Website lớp 12A1 THPT ADV tuy bé nhưng là một nơi để nhớ của các thành viên A1

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Địa chỉ ngắn ngọn thôi http://www.supera1.tk.
Trang lớp mình còn rất đơn giản so với tuoitredonganh ae lớp mình vào xây dựng nhé 1 số bạn chưa đăng kí thành viên do chưa biết địa chỉ thì đấy vào đi.
Mong anh em trong tuổi trẻ đông anh ủng hộ.

Admin supera1 xin cảm ơn sự quan tâm của ae

Hiền_VjC

baby_girl
12a1 à.......................thy tốt ná........................

k4n.dj.c0i

۩۞۩Dj chưởnG.۩۞۩
:chaylungtung:trả thi từ đời nào rồi giờ mới chúc ....

bobby_anh

Thanh Niên Xóm
mong tat ca thanh vien trong tap the 12a1 xay dung wed va thi tot nghiep do 100%....CHUNG TA LAI CO 1 BUOI LEIEN HOAN NUA...LÉT GO......

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Lest Go............................... A1 mù ZOoooio ô ô o o o o ô o ô o o ô o

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Giao diện mới đẹp vlua' vào xem nhé( tớ ghét dưới 50 ki tự quá đéo biết làm the nào cho hết)

Nobita

Người của công chúng
bài hát Worlcup hay wa''':22124305-2-502L8::22124305-2-502L8::22124305-2-502L8:

Smile♥Love

Thanh Niên Thôn
thanks cho nez.........................................

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ôi ôi làm 4rum thé nào thế dạy tớ mý tớ cũng muốn có 1 4rum giành cho lớp nhưng lại chẳng biét làm huhu

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Ừ thì dạy đc thì dạy mà tớ có biết gì đâu toàn mò, cậu cứ kiếm cái hót nào free đi rồi ae sẽ giúp. Forum lớp mình với trang đầu là cổ động về worlcup bên trong là về lớp 12a1 bọn mình các cậu lớp khác cứ tự nhiên vào chém gió nhé. Forum lớp mình đang tuyển mod vào xem nhé. http://www.supera1.tk. Xin lỗi về sự cố sáng nay do hệ thống mình qên không save bậy giờ thì ngon rồi

Smile♥Love

Thanh Niên Thôn
12a1 cũng có blog riêng cơ à hjxx.................................................

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Blog đâu web Đấy chứ blog gì :)).......................

bobby_anh

Thanh Niên Xóm
Dao diện đẹp khiến các member thực sự được hòa chung nhịp đạp cua tập thể 12A1........
Mong các xây dựng wed.. và đóng góp ý kiến để wed có thế vươn xa hơn....

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Thankss Bobby anh nhiều anh em vào tích cực xây dựng đi ko ai vào website sẽ đóng cửa mất

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
ờ ờ đc đấy hôm nào đi. lâu lâu ko gặp lớp thấy nhơ vkl

administrator

Administrator
THank nhé, mình thấy rất vui khi bạn đã để link và giới thiệu về TTDA trên Website của các bạn.

Website nhìn khá đẹp, ấn tượng với cái chatbox ;) . CHúc các bạn thành công ^)^.

---------- Post added at 12:50 AM ---------- Previous post was at 12:49 AM ----------

Góp ý, viết bài trên TTDA đừng sử dụng các từ ngữ không đẹp, hãy bảo về bộ mặt của TTDA và ĐÔng ANH

Bên trên