Vân nội mến yêu

vanthanh89

Thanh Niên Xóm
ra trường được 4 năm rồi
thỉnh thoảng đi qua trường vân nội
vẫn có cảm giác là lạ vì 1 thời học ở ngôi trường mến yêu này.1 thời phấn đấu, một thời thơ ngây.giờ bạn bè ngày xưa lấy vợ lấy chồng cũng nhiều, mỗi lần đi ăn cỗ cưới của những người bạn cùng học cấp 3 đi qua trường ôi cảm giác đó thật khó tả, những thầy cô mến yêu,e thầm cảm ơn các thầy cô, mong 1 ngày được báo đáp, nhưng thời gian ko chờ đợi 1 ai cả
mình viết bài này mong các e học cấp 3 cố gắng phấn đấu học tập
để nay mai ra trường,nghĩ lại 1 thời tươi sáng và đẹp mãi trong đời

administrator

Administrator
Hi, mình cũng là học sinh ra trường rồi, nhưng là Liên hà, phải công nhận là nhiều lúc thấy nhớ, bao kỉ niệm, có lúc xem ảnh thấy xúc động, nhớ bạn bè, nhớ cái cảnh lóc cóc xe đạp đi học, nhưng vẫn vui.
Giờ nhiều khi sợ buồn, ko dám bỏ ảnh ra xem, lại nhớ rồi nghĩ :D.

A13k43 Liên Hà :)

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
hiz..! thời học sinh! nhung nhớ nhất vẫn là quãng thời gian cấp 3 mờ L:">
cấp 3 nhiều kỉ niệm nhất và những kỉ niệm đó hok bao giờ quên:x:x
mãi nhớ và mỗi khi mở tấm ảnh của lớp ra..:x cảm xúc lại quay về :-*

vanthanh89

Thanh Niên Xóm
hiz..! thời học sinh! nhung nhớ nhất vẫn là quãng thời gian cấp 3 mờ L:">
cấp 3 nhiều kỉ niệm nhất và những kỉ niệm đó hok bao giờ quên:x:x
mãi nhớ và mỗi khi mở tấm ảnh của lớp ra..:x cảm xúc lại quay về :-*
công nhận
thỉnh thoảng đi qua trường bao cảm xúc lại hiện về
ôi mái trường mến yêu
và ôi bao kỉ niệm và ước mơ
ước mơ khi đang ngồi ở trường đã thành hiện thực
còn ước mơ tiếp theo mình phải trinh phục
cố gắng lên nào các bạn

loan_chocolate

Thanh Niên Xóm
hic hic:22124305-2-4T3S:mình đang học lớp 11.nghe thế này thì phải cố gắng giữ thật nhiều kỉ niệm về vân nội không thì về sau hối hận k kịp.lấy bài học của đàn anh,đàn chị hy2222222:D:D:D

Mai Tử Quỳnh

-‘๑’♥[. ڸ٥ﻻ ﻉ√٥ﺎ ٱ .]♥‘๑’
Oài..............................................xúc động thýa.....................:bz:22124305-2-abN::22124305-2-abN::22124305-2-abN:

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

her her_____________________________________________________her hiz:22124305-2-952322::22124305-2-952322::22124305-2-952322:

QuangThanh208

...Hoàng Hôn Màu Tím
Đã ra trường được 4 năm,bạn bè mỗi đứa một nơi,chẳng biết chúng nó có tổ chức gặp gỡ các thầy cô nữa không,chúng nó quên mình rồi,nghĩ lại mình đã già và mình thật ngốc.

kunkry_9x

Thanh Niên Xóm
hjxhjx. xúc động wa'!...................................... đọc bài xog e lại nghĩ đến tương lai của e sau này:((:((:((....................................năm nay 12 ruj`, phải cố gắng học hơn nữa, ko để phụ lòng thầy cô! và phải bít chân trọng quãng thời gian kòn lại

QuangThanh208

...Hoàng Hôn Màu Tím
hjxhjx. xúc động wa'!...................................... đọc bài xog e lại nghĩ đến tương lai của e sau này:((:((:((....................................năm nay 12 ruj`, phải cố gắng học hơn nữa, ko để phụ lòng thầy cô! và phải bít chân trọng quãng thời gian kòn lại
Tặng em câu phương châm của anh về giá trị thời gian: " hãy quý trọng những gì mình đang có".Học cố lên em ah,lớp 12 là thời gian cuối cùng của thời học sinh áo trắng đến trường,hãy dành cho nhau những kỷ niệm đẹp nhất mai này ra trường hẳn chúng ta sẽ mãi nhớ những kỉ niệm thời học trò.Sau này ra trường không điều gì là có thể nói trước được,bạn bè có thể còn liên lạc có thể mất liên lạc mỗi người một nơi,mỗi người có một cuộc sống riêng,biết đâu sau khi ra trường lớp em có bạn cũng lập gia đình ngay cũng nên...cho nên hãy quý trọng những gì mình đang có em nhé.

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
nghĩ lại 1 thời tươi sáng và đẹp mãi trong đời
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
nhỚ cÁi cẤp 3 kỦa mỀnk quÁ
tự nhiÊn thích hỌc cẤp 3

Bên trên