Tuyển Người Yêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

longTC

Đệ Nhất Hào Hoa
Em nhà quê là em nói thật.tiêu chuẩn ny của em thì cũng đơn giản thôi.
1.Quan trọng nhất này:ko đc nhuôm toc.(nhà quê lại đú)
2.Về ngoai hình:
+chiều cao 1m6 đổ lên là ok.
+ko cần xinh mờ cũng ko đc xí quá.
+ăn mặc thì ko cầu kì quá mờ cũng ko đc nhếch nhác.
+Thế là đủ.
3.Vấn đề về tính cách:
+ngoan hiền
+ko co tính bắt cá 2 tay
+bít nịnh pa mẹ( vì mẹ tôi rất ư nịnh)
4.Sở thích:
+Thích ngủ
+thích chơi
+giống tôi là ok.
5.Sở đoảng:
+cái này thì ko bít.wen rồi tìm hiểu sau.ok
Thôi thế thôi.ko chị em ko ai giám vào tuyển thì chết.
Ai thấy mình đủ tiêu chuẩn thì alo hoặc nhấn tin vào số.0978313935.
:Dima::Dima::Dima:

Trjker

I'm Nigga =))
Em đăng kí 1 suất anh ới :nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

sun

Thanh Niên Xóm
ko giới thiệu bản thân ah?????????????/:thevang::thevang::thevang:

longTC

Đệ Nhất Hào Hoa
Em đăng kí 1 suất anh ới :nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

SR mình ko phải gay đâu ông long à.hay ông gt bạn girl nào vào dây đi.Tk trước.:wtf3::wtf3:

ko giới thiệu bản thân ah?????????????/:thevang::thevang::thevang:

Mình sn 92.đang học lớp gia đình văn hóa.còn ngoại hình nhìn avata thì bít.

dj.vn

Thanh Niên Xóm
Nhìn ông long chuyên như nghẹo ý thì ai nó thèm yêu :)). Mà cái tiêu chuẩn của ông ý thì chỉ dành cho các bạn trẻ trâu bé nhỏ thôi :-j. Chúc ĐK :>

Chí Phèo

Ieader Muslim war
nhìn Avata bác này rõ mờ, thế có cần em GT vài em ở làng em cho không.
em thấy có vài con ở lang em đủ tiêu chuẩn đây. ( nhất là con *7hi_n0*). :sanglen:

longTC

Đệ Nhất Hào Hoa
nhìn Avata bác này rõ mờ, thế có cần em GT vài em ở làng em cho không.
em thấy có vài con ở lang em đủ tiêu chuẩn đây. ( nhất là con *7hi_n0*). :sanglen:

:Dima::Dima:Thế thì kòn j bằng.:chopchop::chopchop:Tk bạn nhé

Chí Phèo

Ieader Muslim war
:wtf3::wtf3: bác này đồng ý kìa, Thị Nở ơi có người muốn tuyển zo. kìa :wtf3::wtf3:

longTC

Đệ Nhất Hào Hoa
:wtf3::wtf3: bác này đồng ý kìa, Thị Nở ơi có người muốn tuyển zo. kìa :wtf3::wtf3:

Thị nở.nhưng đủ điều kiện thì cũng đc đấy.chấp nhận:wtf4::wtf4:ko bít xinh ko đây.

Nhìn ông long chuyên như nghẹo ý thì ai nó thèm yêu :)). Mà cái tiêu chuẩn của ông ý thì chỉ dành cho các bạn trẻ trâu bé nhỏ thôi :-j. Chúc ĐK :>

Mày chém tao.tao pùn.tao đi tự tử đấy.tìm 1 bé tết kòn đi chơi.:)

dj.vn

Thanh Niên Xóm
cái loại này thì ai nó thèm theo :)). Đẹp zai như tao còn không có gái nữa là mày :">

kiSs mE

.:X:X Party Club™
hỚ hớ tưỞng anH cÓ n.y rỒi mà :huytsao::huytsao::huytsao: chy. hỌc trưỜng eM ýk :tau::tau:

dj.vn

Thanh Niên Xóm
Mình cũng rất thông cảm cho bạn Long vì bạn không đẹp zai bằng mình. Nhưng không sao, anh em chơi vs nhau thì mình không bao giờ nghĩ ngợi bạn hiểu không :)).

Nhưng mà nghĩ lại cũng thấy hkổ bạn ạk. Đẹp zai mà đéo có người yêu cũng thấy mặc cảm :)). TIêu chuẩn mình cũng bt thôi, chỉ cần như em kiss me mà cũng kiếm được ai cả :-j.

longTC

Đệ Nhất Hào Hoa
Mình cũng rất thông cảm cho bạn Long vì bạn không đẹp zai bằng mình. Nhưng không sao, anh em chơi vs nhau thì mình không bao giờ nghĩ ngợi bạn hiểu không :)).

Nhưng mà nghĩ lại cũng thấy hkổ bạn ạk. Đẹp zai mà đéo có người yêu cũng thấy mặc cảm :)). TIêu chuẩn mình cũng bt thôi, chỉ cần như em kiss me mà cũng kiếm được ai cả :-j.
Hoan hô bạn long.bạn thât vl.bạn co lòng thương á.chắc mai tao cho lên chuyện lạ việt nam.em hường ngon thì ngon thật nhưng cũng ko hợp gu với tớ.nhường bạn.ok.Thấy tới tốt ko.

dj.vn

Thanh Niên Xóm
Tốt bt :)). Nhưng bạn long nói em Hường thế là đéo được. Khen em ý thì khen chứ đừng bảo em ý ngon, nói câu đấy ra phũ vl. COn gái đéo thích đâu bạn ạk. Bạn còn phải học hỏi tớ nhiều :">

longTC

Đệ Nhất Hào Hoa
Tốt bt :)). Nhưng bạn long nói em Hường thế là đéo được. Khen em ý thì khen chứ đừng bảo em ý ngon, nói câu đấy ra phũ vl. COn gái đéo thích đâu bạn ạk. Bạn còn phải học hỏi tớ nhiều :">

Tớ bít lỗi rồi.a xin e hường nha.ko nói em ngon thì anh nói em xinh.thế la ok.học j thế ban oiii.tớ ko học của cậu đâu cậu toàn dậy tớ bay với nhảy.tớ ko theo kịp.:D :):laumohoi:

dj.vn

Thanh Niên Xóm
:)). Đá nhau à bạn long. Chán bạn vl. Tớ cũng chỉ mong muốn rằng bạn tốt lên, khôn lớn lên thôi chứ có ý gì xấu đâu :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên