạn thử nói tôi vô học hay bạn vô học????
    Cái loại người nói ra được những câu như thế này mà dám mắng người khác vô học... Khá khen khá khen!

Tôi chỉ có ý thông nhất 2 4rom lại để tạo ra 1 sân chơi chung thôi... Vẫn biết bạn là thành viên của HQTH nên bạn đủ khả năng để làm những việc này nhưng host này chạy chậm thì có ai dám phủ nhận không????
    So sánh tốc độ chạy của 2 host thì có chênh lệch nhau quá không?

14. Kid1412

Kid1412 Thanh Niên Xóm

Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Web:
    So sánh àh??? Bạn nghĩ sao mà kêu tôi đi so sánh giữa host vn và host us chứ??? Mà host mua = ccv thì đã sao, bộ mua = ccv là sẽ die àh????

15. 2chuon

2chuon Guest

thằng Công nói thế là ko ổn đâu , theo tao bít hùi trước 4rum cũ cũng chỉ là free thui , sau đó thằng Kiên chả kêu gọi anh em ủng hộ còn gì , host free cũng đc , miễn là hoạt động tốt , sau này ta kêu gọi ủng hộ mua host vn cũng đc mà

16. administrator

administrator Administrator

Web:
    Các bạn biết đây, mình là học sinh, gia đình cũng bình thường, muốn xin tiền để tài trợ host thì bố mẹ có hiểu cho đâu. Anh chị cũng toàn đang đi học thôi, xin cũng khó. Và số tiền phải bỏ ra cho host vn cũng không phải là nhỏ. Chỉ xuất phát từ lòng mình mà cố gắng làm diễn đàn này thôi. Anh ủng hộ thì cám ơn, ai không thì tuỳ bạn.
    Nhưng phải chắc chắn một điều mặc dù host này không phải của VN nhưng mà nó có nhiều ưu điểm tốt hơn cả VN đấy,. Bao giờ có đủ điều kiện, tất nhiên admin sẽ mua 1 host ở VN.
    BQT đã đề phòng trương hợp xấu nhất có thể xảy ra cho diễn đàn này, nên các bạn cứ yên tâm.

17. 2chuon

2chuon Guest

Này thằng Kid1412 dù sao thì cũng nên nói năng cho cẩn thận đó , thằng Công dú sao cũng lớn hơn mi , kinh nghiệm wản lý 4rum cũng nhìu hơn

18. Kid1412

Kid1412 Thanh Niên Xóm

Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Web:
    đi hỏi nó xem ai lớn hơn ai, kinh nghiệm của nó nhiều hơn thì để nó quản lý 4rum của nó, mắc mớ gì đến tui. Tui nói thế là nhẹ nhàng lắm rùi, bạn đừng có mà nói này nói nọ.

19. administrator

administrator Administrator

Web:
    chủ đề này đóng lại là vừa.
    Chủ đề đã đóng, cả nhà chấm dứt chủ đề này tại đây.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.