---->vÌ Tương lAi củA NewSky-Crew<-----

bboy.xeko

Thanh Niên Xóm
Với a e thì hiphop la 1 niềm đam mê. Nhưng đã đam mê thì phải đam mê tới cùng. Cùng dắt tay nhau, cùng ngồi trên 1 con thuyền, cùng nhau tập luyện,cngf nhau xây dựng nhóm, với mỗi người. Cần phải có nghị lực quyết tâm. Ông trời ko phụ lòng người có quyết tâm đâu. ko đc nản trí hãy xố gắng vun đắp cho cái tên NewSky bay xa thật xa.........đã vào nhóm a e như người 1 nhà...ko phân biệt đối xử......bảo ban nhau tập.......a e đoàn kết đi lên.......mỗi người 1 ý thức.....nhóm mới thành lập...cần học hỏi nhiều ở các đàn anh đàn chị đi trc...ko biết phải hỏi..muốn giỏi phải học...tập hiphop là phải tập kiên trì...lỗ lực phấn đấu...lấy người hơn mình làm gương...làm cái đích mà đạt tới......cần cù chăm chỉ là 1 đức tính tốt.........BÁc hồ dạy thế mà....:D
Tôi Bboy.xEko tHay mặt a Atino viét nên những lời nÀy....tôi hi vọng 1 ngày nào đó NewsKy sẽ vươn đc tới ước mơ...sẽ có 1 bầu trời mới( New-Sky) cho nền Hiphop Vn nói chung và thế giới nói riêng....:D ước mơ thì phải mơ cao tý:D....
Cuối cùng tôi chỉ mong sao a e trong nhóm mình đoàn kết phấn đấu lỗ lực......tất kả vì tương lai con em chúng ta:D......cố nên!!! cố nên!!! cố nên....
Vì Một Ngày Mai Tươi Sáng

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
^^ Póc tem . . có ý chí :D Cố gắg lên nhé .. . . ^^ ^^

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
cái ông này lúc nào cũng vác loa đi đầu ... mồm to quá người ko béo đc =))

mr_peo

Moderator
Cuối cùng tôi chỉ mong sao a e trong nhóm mình đoàn kết phấn đấu lỗ lực......tất kả vì tương lai con em chúng ta:D......cố nên!!! cố nên!!! cố nên....
Vì Một Ngày Mai Tươi Sáng[/QUOTE]

ÔH thế câu này nhé:VÌ một ngay mai tươi sáng...hóa ra bây giờ vẫn tối tăm mù mịt ah.......phải tự tin lên chứ nào..Oh yes...
Chúc thành công...

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Ặc ặc...cố nên viết sai chính tả rồi ông ơi...New-Sky cố lên...

freestyle94

You Know What it is ???
cố nên nhé anh em lew sờ kai.................................:D:D

Bên trên